CHADEMA ahidini kutatua kero za Waislam


Status
Not open for further replies.
N

nofal

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
220
Likes
0
Points
33
N

nofal

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
220 0 33
serikali ya CCM imeshindwa kabisa kutatua kero mbalimbali za waislam nchini,
Kuna kelele nyingi zinapigwa kuwa CHADEMA kina mtizamo hasi katika mambo ya Waislam,
sasa maoni yangu ni kuwa CHADEMA ahidini kutatua kero za waislam ili kuondoa fikra hizo,
na pia kuongeza wapiga kura wengi zaidi wa chama hicho.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
sio ushauri mzuri huo mkuu,cdm haitakiwa kuegemea upande wowote,huwezi kutatua matatizo ya kundi moja naukaacha kundi jingine likilalamika,kukubwa ni kutoa haki sawa kwa wote,wanachokita wao wapewe na wenzao nao kama wanamaombi yoyote wapewe,na sio kuambiwa wakrsto na waislam wakutane wakae na watatue matatizo yao,hahahahah hii serikali bwana"ukiwauliza waislam kama wanatatizo na wakristo wanakwambia hapana hatuna problee kabisa" sasa hili beef linalotengenezwa limetoka wapi? wakristo nao wakiwauliza wanakwambia hatuna tatizo na waislam.

"Kuna mda maona ya masoud kipanya yanaingia na kutoka kichwani"
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Noooo! Sizani kama ni ushauri mzuri ...kutoegemea kokote ni ushauri mzuri zaidi
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,635
Likes
329
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,635 329 180
Tatizo kero nyingi za waislamu ni ngumu kuzitekeleza!
Nilishamsikiaga ponda kwenye kongamano fulani anasema wanataka bungeni kuwe asilimia 50 wakristo, asilimia 50 waislamu

pia akasema ikishindikana kabisa basi wajitenge mikoa ya pwani iwe ya waislamu na sehemu nyingine ya bara wakristo!

Sasa kuahidi kuwasaidia kwenye hoja za namna hii si kujibebesha msalaba ambao hutaweza kuubeba mbeleni???
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,399
Likes
2,364
Points
280
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,399 2,364 280
Chadema sio chama cha kidini, hiyo kazi ni ya Cuf
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,026
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,026 5,727 280
sisi tunawaahidi watanzania wote, hatubagui kama wewe ni mdemba, mbabagaigi, mwislam, mkiristo, mpagani, nk as long as umezaliwa Tanzania, unaishi Tanzania basi una haki stahiki zote.
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
serikali ya CCM imeshindwa kabisa kutatua kero mbalimbali za waislam nchini,
Kuna kelele nyingi zinapigwa kuwa chadema kina mtizamo hasi katika mambo ya waislam,
sasa maoni yangu ni kuwa chadema ahidini kutatua kero za waislam ili kuondoa fikra hizo,
na pia kuongeza wapiga kura wengi zaidi wa chama hicho.
Sishauri...wacha wanaoegemea huko na kuwadnganya waumini waendelee....chadema kaeni mbali na haya mambo ya kidini...kwanza kero za waislamu ndo nini? Mie ndhani unazungumzia kero za wananchi. Acha kuwaza mambo ya kusadikika.

 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Ungewashauri waahidi kutatua kero za WATANZANIA ningekuunga mkono...
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mambo yenu ya kidini pelekeni CUF!
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
495
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 495 180
Kwani CDM imekuwa BAKWATA?

Hivi kero za WAISLAMU ni zipi ambazo ni TOFAUTI na za Watanzania wengine?
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
serikali ya CCM imeshindwa kabisa kutatua kero mbalimbali za waislam nchini,
Kuna kelele nyingi zinapigwa kuwa chadema kina mtizamo hasi katika mambo ya waislam,
sasa maoni yangu ni kuwa chadema ahidini kutatua kero za waislam ili kuondoa fikra hizo,
na pia kuongeza wapiga kura wengi zaidi wa chama hicho.

Kwani waislam wanatakiwa kutatuliwa kero zao na Serikali? Mimi nijuavyo Serikali inabidi ijikite zaidi kutatua Kero za Wajawazito mahospitalini, kero za usafiri kwa watoto wa Shule, Kero ya Foleni Mijini na kadhalika, Kero za Waislam na wakristo nadhani kuna vyombo husika kama vile Bwakwata, TEC au jumuia za kikristo Tanzania, tuache kuibebesha Serikali mizigo ya kipumbavu pumbavu
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
433
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 433 180
serikali ya CCM imeshindwa kabisa kutatua kero mbalimbali za waislam nchini,
Kuna kelele nyingi zinapigwa kuwa chadema kina mtizamo hasi katika mambo ya waislam,
sasa maoni yangu ni kuwa chadema ahidini kutatua kero za waislam ili kuondoa fikra hizo,
na pia kuongeza wapiga kura wengi zaidi wa chama hicho.
Hivi siku wewe ukapewa nafasi ya kuandika sera za chama chochote, utaandika namna uatkavyotatua matatizo ya waislamu au ya wananchi wote?...
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,238
Likes
5,202
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,238 5,202 280
Khaa!! kwani waliwahi kuahidi kutatua kero za wakristo?? Ndiyo maana issues zisizo na maana kama za kuchinja na zinawasumbua. Haya mambo ya dini waachieni Mashehe na Mapadre:heh:
 
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
serikali ya CCM imeshindwa kabisa kutatua kero mbalimbali za waislam nchini,
Kuna kelele nyingi zinapigwa kuwa chadema kina mtizamo hasi katika mambo ya waislam,
sasa maoni yangu ni kuwa chadema ahidini kutatua kero za waislam ili kuondoa fikra hizo,
na pia kuongeza wapiga kura wengi zaidi wa chama hicho.
Ndugu yangu NOFAL, chama chochote hakipaswi kutetea haki za waumini wa dini fulani!Chama chochote kinapaswa kutetea HAKI za watanzania pasipo kujali DINI au Kutokuwa na dini! Kero za DINI zinatatuliwa na MWENYEZI MUNGU (Allah), ILA kero za wananchi zinatatuliwa na serikali makini. Uombe CHADEMA iunde SERIKALI MAKINI isiyopendelea!
Ndugu yangu, DINI zote zinailalamikia SERIKALI....! Mimi ninachoweza kuishauri CHADEMA ikiwa watanzania wataamua kuipa madaraka, IJITOE kwenye shughuli za KIDINI! Iwaache waislamu waunde taasisi zao maana BAKWATA inatuhumiwa kuwa ya CCM! Vinginevyo, kujihusisha na mambo ya dini ni kukaribisha UDINI nchini....SERIKALI itatue KERO za watanzania ambamo WAISLAMU,WAHINDU,WAKRISTO na WASIO na DINI wamo..!
 
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
475
Likes
191
Points
60
K

KATATA

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
475 191 60
Huyu atakuwa ndo alimshauri Kikwete 2010.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
No this is not a gud topic for discussion,moderators pls take note
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,090
Likes
1,102
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,090 1,102 280
Huyo itakuwa mujahidna, anawaza kijahidina na wala haelewi kama kuna tofauti ya chama cha siasa na taasisi/jumuiya na/au vyama vya kidini. Anatkiwa aelimishwe tu.
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Sijui umetumwa na CUF kutesti upepo baada ya Prof. Lipumba kulikoroga? Lakini majibu umeyapata, kwamba chama cha siasa kinatakiwa kushughulika na matatizo ya wananchi, sio matatizo ya waumini.
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
kwa hiyo chdm hakihitaji kura za waislamu? siyo vibaya chama cha siasa kusikiliza matatizo ya makundi mbalimbali ktk jamii yakiwemo makundi ya kidini. ubaya uko wapi kwa mbowe, slaa na viongozi waandamizi kumtembelea mufti na kubadilishana nae mawazo. kuwatembelea viongozi wa kanisa katoliki, anglikana, kkkt, makanisa ya kilokole, wasabato...... mimi sioni tatizo na hili. kote ulimwenguni kura na kuungwa mkono hutafutwa kwa kuonana na makundi maalumu. kuihusisha cuf na waislamu sidhani kama ni suluhisho. jambo hilo linaendelea kuwafanya waislamu wakione cuf kama chama chao. idadi ya waislamu wanayoiunga cuf itazidi kuongezeka. siasa hufanywa kwa kumvuta mtu upande wako siyo kumkimbia na kumbeza. IJULIKANE KUWA BILA KUUNGWA MKONO NA WAISLAMU, CHDM KAMWE HAKIWEZI KUINGIA IKULU. kwa wanao juwa idadi ya waislamu hapa nchini watakubaliana na mimi. huo ni ushauri wangu wa bure.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
kero zenu pelekeni cuf inao uwezo wa kutatua ...
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872