Chadema 2015 nafasi ya ushindi ni ndogo


K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Kama kipindi hk tu viongozi wote wa cdm wamezunguka kwenye kata na matokeo ndo haya. Je 2015 uwezo wa kuzunguka kata zote utakuwepo mana itakuwa busy na urais na ubunge kwa uchache. Chadema tujipange
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Wewe jipe matumaini, wambie tume warekebishe daftari la kupigi kura uone cha moto. Salama ya CCM ni daftari la zamani na wizi wa kura na tume ambayo si huru.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Yes ni kweli kuwa Mwigulu, Wassira na Nape kule Arusha ni kwao na Godbles Lema na Nasari ni watu wa Singida walienda Arusha kuisaidia CHADEMA na wameacha majimbo yao Singida. CCM oyeee
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Kama kipindi hk tu viongozi wote wa cdm wamezunguka kwenye kata na matokeo ndo haya. Je 2015 uwezo wa kuzunguka kata zote utakuwepo mana itakuwa busy na urais na ubunge kwa uchache. Chadema tujipange
Wewe siyo Chadema. Acha kujifaragua.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Ebu chukua matokeo yote yani jumla ya kula ndo uone suluba ccm iloipata
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Wewe jipe matumaini, wambie tume warekebishe daftari la kupigi kura uone cha moto. Salama ya CCM ni daftari la zamani na wizi wa kura na tume ambayo si huru.
Hahahahahaa,mbaazi ikikosa Maua utsikia oooooh jua mbaya,,,aaaaah chadomo hamkosi visingizio,2015 mtasema kwa kuwa daftari la wapiga kura halikufika mjini hahahahahaah
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Sawa Sheikh Yahya!
 
M

Meru Moja

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
256
Likes
0
Points
33
Age
29
M

Meru Moja

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
256 0 33
Kama kipindi hk tu viongozi wote wa cdm wamezunguka kwenye kata na matokeo ndo haya. Je 2015 uwezo wa kuzunguka kata zote utakuwepo mana itakuwa busy na urais na ubunge kwa uchache. Chadema tujipange
ccm ndo watakosa mda huo wa kugawa sukari na kanga we gamba,jishtukieni kwanza
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,595
Likes
534
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,595 534 280
Nafasi ya ushindi kwa chadema 2015 (if at all uchaguzi utakuwepo) HAIPO.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
.Hajishitukii mtu wala nini, hata mtuseme hatutoki ccm mkitutukana ndiyo kabisa hatuhami. Labda muwe wapole, CCM juu, juu. CCM oyee. Chadomo mnatamani mnimeze. Ngoja nikabebe buku saba zangu.
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
.Hajishitukii mtu wala nini, hata mtuseme hatutoki ccm mkitutukana ndiyo kabisa hatuhami. Labda muwe wapole, CCM juu, juu. CCM oyee. Chadomo mnatamani mnimeze. Ngoja nikabebe buku saba zangu.
Chadomo hao magamba wenzio ww jiangalie bana,, mmejaa magamba mpaka kwenye ndimi ndo maana hamna la maana la kuongea!
 
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
178
Likes
0
Points
0
Age
43
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
178 0 0
mbumbumbu kweli ccm -na savimbi wenu
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Kama kipindi hk tu viongozi wote wa cdm wamezunguka kwenye kata na matokeo ndo haya. Je 2015 uwezo wa kuzunguka kata zote utakuwepo mana itakuwa busy na urais na ubunge kwa uchache. Chadema tujipange
Nenda kajipange wewe na CHAUMA!!!.. Mguu mmoja umeweka NCCR, mwengine CCM na CHAUMA unaijenga. Uwe na msimamo!
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
.Hajishitukii mtu wala nini, hata mtuseme hatutoki ccm mkitutukana ndiyo kabisa hatuhami. Labda muwe wapole, CCM juu, juu. CCM oyee. Chadomo mnatamani mnimeze. Ngoja nikabebe buku saba zangu.
Savimbi ataoa wengi mwaka huu!
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,559
Likes
10
Points
135
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,559 10 135
Hahahahahaa,mbaazi ikikosa Maua utsikia oooooh jua mbaya,,,aaaaah chadomo hamkosi visingizio,2015 mtasema kwa kuwa daftari la wapiga kura halikufika mjini hahahahahaah
.Hajishitukii mtu wala nini, hata mtuseme hatutoki ccm mkitutukana ndiyo kabisa hatuhami. Labda muwe wapole, CCM juu, juu. CCM oyee. Chadomo mnatamani mnimeze. Ngoja nikabebe buku saba zangu.
....Unajistukia eeeh!..........

.....Mtu mmoja ID kibao!...

Masisiemu Bana kero tupu!....


 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,696