Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Sep 17, 2012 #1 Kijiti cha Arusha Hiki!
Mandown JF-Expert Member Joined Apr 8, 2012 Posts 1,665 Reaction score 507 Sep 17, 2012 #2 haya bana, mie napita
COURTESY JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 2,006 Reaction score 712 Sep 17, 2012 #3 hahaha chezeya jei efu weye
Kertel JF-Expert Member Joined May 11, 2012 Posts 5,736 Reaction score 5,683 Sep 17, 2012 #4 Aaah Weed,legalize it.
Crashwise JF-Expert Member Joined Oct 23, 2007 Posts 22,227 Reaction score 8,761 Sep 17, 2012 #5 Nakumbuka enzi zangu nikijiandaa kuingia uwanjani lazima nipige hii kitu harafu siku hiyo kiforward kijidai kina kiherehere cha kufunga na kivunja makalio...lol
Nakumbuka enzi zangu nikijiandaa kuingia uwanjani lazima nipige hii kitu harafu siku hiyo kiforward kijidai kina kiherehere cha kufunga na kivunja makalio...lol
seniorgeek JF-Expert Member Joined Sep 18, 2008 Posts 500 Reaction score 129 Sep 17, 2012 #6 Olkokola moja.
FM stereo JF-Expert Member Joined Oct 8, 2011 Posts 206 Reaction score 123 Sep 17, 2012 #7 ndallo said: kijiti cha arusha hiki! View attachment 65204 Click to expand... huyu bibi bila hii kitu siku yake haija enda poa
ndallo said: kijiti cha arusha hiki! View attachment 65204 Click to expand... huyu bibi bila hii kitu siku yake haija enda poa
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Sep 18, 2012 #8 Nasikia ukiitumia hii umri umeenda wala hauDATI kabisa!
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Sep 18, 2012 #9 canabis baby!!!!!
conveter Senior Member Joined Jun 6, 2012 Posts 119 Reaction score 16 Sep 18, 2012 #10 seniorgeek said: Olkokola moja. Click to expand... Niaje aarif.
Emanuel Makofia JF-Expert Member Joined Jan 5, 2010 Posts 3,831 Reaction score 637 Sep 18, 2012 #11 :hat:kula hapa anasa!!
chameli Senior Member Joined Jul 23, 2011 Posts 132 Reaction score 58 Sep 18, 2012 #12 Wilbert1974 said: Nasikia ukiitumia hii umri umeenda wala hauDATI kabisa! Click to expand... Ila unaona kuna watu wengi kitandani kumbe uko peke yako.
Wilbert1974 said: Nasikia ukiitumia hii umri umeenda wala hauDATI kabisa! Click to expand... Ila unaona kuna watu wengi kitandani kumbe uko peke yako.
MD25 JF-Expert Member Joined Jan 28, 2012 Posts 3,074 Reaction score 1,030 Sep 18, 2012 #13 Ndicho kinachofanya jamaa kuanguka anguka hovyo majukwaani...
seniorgeek JF-Expert Member Joined Sep 18, 2008 Posts 500 Reaction score 129 Sep 18, 2012 #14 conveter said: Niaje aarif. Click to expand... Sana tu chalii ya R.
Tresor Mandala JF-Expert Member Joined Aug 20, 2010 Posts 47,452 Reaction score 101,326 Sep 18, 2012 #15 ...hahahahahaha...hii kama maskani kwa bibi pale Soweto...A town >>>aisee bibi si utembeze kitu hichooo
...hahahahahaha...hii kama maskani kwa bibi pale Soweto...A town >>>aisee bibi si utembeze kitu hichooo