CECAFA LIVE; SOMALIA vs TANZANIA BARA


C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
Kwa sasa ni half time, kilimanjaro stars 5, Somalia 0. (Ngasa 3, Boco 2). Vijana wako vizur, inaonekana magoli yataongezeka kipind cha pili. Yap yap, ni kipind cha pili dk ya 58 magoli hayo hayo, Sub; Boco nje, Edw christropher ndan, Damayo nje, Chuji ndani. Somalia walishamaliza sub toka kipind cha kwanza. UPDATES, dk ya 82 somalia 0-7 Tanzania bara, yote ngasa, ana matano kwa leo
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
aiseeeeee babaangu 2mekutana na vibonde sana hao si mpira wa kuangalia huo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
Ngasa yupo fiti na boko niliwaona mechi ya Burundi ingawa tulifungwa lkn walipiga mitandao ya panya km mara tatu hivi
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Letelete lete Mkuu matokeo hayo usibanduke hapo ulipo,bahati mbaya sana leo siko hata kwenye TV kamanda wangu nimekosa uhondo jamaniiiii!!!!!!!!!!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
hongela sana maana somalia si mchezo
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
Letelete lete Mkuu matokeo hayo usibanduke hapo ulipo,bahati mbaya sana leo siko hata kwenye TV kamanda wangu nimekosa uhondo jamaniiiii!!!!!!!!!!
Yap, dk ya 73, magoli hayo hayo, 2meshawakosa mara 3 magol ya wazj. Mchakamchaka unaendelea.
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
dk 73;54 na dk 74;57 Ngasa anaongeza goli la 6 na 7, ana matano kwa leo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
duh wawatandike kumi hahahahah
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 0
Safi sana Kilimanjaro andikeni historia, fanyeni kama Pamba ya Mwanza ilivoidungua timu flani ya shelisheli goli kumi na mbili hivi pale Kirumba miaka ya golden age of football katika tanzania

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
nadhani hii ni record mpya kwa kilimanjaro na ngasa
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,737
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,737 2,000
Leo nimewashangaa sana hawa wasomali,pamoja na kufungwa wanacheza mpira wa kistaarabu bila hasira wala chuki kiasi kwamba haijatoka hata kadi moja.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
angalieni wasijilipue ha al-shabab
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
dk ya 93 Mechi imeishia hapo, somalia 0-7 kilimanjaro stars, Ngasa amepewa mpira wake, jion njema
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,877
Points
1,500
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,877 1,500
Kwa sasa ni half time, kilimanjaro stars 5, Somalia 0. (Ngasa 3, Boco 2). Vijana wako vizur, inaonekana magoli yataongezeka kipind cha pili. Yap yap, ni kipind cha pili dk ya 58 magoli hayo hayo, Sub; Boco nje, Edw christropher ndan, Damayo nje, Chuji ndani. Somalia walishamaliza sub toka kipind cha kwanza. UPDATES, dk ya 82 somalia 0-7 Tanzania bara, yote ngasa, ana matano kwa leo
Unaonaje ukiita TANGANYIKA? Huoni jina ni refu la Tanzania bara! (Watz wana kiswahili mureeeeeefuu.)
 

Forum statistics

Threads 1,283,843
Members 493,850
Posts 30,802,759
Top