CDM,tumwondoe zitto,tukijenge chama.


cbandiho

cbandiho

Member
Joined
Sep 2, 2012
Messages
67
Likes
7
Points
15
cbandiho

cbandiho

Member
Joined Sep 2, 2012
67 7 15
Ndg wanajamii forum,great thinkers! Kwanza naunga maamuz ya kamati kuu ya chadema yaliyofikiwa kwa zito na mwenzake kitila,binafsi nmekuwa nikiangalia myenendo ya zitto tangu apate adhabu ndan ya chama na nnachokiona kwake n kuendelea kukibomoa chama huku chama kikizidi kupata misukosuko. Naomba nieleweke kwamba hakuna demokrasia isiyokuwa na utaratibu na nidhamu,zitto anajua kaz alyopewa kuitekeleza,sasa anaona media na mahala pengne anapoona sauti yake inaweza kupazwa ndipo kimbilio lake ameingia kazin rasm kuvuruga Cdm hata kama akikumbatiwa chama amekijeruh na ataendelea kukimaliza.kipimo kidogo n nidham chaf alyoionesha baada ya kuvuliwa madaraka,namna ambavyo anapambana kutafta na kurejesha umarufu wake huku moyon mwake anajua fika madudu alyofanya,anajua pia sasa cdm katiba inawabana kufunua baadh ya siri za kamat kuu.hivo bas mm kama mwanachama cdm napendekeza yafuatayo ndan ya chama. A. Zitto avuliwe uanachama na chama kikubal kupoteza hata ubunge wa kigoma lakin chama kijenge nidham na kiweke hadharan madudu yake yote ili wenye akili wayachuje,hii itaambatana na chama kukubal kujijenga na kutafta kurejesha iman kwa wanachama walioanza kupoteza iman lakin kuendelea kubak na wanachama wenye nia ya dhat ya ukomboz kwa nchi yetu. Zitto kwa sasa hatufai tena cdm na kuendelea kumkumbatia ni furaha kwa ccm na washirika wake,aondolewe,kama watanzania wataona anawafaa watamfaata atakakokwenda lakin lazima chama kiwapatie ukwel juu yake.
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Ndg wanajamii forum,great thinkers! Kwanza naunga maamuz ya kamati kuu ya chadema yaliyofikiwa kwa zito na mwenzake kitila,binafsi nmekuwa nikiangalia myenendo ya zitto tangu apate adhabu ndan ya chama na nnachokiona kwake n kuendelea kukibomoa chama huku chama kikizidi kupata misukosuko. Naomba nieleweke kwamba hakuna demokrasia isiyokuwa na utaratibu na nidhamu,zitto anajua kaz alyopewa kuitekeleza,sasa anaona media na mahala pengne anapoona sauti yake inaweza kupazwa ndipo kimbilio lake ameingia kazin rasm kuvuruga Cdm hata kama akikumbatiwa chama amekijeruh na ataendelea kukimaliza.kipimo kidogo n nidham chaf alyoionesha baada ya kuvuliwa madaraka,namna ambavyo anapambana kutafta na kurejesha umarufu wake huku moyon mwake anajua fika madudu alyofanya,anajua pia sasa cdm katiba inawabana kufunua baadh ya siri za kamat kuu.hivo bas mm kama mwanachama cdm napendekeza yafuatayo ndan ya chama. A. Zitto avuliwe uanachama na chama kikubal kupoteza hata ubunge wa kigoma lakin chama kijenge nidham na kiweke hadharan madudu yake yote ili wenye akili wayachuje,hii itaambatana na chama kukubal kujijenga na kutafta kurejesha iman kwa wanachama walioanza kupoteza iman lakin kuendelea kubak na wanachama wenye nia ya dhat ya ukomboz kwa nchi yetu. Zitto kwa sasa hatufai tena cdm na kuendelea kumkumbatia ni furaha kwa ccm na washirika wake,aondolewe,kama watanzania wataona anawafaa watamfaata atakakokwenda lakin lazima chama kiwapatie ukwel juu yake.
Naunga mkono hoja
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Mimi naona kama siku 14 ni nyingi na hazifiki haraka. Ondoa Zitto haraka sana huyu amedhihilisha kuwa kirusi. Pesa imemdanganya sana. Fukuzia mbali
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,306
Likes
512
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,306 512 280
Mimi naona kama siku 14 ni nyingi na hazifiki haraka. Ondoa Zitto haraka sana huyu amedhihilisha kuwa kirusi. Pesa imemdanganya sana. Fukuzia mbali
Zitto haondoki popote, alikuwepo, yupo na ataendelea kuwepo huo ujinga wenu wa kukigeuza cdm ni chama cha watu kaskazini haufai na mkome kuendelea na hiyo tabia yenu ya kijinga kwani haitowafikisha popote. Mi nawashangaa sana hawa watu wa hiki chama cha cdm hasa huyo mwenyekiti wenu Mbowe, ametumia hila na kumuundia Zitto zengwe ili asije kuichukua nafasi ya uenyekiti. Mbowe aache uoga na asitegemee kwa kutumia hizo mbinu zake chafu kuwa zitammaliza Zitto, anajidanganya tu kwani Zitto ni habari nyingine kabisa. Ni hayo tu.
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
42
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Naunga mkono hoja zito afukuzwe uanachama,maana ccm wanamtumia na wamenunua baadhi ya vyombo vya habari kuchochea mgogoro.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,861
Likes
1,466
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,861 1,466 280
Ziito is descending down to hell:peace:
 
S

supira

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
S

supira

Member
Joined Nov 29, 2013
15 0 0
Zitto hafai kabisa Kwan hayupo pamoja na chama ktk ukomboz wa taifa hili,, chama kitayumba lkn inalazmu kuchukua maamuz magumu...
 
mussajuma

mussajuma

Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
29
Likes
0
Points
0
mussajuma

mussajuma

Member
Joined Oct 3, 2013
29 0 0
Naunga mkono hoja futilia mbali mamluki huyo
 
cbandiho

cbandiho

Member
Joined
Sep 2, 2012
Messages
67
Likes
7
Points
15
cbandiho

cbandiho

Member
Joined Sep 2, 2012
67 7 15
Iman yangu kwa zitto ilifutika zaman,nashauri kamati kuu kumufutilia mbali ili mapambano yaanze rasimi,halafu tuone kama uongo utaushinda ukweli naiman,vuguvugu alilonalo zitto litakwisha na aibu inamfuata popote atakapokuwa
 

Forum statistics

Threads 1,251,995
Members 481,948
Posts 29,792,535