CDM Maandamano Vipi?


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
CDM mlitangaza kuwa mtaandama kushinikiza baraza la mawaziri lifanyiwe mabadiliko? JK waacha chini Ngereja, Mponda, Chami, Nundu, Mkulo na Maige; Tuoeni kauli rasmi; maandamano yamekufa kifo cha mende ama?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,810
Likes
15,253
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,810 15,253 280
Mufillisi na hoja wajina.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,017
Likes
29
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,017 29 145
ww unaonaje?
ila ukiwa magamba dish lazima liwe limeyumba
 
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
3,097
Likes
10
Points
135
Highlander

Highlander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
3,097 10 135
CDM mlitangaza kuwa mtaandama kushinikiza baraza la mawaziri lifanyiwe mabadiliko? JK waacha chini Ngereja, Mponda, Chami, Nundu, Mkulo na Maige; Tuoeni kauli rasmi; maandamano yamekufa kifo cha mende ama?

Hii avatar yako mpya kidooogo, ina mvuto.
Ila sijakuelewa kidogo mheshimiwa Mafilili.
Tuseme unataka Chadema wafanye maandamano kupinga nini hasa?!
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,145
Likes
428
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,145 428 180
Hii avatar yako mpya kidooogo, ina mvuto.
Ila sijakuelewa kidogo mheshimiwa mafilili.
Tuseme enataka Chadema wafanye maandamano kupinga nini hasa?!
Walidai serikali iliyoko madarakani siyo sikivu eti!!
 
O

Original

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
326
Likes
2
Points
0
O

Original

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2012
326 2 0
Lengo la Maandamano ni kutaka baraza la mawaziri libadilishwe, mawaziri walio na tuhuma wapigwe chini then wachukuliwe hatua za kisheri. Hatua ya kwanza imeshafanyika na sasa tunasubiri hatua ya pili ya kufanya uchunguzi na kuwafikisha kwenye vyombo vya sheria. Tutafanya maandamano kama hatua ya pili haitachuliwa.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,017
Likes
29
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,017 29 145
ww unaonaje?
ila ukiwa magamba dish lazima liwe limeyumba
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,678