CD za Matusi Ya Lusinde | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CD za Matusi Ya Lusinde

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by KakaJambazi, Apr 2, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Wakuu wa CDM naomba kuuliza kama mjasiriamali huyu atakua anakitendea fair Chama chetu cha CDM. Amerudufu CD 100 za matusi ya Lusinde kwa kuanzia na anataka akawape wale vijana wanaogonga madirisha ukiwa kwe foleni afu ukifungua tu wanakuonyesha "pilau". Siku hizi hao vijana wanaprint picha za uchi za akina Ant Ezekiel, Wema, Lulu nk kuvutia wateja. Je biashara itamlipa au atakua anakidhalilisha chama?
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Itamlipa sana, mwambie auze buku buku tu
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,005
    Likes Received: 2,192
    Trophy Points: 280
    Zipelekwe Mtera wananchi wake wakaone upumbavu wa mbunge wao
     
Loading...