CCM zipo mbili, yako ni ipi?


bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Ipo CCMNyerere ilikuwa na Azimio la Arusha, na ipo CCMMateka (Mtandao) Ina Azimio la Zanzibar. Ya kwanza muda wote iliweka mbele maslahi ya watz. Ya pili inaangalia maslahi ya mafisadi wachache waliojiunda kutoka ile ya kwanza zikiwa koo kadhaa ktk utendaji wa ya kwanza, wahindi wezi na waafrika kadhaa wala rushwa. Wamewatelekeza na kuwaone watanzania kwa uharisia wao wa elimu duni, kipato duni, fikra duni hata afya zao za mashaka. Kwa kuijua njaa yao watanunua kadi zao za kupigia kura. Watawagawia vyakula vya siku moja, kofia, kanga, tshirt, nk. Watawahadaa kubakizwa madarakani halafu wawatupe. Watawawekea madeni makubwa kulipa wao na vitukuu kwa kuboresha miundombinu ya kuimarisha zaidi mali zao (barabara za lami) na kudhoofisha miundombinu ya kuimarisha zaidi maisha ya walala hoi (reli). Wamehodhi uongozi ktk chama, serikali na taasisi zake. Kodi zatumika kujiimalisha ili baba, mama, mtoto vitukuu waendelee kukaa juu zaidi ya Watz wengine. Atakae tetea Watz wengine nguvu itatumika kumudhibiti.
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,448
Likes
15,613
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,448 15,613 280
Ngojea waamke watakujibu LFC
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
CCM siipendi sijui kwanini?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
190
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 190 160
ipo ccmnyerere ilikuwa na azimio la arusha, na ipo ccmmateka (mtandao) ina azimio la zanzibar. Ya kwanza muda wote iliweka mbele maslahi ya watz. Ya pili inaangalia maslahi ya mafisadi wachache waliojiunda kutoka ile ya kwanza zikiwa koo kadhaa ktk utendaji wa ya kwanza, wahindi wezi na waafrika kadhaa wala rushwa. Wamewatelekeza na kuwaone watanzania kwa uharisia wao wa elimu duni, kipato duni, fikra duni hata afya zao za mashaka. Kwa kuijua njaa yao watanunua kadi zao za kupigia kura. Watawagawia vyakula vya siku moja, kofia, kanga, tshirt, nk. Watawahadaa kubakizwa madarakani halafu wawatupe. Watawawekea madeni makubwa kulipa wao na vitukuu kwa kuboresha miundombinu ya kuimarisha zaidi mali zao (barabara za lami) na kudhoofisha miundombinu ya kuimarisha zaidi maisha ya walala hoi (reli). Wamehodhi uongozi ktk chama, serikali na taasisi zake. Kodi zatumika kujiimalisha ili baba, mama, mtoto vitukuu waendelee kukaa juu zaidi ya watz wengine. Atakae tetea watz wengine nguvu itatumika kumudhibiti.
yeah zipo ccm zaidi ya mbili ya mafisadi, wanaochukia ufisadi na ya tatu ni ya wanafiki hawa wanategemea upepo unaelekea wapi(zero principal) wako tayari kwenda kokote kule kutakapowapa ugali wao wa siku nafikiri vijana wa lumumba wanaweza ku fit kwenye grpoup la tatu.
 
prs

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,068
Likes
1,333
Points
280
prs

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,068 1,333 280


Nyerere waki-discuss jambo kwa umakini..
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Mtahangaika sana na sumu na tindikali zenu lakini ccm itazidi kuwacharaza mboko za mgongo
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Hongera ccm,chama pendwa cha watz. Misingi yako imara itatufikisha kwenye neema
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Hakuna chama zaidi ya ccm hapa tz. Zingine ni saccos tu za kujipatia ulaji
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Mtahangaika sana na sumu na tindikali zenu lakini ccm itazidi kuwacharaza mboko za mgongo
Kweli kipofu sio mpaka ukose macha hata akili hv alichosema mdau hapo ni uwongo?
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 116 160
Nakupongeza kwa uchambuzi wako. Kwa kuongezea katika haya makundi madogo madogo mengi sana. Kuna kundi la Lowasa, kundi la Membe;la sita,la January makamba, la Bulembo na Wlliam Malechela , la Wassira NK
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Mimi bado sijajiunga na CCM
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Ccm ni chama cha manyang'au!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
226
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 226 160
Si ndio mapungufu hayo watu wameona sasa na.nyie tena mnarudia reli ile ile mmebadili rangi ya mabehewa!!!!!!

Nauliza tena hawa ndio role model wenu????!!!!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,686
Likes
1,653
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,686 1,653 280
chama cha mafisi
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Hongera ccm,chama pendwa cha watz. Misingi yako imara itatufikisha kwenye neema
Tumeishi na CCMNyerere zaidi ya miaka 25 ikiwa TANU/CCM, ikapinduliwa na CCMMateka ambayo nayo tumekaa nayo zaidi ya miaka 25. Sasa hizo neema unazisubiria kwa CCM ni kwa CCM ipi? Ya kwanza ambayo haipo tena au ya pili ambayo ina wenyewe (Rostam, Abood, Dewji, Malecela, Makamba, Kikwete, Kawawa, Mwiguru, Mnauye, Lusine, Kinana, nk) ambao idadi yao ni karibu 10% ya watanzania lakini wanamiliki karibu 96% ya uchumi na mali za Tanzania.
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,319
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,319 280
Mi napenda hii chakavu ambayo itakabidhi nchi 2015.
 

Forum statistics

Threads 1,263,419
Members 485,881
Posts 30,150,628