Ccm yauwa mtu kawe. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yauwa mtu kawe.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sikonge, Oct 27, 2010.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,503
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli kweli. CCM wamekaa kimya?

    Sasa sijui vyama vingine huko Kawe waandike barua NEC kuwa CCM ni chama cha Vurugu na Kuuwa watu? Utashangaa NEC wamebugia maji mdomoni. CCM na POLISI yao watakaa kimya kama vile hakikutokea kitu.

    CCM mnatupeleka PABAYA. Damu kibao zimeshamwagika na zitaendelea kumwagika. Ileeni hii hali ila familia zenu pia zitaonja joto kama Moto ukiwaka.

    STOP THIS STUPID CIVIL WARS.

     
  2. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,626
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Si hata vyama vingine ndio viandike. Vipi huko kawe hakuna msimamizi wa uchaguzi? Au hawa wasimamizi wanapewa mafunzo tofauti? Msimamizi wa maswa fasta alikimbilia kuandika barua na kuituma kwa kina kiravu. Polisi kimya kama vile hakuna mauaji yametokea. Unafiki huu una mwisho tu.
     
  3. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    rest in peace...
    Yote yanaisha october
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 10,872
    Likes Received: 11,983
    Trophy Points: 280
    Makamba hajaenda huko
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    akose tenaa??? Utamskia tu yeye au kinana
     
Loading...