CCM yapanga kuifanyia hujuma CHADEMA Kibondo

CCM yapanga kuifanyia hujuma CHADEMA Kibondo

We mbona unalipuka kama petrol hivyo, unayafahamu majungu? Mi niliuliza kwa sababu ulivyotoa habari ulikuwa ni kama first person narrator, vinginevyo nisingeuliza, na kwa sasa sipo darasani!

Kwakweli umenisikitisha mno mkuu MWAKABANJE kwa hoja yako hiyo ,nimekuvua ukamanda wako wote ulionao hapo SAUT.yaani umeshindwa hta kufikiri jinsi gani hata TanzaniaDaima linaweza pata taarifa za Kigoma?shame


  • A%20S%20angry.gif

 
Hivi ni kwa nini kadi za CDM tu ndo huwa zinarudishwa kwenye mikutano ya CCM?
 
Kunywa bia,kwenda disco ni maisha binafsi. Mbona Mwigulu,Simbachawene walifumaniwa na wake za watu? Mkosamali ni kijana anapiga kazi na anakula raha shida ipo wapi? Hivi kuna wazinzi kuliko magamba?
 
Huko baa anapokesha mkosamali,huwa wanakuwa na kinana.yeye kinana kajuaje kwamba felix anakesha baa? Alikosa la kusema huyo.badala ya kumwaga sera anapeleka majungu.shameless politician.
 
Hizo pembe za mbuzi zinaurefu gani?$

Huyo jamaa haachi kutu, nasikia baada ya mbuzi kuchichnjwa aliondoka na pembe, alisikika akisema ".......hapa sikosi hata Jero", mwisho wa kunuukuu. Kweli mazoea noma.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom