CCM yaomba msaada wa Mkapa na Mwinyi kumnadi Magufuli

CCM yaomba msaada wa Mkapa na Mwinyi kumnadi Magufuli

Taarifa kwa Sikonge na Lunyungu.
Timu ya kampeni ya ccm imeongezwa nguvu kutoka wajumbe 32 wa awali mpaka 35 kwa mujibu wa mleta mada.
Wajumbe watatu walioongezwa kwenye kamati hiyo ili kuifanya I we kabambe ni
Mama Salma
Riz1J.K
Jakaya the great.
Mimi nimecheka,ila sijajua kwa mini nimecheka

We ni mlutheran?
 
Last edited by a moderator:
Jamani leo ni jumapili kanisa la kiinjili la kilutheri lisihusishwe na siasa, kazi yetu waumini nikuombea uchaguzi, chonde chonde Walutherani tumuombe Mungu uchaguzi upite salama
 
Toka lini CCM kipindi cha kampeni hawakutumika marais wastafu kwenye kampeni za uchaguzi mkuu? Ndio utaratibu wao

Hatutaki hata kuyaona hayo majizi..kwanza nani atawasikiliza?...honestly kwa mtz mwenye uchungu na nchi yake hawezi kuwa mda wa kuwasikiliza hao maccm..yameharibu kabisa uchumi wa nchi..ufisadi ni jadi yao..enzi za kulambishwa peremende wakati wa uchaguzi umepita..we're coming in force to kick you out!
 
Walijifungia ndani walipotoka wakatoka na Majina 5 yao, hawakuchaguliwa bali waliwachagua wakiwamo Fisadi Mkapa, Mwinyi, Fisadi Kikwete pamoja na muuza meno ya Tembo Haramia Kinana

Afadhali yako wewe nyumbu umepata ujasiri wa kutamka neno fisadi..Mbowe na viiongozi wa chadema sijawasikia wakitaja neno fisadi kama mwezi sasa
 
HAKUNA NAMNA,WATANZANIA WAMEICHOKA CCM. wamechoshwa na wizi wao wa mali za umma na ahadi za uongo kwa vijana,wakulima,waalimu n.k

Umeichoka CCM kwa wizi na Ufisadi lkn mmehamishia hao mafisadi mliokuwa mkiwasema kwenye chama chenu mbona hamueleweki kwanini mchukuwe mafisadi km nyinyi sy mafisadi
 
Umeichoka CCM kwa wizi na Ufisadi lkn mmehamishia hao mafisadi mliokuwa mkiwasema kwenye chama chenu mbona hamueleweki kwanini mchukuwe mafisadi km nyinyi sy mafisadi

Umensahau fisadi mkuu wa ESCROW? je Chenge,Tibaijuka na Ngeleja,mbona mnawakumbatia?
 
Umensahau fisadi mkuu wa ESCROW? je Chenge,Tibaijuka na Ngeleja,mbona mnawakumbatia?

hawakuiba kama waliiba wapereken mahakaman si ndo sera zenu wakija kwenu oooo walisingiziwa oooo mwenye ushahidi aende mahakaman ,oooo chenge ngereja ivi ninyi mbona mnajitaabisha mkiperekwa kulia kushoto nanyuma mnakubal tu
 
hawakuiba kama waliiba wapereken mahakaman si ndo sera zenu wakija kwenu oooo walisingiziwa oooo mwenye ushahidi aende mahakaman ,oooo chenge ngereja ivi ninyi mbona mnajitaabisha mkiperekwa kulia kushoto nanyuma mnakubal tu

CCM IMEJAA WEZI WA MALI ZA UMMA,Watanzania hatudanganyiki tenaaa...sawaaa...sitawaaangushaaaa upooo,Alinselemaaaa....KURA YETU NI KWA LOWASSA WA CHADEMA,UKAWA.
 
CCM IMEJAA WEZI WA MALI ZA UMMA,Watanzania hatudanganyiki tenaaa...sawaaa...sitawaaangushaaaa upooo,Alinselemaaaa....KURA YETU NI KWA LOWASSA WA CHADEMA,UKAWA.

ndo mana nikasema hujitambui unafata upepo walioitwa fisadi wakija kwenu wamesafika nyie hekalu kwani
 
ndo mana nikasema hujitambui unafata upepo walioitwa fisadi wakija kwenu wamesafika nyie hekalu kwani

Hujitambui wewe unayehongwa elfu 7 ya Nape,na kusahau shida za watanzania wenzako,CCM NI WEZI KWA MIAKA ZAIDI YA 50,HATUWATAKI TENA WEZI.
 
Hujitambui wewe unayehongwa elfu 7 ya Nape,na kusahau shida za watanzania wenzako,CCM NI WEZI KWA MIAKA ZAIDI YA 50,HATUWATAKI TENA WEZI.

naona unakosa hoja nakuuliza ikiwa sera ya upinzan ilikuwa nikupinga ufisadi na kupambana nawatu wanaoifilisi nchi yetu akiwemo lowasa leo unabadil sera eti shida ni system na kuwa alikuwa fisadi na mfilis wa taifa letu jana leo amehsmia kwenu eti tayar kawa msafi nyie damu yayesu?kama nikuhongwa nyie ndio mumenunuliwa najamaa kwa ten bilion ili awe mgombea na ndo mana wanaojitambua kama slaaa na lipumba wameenda pemben
 
naona unakosa hoja nakuuliza ikiwa sera ya upinzan ilikuwa nikupinga ufisadi na kupambana nawatu wanaoifilisi nchi yetu akiwemo lowasa leo unabadil sera eti shida ni system na kuwa alikuwa fisadi na mfilis wa taifa letu jana leo amehsmia kwenu eti tayar kawa msafi nyie damu yayesu?kama nikuhongwa nyie ndio mumenunuliwa najamaa kwa ten bilion ili awe mgombea na ndo mana wanaojitambua kama slaaa na lipumba wameenda pemben

NASEMA HIVII: CCM NI WEZI WA KUPINDUKIA KWA ZAIDI YA MIAKA 50,hakuna utakachowadanganya Watanzania tena,bakini na ahadi zenu hewa..KURA YETU NI KWA LOWASSA NA WAGOMBEA WA UKAWA.
 
Hv hao akına Mkapa na Mwinyi si ndio waliomptisha Magufuli?Na je sı wana CCM?Nanyı waıtenı Mteı na Ndesa pesa.

View attachment 279025
Kama hakuna Zoo watakayoileta mimi siendi kwenye mkutano. Mwinyi kaharibu Uchumi wetu, Mkapa ameuza viwanda vyote, migodi na bank zetu, Kikwete ameifilisi nchi ameiba rasilimali zetu na kuwauzia wachina na Mabwana zake wengine anayewajua yeye mwenyewe. Kinana ana maliza Tembo wetu.

Nyomi haiji kwa fis. Mpaka Ukawa
 
naona unakosa hoja nakuuliza ikiwa sera ya upinzan ilikuwa nikupinga ufisadi na kupambana nawatu wanaoifilisi nchi yetu akiwemo lowasa leo unabadil sera eti shida ni system na kuwa alikuwa fisadi na mfilis wa taifa letu jana leo amehsmia kwenu eti tayar kawa msafi nyie damu yayesu?kama nikuhongwa nyie ndio mumenunuliwa najamaa kwa ten bilion ili awe mgombea na ndo mana wanaojitambua kama slaaa na lipumba wameenda pemben

acha kuweweseka wewe ni lini ulisikia upinzani wamepakia twiga kwenye ndege? tupeni majibu sio kumtukana mtu
 
Afadhali yako wewe nyumbu umepata ujasiri wa kutamka neno fisadi..Mbowe na viiongozi wa chadema sijawasikia wakitaja neno fisadi kama mwezi sasa

ni wakati muafaka umwambie baba riz atoke na yale majina ya wauza unga na wanaomaliza tembo wetu atuambie ni kina nani? tunataka majibu na sio ngonjera za lowasa hapa
 
Kwani Mwinyi na Mkapa ni wanachama wa chama gani? kwani waliwahi kusitisha uanachama wao? na chama chao kuwakaribisha kuna tatizo gani? mbona wakienda kama wazee washauri wa chama kama ilivyotokea juzi mbona hamsemi katika hilo?
 
Back
Top Bottom