CCM yaomba msaada wa Mkapa na Mwinyi kumnadi Magufuli

CCM yaomba msaada wa Mkapa na Mwinyi kumnadi Magufuli

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
12,151
Reaction score
44,118
Siku ya kesho, Jumapili, katika uwanja Wa Jangwani, CCM itazindua kampeni zake za urais. Tayari timu ya kampeni ya makada 32 na ziada ya makada wengine watatu imeshaongezwa (Mama Salma, Ridhwan, Jakaya Kikwete).

Habari rasmi kutoka Ofisi za CCM Lumumba zinasema tayari wamemwomba Mkapa na Mwinyi wawepo pia ili kuongeza nguvu katika uzinduzi huo kwa kuwa uchaguzi huu ni mgumu sana, pia ni uchaguzi wa kihistoria kabisa.

Tayari pia CCM wapo katika mikakati ya mwisho mwisho ya mazungumzo na Hamphrey Polepole na mwanasiasa mmoja maarufu Wa Upinzani ili wawepo katika timu isiyo rasmi ya kampeni za magufuli mikoani huku wakipewa nyenzo zote za usafiri, ulinzi na watu.
 
Siku ya kesho, Jumapili, katika uwanja Wa Jangwani, CCM itazindua kampeni zake za urais. Tayari timu ya kampeni ya makada 32 na ziada ya makada wengine watatu imeshaongezwa (Mama Salma, Ridhwan, Jakaya Kikwete).

Habari rasmi kutoka Ofisi za CCM Lumumba zinasema tayari wamemwomba Mkapa na Mwinyi wawepo pia ili kuongeza nguvu katika uzinduzi huo kwa kuwa uchaguzi huu ni mgumu sana, pia ni uchaguzi wa kihistoria kabisa.

Tayari pia CCM wapo katika mikakati ya mwisho mwisho ya mazungumzo na Hamphrey Polepole na mwanasiasa mmoja maarufu Wa Upinzani ili wawepo katika timu isiyo rasmi ya kampeni za magufuli mikoani huku wakipewa nyenzo zote za usafiri, ulinzi na watu.

Hv hao akına Mkapa na Mwinyi si ndio waliomptisha Magufuli?Na je sı wana CCM?Nanyı waıtenı Mteı na Ndesa pesa.
 
Hv hao akına Mkapa na Mwinyi si ndio waliomptisha Magufuli?Na je sı wana CCM?Nanyı waıtenı Mteı na Ndesa pesa.
Walijifungia ndani walipotoka wakatoka na Majina 5 yao, hawakuchaguliwa bali waliwachagua wakiwamo Fisadi Mkapa, Mwinyi, Fisadi Kikwete pamoja na muuza meno ya Tembo Haramia Kinana
 
Acha wamuite kila mmoja wao, wacha waje na kila silaha yao, ili watakapo angamizwa Oct 25 wakose cha kulilia.
 
mkapa na kibajaji walikuwa kwenye kampeni jimbo la arumeru lakini nasari aliwapa za uso.
 
HAKUNA NAMNA,WATANZANIA WAMEICHOKA CCM. wamechoshwa na wizi wao wa mali za umma na ahadi za uongo kwa vijana,wakulima,waalimu n.k
 
Toka lini CCM kipindi cha kampeni hawakutumika marais wastafu kwenye kampeni za uchaguzi mkuu? Ndio utaratibu wao
 
Siku ya kesho, Jumapili, katika uwanja Wa Jangwani, CCM itazindua kampeni zake za urais. Tayari timu ya kampeni ya makada 32 na ziada ya makada wengine watatu imeshaongezwa (Mama Salma, Ridhwan, Jakaya Kikwete).

Habari rasmi kutoka Ofisi za CCM Lumumba zinasema tayari wamemwomba Mkapa na Mwinyi wawepo pia ili kuongeza nguvu katika uzinduzi huo kwa kuwa uchaguzi huu ni mgumu sana, pia ni uchaguzi wa kihistoria kabisa.

Tayari pia CCM wapo katika mikakati ya mwisho mwisho ya mazungumzo na Hamphrey Polepole na mwanasiasa mmoja maarufu Wa Upinzani ili wawepo katika timu isiyo rasmi ya kampeni za magufuli mikoani huku wakipewa nyenzo zote za usafiri, ulinzi na watu.

Wamuache Mzee Mwinyi apumzike. Miaka 90 si ya kusumbuliwa.
 
Taarifa kwa Sikonge na Lunyungu.
Timu ya kampeni ya ccm imeongezwa nguvu kutoka wajumbe 32 wa awali mpaka 35 kwa mujibu wa mleta mada.
Wajumbe watatu walioongezwa kwenye kamati hiyo ili kuifanya I we kabambe ni
Mama Salma
Riz1J.K
Jakaya the great.
Mimi nimecheka,ila sijajua kwa mini nimecheka
 
Last edited by a moderator:
Haaahaaaaaa...

Hata waje ukoo wote wa JK...

Waje ma rais wastaafu wote...

Hata wamuite Mtume, CCM hawaponi...!!

NDIO KIFO KIMEFIKA HIVYO...!!"

UKIONA HIVYO HALI NI MBAYA....wanaitana WOTE KUMUAGA MGONJWA MAHUTUTI CCM.....

CCM ni mahututi kweli kweli...!!" So wana iaga, waje wote tu...!!! Wananchi wamewachoka hao, hawawataki hata kuwasikia achia mbali kuwaona

Lowassa, UKAWA habari nyingine...!!
 
Lowasaa amewapiga magamba mateke, mateke, mateke sasa wako hooi
 
Taarifa kwa Sikonge na Lunyungu.
Timu ya kampeni ya ccm imeongezwa nguvu kutoka wajumbe 32 wa awali mpaka 35 kwa mujibu wa mleta mada.
Wajumbe watatu walioongezwa kwenye kamati hiyo ili kuifanya I we kabambe ni
Mama Salma
Riz1J.K
Jakaya the great.
Mimi nimecheka,ila sijajua kwa mini nimecheka
Bila kusahau wasanii wenzake Kikwete sijui wanaitwa dayamondi au wema sepetu na safari hii hakuna ubwabwa na maharagwe kuna pilau mje na maji ya kunywa tu
 
Amuite Mkapa ili amsaidie kukanusha juu ya uuzaji wa nyumba za serikali kwa bei ya kuhonga!!!
 
Uzinduzi kampeni ccm Nauli znz-dar-znz nje nje mitaani unguja. Wajanja wamevuta zao wanateremsha lager baridi mafichoni.Piga ua kura UKAWA.
 
Ikiwa mpaka leo kuna watu hawajaamua wakumpigia Kura wanasubiri hadi kampeni pole yao cc wengine tunasubiri tar tu
 
Back
Top Bottom