CCM yaingiza majasusi Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaingiza majasusi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Scolari, Mar 17, 2012.

  1. Scolari

    Scolari JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa ambazo zimefika hivi punde, CCM kupitia UVCCM ikiratibiwa na James Millya (Mwenyekiti-UVCCM, Mkoa Arusha) ameingiza majasusi ambao wameletwa kwa kazi kuu ya kuhakikisha vurugu, vipigo na fujo zinaibuliwa katika mikutano ya CHADEMA. Wanatumia gari aina ya Carina yenye rangi nyeusi. Inatumia nambari za chases!

    Tayari, vijana hawa wanaratibu na kuanzisha vurugu ili uchaguzi ubadilike badala ya kuwa wa hoja bali mabavu ili wapate mwanya wa kutumia vyombo vya dola kuendelea kukandamiza upinzani.

    Kwa amani na kuhakikisha haki na demokrasia inatendeka tufatilia kwa ukaribu vijana wa kukodiwa kufanya vurugu wanaoratibiwa na CCM hasa kupitia UVCCM.
     
  2. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,596
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si kuna police wengi huko waarifuni ..ikishindikana wapeni demu moja halafu mnawafumania na kupiga kiberiti hilo gari tumeshazoea police wanauwa kila siku sijasikia wameshitakiwa watasema wameuwawa na raia wenye hasira kail mchezo utakuwa umekwisha
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    huu ni mojawapo ya mkakati ingawa mleta thread kaupindisha kidogo.nia ya hilo kundi ni kutoa vipigo, kukamata na kutisha vijana ambao ndio wenye hamasa ya mabadiliko.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ahaa wameanzae? Naimani wamekuja na tindikali ya kutosha, petrol pamoja na viberiti vya kuwashia nyumba za watu moto, pamoja na karatasi na kalamu za kuandika barua kuwa wanaohusika ni chadema! KAENI MACHO
     
  5. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    ccm ni wepesi hao.
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    pole kwa kuumwa.vipi! umeshapata discharge?
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ahsante sana, bado nipo hospitali naendelea na matibabu
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaleyale ya banda la kuku na kuku wote kuungua na kubakiza kikaratasi kinachosema wahusika ni CDM na MUKAMA kuwa mtu wa kwanza kuwasili eneo la tukio badala na bila ya polisi...CCM bwana!
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    kweli kamanda, hawachelewi kusema kuwa wahusika ni chadema
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,214
    Trophy Points: 280
    CDM hao wenye carina wakija kwenye mkutano wenu chomeni moto wote hao watu wa5 hawawezi sumbua wanachadema hata wakiwa ni ma field marshal!!
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,937
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha Igunga walivyochoma kibanda cha kuku wakachomeka karatasi kwenye majivu imeandikwa sisi ni Chadema, akili za kuazima kabisa.
     
  12. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    James millya yake na mzungu back yamemshinda,ataweza ya cdm
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,360
    Likes Received: 6,061
    Trophy Points: 280
    kwa nini tunapenda kulalamika?mbona hatuwasikii ccm wakilalamikia mbinu zenu?

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kawaida yao. Na wanapewa support na polisi!
     
  15. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Eti mbinu? Bure kabisa
     
  16. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jingalao kweli,kwend facebook,hatuna mbinu zozote wewe,2nam2maini bwana.mmeishiwa huko hakuna misikiti.
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,360
    Likes Received: 6,061
    Trophy Points: 280
    hutaki?kuna ushindi bila mbinu?nyie endeleeni kuzozana mkinyamaza mtashtukia mpira uko nyavu ndogo.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    viongozi wa Chadema wanatakiwa watoe elimu kwa wananch wa Arumeru kwenye kila mkutano wanaofanya juu ya huu mchezo mchafu unaofanywaga na ccm,wafanye hivyo haraka iwezekanavyo ili kuwadhibiti ccm
     
  19. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,360
    Likes Received: 6,061
    Trophy Points: 280
    bingwa wa kumtumaini bwana mheshimiwa lowasa anakuja huko kaeni chonjo!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,360
    Likes Received: 6,061
    Trophy Points: 280
    tatizo viongozi wa chadema muda wote wako kwenye keyboards wakati wenzao wanaumiza vichwa jinsi ya kushinda.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...