CCM yachukua Korogwe. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yachukua Korogwe.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Nov 1, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Monday, 01 November 2010 11:30 0diggsdigg

    Burhani Yakub, Tanga
    MSIMAMIZI wa uchaguzi wa jimbo la Korogwe mjini Christina Midello amemtangaza Yussuph Abdallah Nassir wa CCM kuwa mbunge wa jimbo hilo baada ya kupata ushindi wa kura 12090.

    Nassir anafuatiwa kwa karibu na Kalistus Shekibaha wa Chadema aliyepata kura 1722, huku Kumaa Kimweri Mgogo wa CUF akipata kura 400 na Tony Kamkanda Tony wa SAU akiambulia Kura 225.

    Kwa upade wa Urais Jakaya Kikwete wa CCM alipata kura 10761, huku Dk Wilbroad Slaa wa Chadema akipata kura 3135 na Profesa Ibrahimu Lipumba wa CUF akipata kura 394.

    Wengine ni Peter Kuga Mziray wa APPT Maendeleo aliyepata kura 110, Hashim Rungwe wa NCCR Mageuzi kura 19 ,Mutamwegwa Mugahywa wa TLP kura 5 na Fahm Dovutwa wa UPDP Kura 6.

    Source: Mwananchi
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu ndiyo umeamka nnini?
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,199
    Trophy Points: 280
    Tatizo la JK maeneo ambayo ameshinda hayana idadi kubwa wa watu na hapo ndipo kamasi zitakapomtoka.......
     
  4. F

    Ferds JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 133
    jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, tukishinda wanaukombozi 2shangilie, 2kishindwa pia tumpe bigup mshinde, na hiyo ndio sera ya mabadiliko ya kweli, twende ikulu kuleta maendeleo na c kulipiza kisasi
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sishangai kwa hawa waswahili na mamwinyi ndio zao
     
Loading...