CCM wazizimia kombati


Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
567
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 567 280


pichani ni diwani wa mondo kupitia CCM gamba Said Sambala
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Kuiga iga kubaya sanaaa...kuweni wabunifuui...
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
tatizo wabongo tuna penda kukopy then atuedit bali tunapaste hivyo hivyo RIP MAGAMBA.
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Kombati ni vazi lenye radha na heshima yake ndiyo maana hata CCM waliota usiku na mchana
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,942
Likes
382
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,942 382 180
Mnnn....kumbe walitamani sana hii kitu! Spika bungeni mara oh cdm mnatutisha mara oh mko kama mgambo wa jiji. Sasa ni wakati wa vijana kuvaa gwanda.
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Combati iwe khaki bwana utaitaka!
 
K

Kijallo

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
409
Likes
2
Points
0
Age
38
K

Kijallo

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
409 2 0
Kazi wanayo hawa jamaa,kila kitu kuigaiga tu,mbaya ukivaa kijani unajulikana
wewe wa chama gani.ukivaa khaki unaonekana mjanja.
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
567
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 567 280
Mnnn....kumbe walitamani sana hii kitu! Spika bungeni mara oh cdm mnatutisha mara oh mko kama mgambo wa jiji. Sasa ni wakati wa vijana kuvaa gwanda.
nakumbuka kuna siku kulikuwa na mdahalo kati ya mnadhimu wa kambi ya upinzani na naibu spika ulifanyika dom na kurushwa live na star tv aisee kwenye mdahalo ule ndugai alizisema sana kombati leo kiko wapi? chama chake kina haha usiku na mchana kutengeneza kombati
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,096
Likes
361
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,096 361 180
Huyu anamzuka wa kuhamia chadema anajipooza nafsi tu kwa kutinga hizo gamba
 
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
417
Likes
2
Points
35
M

Mkumba Vana

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
417 2 35
Kumbee walikuwa wanalimezea mimate gwandaaa., sasa ndio wamevaa gamba kweli kweli! Kijani?!
 
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
4,985
Likes
3,585
Points
280
INGENJA

INGENJA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
4,985 3,585 280
uwezo wa kufikiri wa ccm umefikia mwisho wanadhani chadema imependwa kwa kombati za khaki tu
hamna lolote nyei waasisi wahayo makombat ni ccm,angalia chipukiz ndo utajua kama ccm wameiga au la
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Chadema wameiga kutoka ccm, walichofanya ni kubadilisha tu rangi wakachukua ya mgambo
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
uwezo wa kufikiri wa ccm umefikia mwisho wanadhani chadema imependwa kwa kombati za khaki tu
Jifariji na na hizo unifom za mgambo za chadema
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,154
Likes
1,790
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,154 1,790 280
Chadema ni janga la amani kwa taifa letu
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
567
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 567 280
Huyu anamzuka wa kuhamia chadema anajipooza nafsi tu kwa kutinga hizo gamba
hahahaha moyoni chadema ccm wanafuata buku sabasaba za lumumba

Kumbee walikuwa wanalimezea mimate gwandaaa., sasa ndio wamevaa gamba kweli kweli! Kijani?!
tena mate hasa wameona kitaa watu wanatinga kitu cha kombati ndio wao wamekuja na hii mirapurapu yao
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
567
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 567 280
hamna lolote nyei waasisi wahayo makombat ni ccm,angalia chipukiz ndo utajua kama ccm wameiga au la
kama kombati ni za ccm kwanini mlikuwa hamzivai miaka yote hiyo na kwanini eti yule ndu-gay alisema haya ni mavazi ya waasi, sasa kama ni mavazi ya waasi kwanini na nyie mnaiga
 
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,058
Likes
567
Points
280
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,058 567 280
Chadema ni janga la amani kwa taifa letu
hahahaha tanzania kuna amani loh hii nayo kali sasa kama kuna amani mbona MALIMA alikuwa anazunguka na SMG?
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077