CCM wawe waungwana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wawe waungwana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Oct 27, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,202
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi inayojulikana kuwa imekoamaa kisiasa, na hasa chama cha mapinduzi ambacho kimeongoza nchi hii tangu uhuru. Ni wakati wao kuonyesha kwa vitendo kuwa kweli kuna demokrasia nchini kwa kutovuruga uchaguzi. Wenzao Republican walivuliwa madaraka na Democrat wakakubali, lakini sasa karibu nao watawavua madaraka hayo democrat tena na maisha yanaendelea. Huko kwa mama Eliza nako, Conservative waliwavaua madaraka Labor na maisha yanaendelea kama kawaida; siyo lazima CCM iwe madarakani siku zote.
     
  2. Dx and Rx

    Dx and Rx JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2017
    Joined: Jul 16, 2017
    Messages: 873
    Likes Received: 2,309
    Trophy Points: 180
    Exactly
     
  3. WirelessBrain

    WirelessBrain JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2017
    Joined: Apr 11, 2016
    Messages: 906
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 180
    Duh.. huyu muhenga anavyopost hii nilikuwa form 5, enzi za JK!
     
  4. Mwifwa

    Mwifwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2017
    Joined: Apr 3, 2017
    Messages: 15,041
    Likes Received: 35,684
    Trophy Points: 280
    Duuuhh, watu wanafukua makaburi si mchezo
     
Loading...