CCM wameanza kutuadhibu baada ya kuwanyima kura

CCM wameanza kutuadhibu baada ya kuwanyima kura

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Posts
6,748
Reaction score
4,258
Huku maeneo ya Kimara ktk uchaguzi wa serikali za mitaa vyama vya Upinzani hasa CHADEMA wamepata ushindi wa kishindo. Tangu J3 Tar'15 huduma mhimu zimeanza kuadimika, umeme unakatwa karibu kila siku na maji hakuna kabisa
 
Ndo wanajiharibia sasa bila kujua......nyie ingieni field waambieni wananchi kuhusu hali hiyo! Then 2015 watarestishwa in pici!
 
Huku maeneo ya Kimara ktk uchaguzi wa serikali za mitaa vyama vya Upinzani hasa Chadema wamepata ushindi wa kishindo. Tangu J3 Tar'15 huduma mhimu zimeanza kuadimika, umeme unakatwa karibu kila siku na maji hakuna kabisa.

It’s hard to maintain people like you once we develop a basic understanding of the sociopathic personality and motives,it is easy to understand
 
It’s hard to maintain people like you once we develop a basic understanding of the sociopathic personality and motives,it is easy to understand

Bila shaka ni mmoja wa waathirika wa haya mabadiliko ya fikra za watu hasa baada ya kukichoka chama chenu na kuamua kuwaadhibu kwa vitendo nyie wezi.
 
Wanajaribu kudhoofisha nguvu za umma. Hivi walishajaribu kujifikirisha ikiwa wanamageuzi wakiamua kujiservia maji yanayopita kimara kwenda masaki na msasani wanakoishi wanene wa ccm hali itakuwaje kwao?.
Wasiwasukume wananchi kufanya maamuzi yatakayowatia hasara wawape maji na umeme kama huduma muhimu na kwa wakati.
Nimtaarifu Nape na magembe wake juu ya mbinu za kizamani za kumdhoofisha jembe letu Mnyika kisiasa hazitofanikiwa katu.
 
Hata sisi huku Ilemela toka Jumatatu umeme ni wa mgao tunapata usiku tu. Ila wana haki ya kukata maana tumeyapiga maCCM kwa style ya kuua nyoka
 
Bila shaka ni mmoja wa waathirika wa haya mabadiliko ya fikra za watu hasa baada ya kukichoka chama chenu na kuamua kuwaadhibu kwa vitendo nyie wezi.

They lack the yardstick healthy people rely on to identify with one another or create the feelings of guilt that inevitably arise when we are doing our job but you people can't see
 
Wanajaribu kudhoofisha nguvu za umma. Hivi walishajaribu kujifikirisha ikiwa wanamageuzi wakiamua kujiservia maji yanayopita kimara kwenda masaki na msasani wanakoishi wanene wa ccm hali itakuwaje kwao?.
Wasiwasukume wananchi kufanya maamuzi yatakayowatia hasara wawape maji na umeme kama huduma muhimu na kwa wakati.
Nimtaarifu Nape na magembe wake juu ya mbinu za kizamani za kumdhoofisha jembe letu Mnyika kisiasa hazitofanikiwa katu.

Hata bado mtatia akili mwaka huu
 
Mimi kitu ambacho huwa nayashangaa haya majamaa sijui huwa yanafikili Tanganyika niyakwao na mama zao,alafu hayafikili kufanya hivyo yanawakomoa hata magamba yenzao tunayoishi nayo mtaani nabado mwakan yasubili pigo kuu,Asanteni.
 
Huku maeneo ya Kimara ktk uchaguzi wa serikali za mitaa vyama vya Upinzani hasa CHADEMA wamepata ushindi wa kishindo. Tangu J3 Tar'15 huduma mhimu zimeanza kuadimika, umeme unakatwa karibu kila siku na maji hakuna kabisa

Komaaeni makanda, Yana mwisho hawa TanEscrow hatadumu milele their days are numbered!
 
bora uwe wa mgao kuliko wanavyotukatia sie yaani sekunde wanakata na sekunde wanarudisha si watatuharibia vitu yvyetu jamani
Hata sisi huku Ilemela toka Jumatatu umeme ni wa mgao tunapata usiku tu. Ila wana haki ya kukata maana tumeyapiga maCCM kwa style ya kuua nyoka
 
Wanawatishia nyau mpaka muwaunge mkono wale ma.taa.hira wa Lindi walioandamana kumtetea yule mwizi muwongo. Hawajui kuwa huko nako wapo ndugu zao nao wanaumizwa??
 
Vumilieni miezi kumi tu imebaki tunawafanyia finishing.....
DELETE CCM!!!
 
utatia akili wewe ambaye bado unaing'ang'a nia ccm mpaka sasa huna macho huoni wala husomi alama za nyakati

Kuna uwezekano tukiweka madarakani chama kingine mfumo mzima wa unyonyaji unaweza ukaisha.
 
wanahangaika sana ccm kwisha habari yao kama Arusha tumeshawazika
 

Attachments

  • 1418832551100.jpg
    1418832551100.jpg
    8.7 KB · Views: 364
Back
Top Bottom