CCM walitaka kumtumia Msigwa kwa namna tatu

CCM walitaka kumtumia Msigwa kwa namna tatu

Hulinganishi na enzi za Kinana

Zero brained wananzengo wakamdhalilisha Mzee wa watu... Kwa sasa eti juhudi wamewekeza kwenye manunuzi ya wanachama wapya na nguvu za dola...
Aki ya nani opposition wakipunguza tofauti zao wakampata mgombea makini hakika patachimbika come October 2020!!
 
Mi naona bado kuna njia! (Penye nia pana njia!) kama Msigwa ameshalipiwaaaa, hamishia hayo malipo kwa Mbowe awe Freeman! Kwani n’nini lile chama kubwa bwana linaweza kumsaidia Mtu yeyote!
 
Zero brained wananzengo wakamdhalilisha Mzee wa watu... Kwa sasa eti juhudi wamewekeza kwenye manunuzi ya wanachama wapya na nguvu za dola...
Aki ya nani opposition wakipunguza tofauti zao wakampata mgombea makini hakika patachimbika come October 2020!!
Wakati Kinana na Nape walienda kusikiliza kero za wananchi vijijini wakala wali maharage kwenye majamvi.
 
Swali ni je hela iliyotumika kumtoa msigwa haijtoka kwa rais?

Sent using Jamii Forums mobile app

Rais hatakiwi kuchangia, yeye anatakiwa asitumie mamlaka yake kuingilia uhuru wa mahakama. Hakuna mtu anapatikana kwa hizo kiki za kitoto boss. Inafahamika hiyo mahakama ilikuwa inaendesha hiyo kesi kwa msukumo wa nani. Sasa anayeshinikiza kesi na hukumu iweje, anapojaribu kujikosha kwa maji ya matope tunamuona mwendawazimu tu. Hivi huyo jamaa katuonaje? Hivi anaamini tumelala sana kiasi kua huo uhuni hatuwezi kuujua?
 
Rais hatakiwi kuchangia, yeye anatakiwa asitumie mamlaka yake kuingilia uhuru wa mahakama. Hakuna mtu anapatikana kwa hizo kiki za kitoto boss. Inafahamika hiyo mahakama ilikuwa inaendesha hiyo kesi kwa msukumo wa nani. Sasa anayeshinikiza kesi na hukumu iweje, anapojaribu kujikosha kwa maji ya matope tunamuona mwendawazimu tu. Hivi huyo jamaa katuonaje? Hivi anaamini tumelala sana kiasi kua huo uhuni hatuwezi kuujua?
Hii nimeipenda!.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu mwaka tutaona mengi, ila movie hii inafurahisha Sana, Chadema ndo main character, CCM wana vibrate kufuata tune ya CDMA.
Ningum kutabiri the next move, inanikumbusha stories kwenye vitani vya j.Hadley Chase
 
Nadhani sasa umeamini ccm chini ya jiwe haiwezi tena siasa za hoja wala ushawishi, ndio maana imeamua kutumia dola bila aibu. Hivi vituko wanavyofanya ccm leo ndio hiyo inatumika nguvu kubwa kutuaminisha kuwa ccm sasa hivi ni imara!

Huu utoto wa leo wa ccm toka kwa viongozi wa ccm, ndio huo tunaaminishwa kuwa ccm imeua upinzani! Je una shaka tena kuwa viongozi wa upinzani huwa wananunuliwa kwa ushauri wa mwenyekiti na genge lake? Ccm hii uliyoiona ikifanya utoto hapo gerezani, ndio hiyo iliyoendesha kikao cha maadili ya Makada wake wiki zilizopita.
Umeandika vyema mtizamo wako kama alivyoandika mleta uzi unachokiamini wewe usilazimishe nami nikiamini!
 
Rais hatakiwi kuchangia, yeye anatakiwa asitumie mamlaka yake kuingilia uhuru wa mahakama. Hakuna mtu anapatikana kwa hizo kiki za kitoto boss. Inafahamika hiyo mahakama ilikuwa inaendesha hiyo kesi kwa msukumo wa nani. Sasa anayeshinikiza kesi na hukumu iweje, anapojaribu kujikosha kwa maji ya matope tunamuona mwendawazimu tu. Hivi huyo jamaa katuonaje? Hivi anaamini tumelala sana kiasi kua huo uhuni hatuwezi kuujua?

Nia kuu ilikuwa waozee jela kwani kwa maelezo ya Halima Mdee hata account zao washtakiwa zilifungwa zote ili wasiingiziwe pesa wala kutoa pesa lakini wakati wakifanya mbinu hiyo walisahau kuwa kuna "Peoples power" ambao naweza sema ndio wameharibu mambo yote yaliyopangwa na hao watesi kupelekea kujikosha kwa tope lenye uvundo
 
CHADEMA WEKENI WAZI (SAWA) HILI JAMBO.

PESA ILIYOMTOA MSIGWA NI YA RAIS AU MICHANGO YA WAPENDA HAKI?

CHADEMA KAMA MLIMLIPIA WEKENI JF NAKALA ZA BENKI ILI KUJENGA IMANI KWA WACHANGIAJI.

RAIS ANA UDUGU NA MSIGWA SAWA,


POLEPOLE NI NANI AENDE KUMLIPIA?

KIBATALA ALISHINDWA KUMALIZIA KAZI YA UTETEZI?
 
CHADEMA WEKENI WAZI (SAWA) HILI JAMBO.

PESA ILIYOMTOA MSIGWA NI YA RAIS AU MICHANGO YA WAPENDA HAKI?

CHADEMA KAMA MLIMLIPIA WEKENI JF NAKALA ZA BENKI ILI KUJENGA IMANI KWA WACHANGIAJI.

RAIS ANA UDUGU NA MSIGWA SAWA,


POLEPOLE NI NANI AENDE KUMLIPIA?

KIBATALA ALISHINDWA KUMALIZIA KAZI YA UTETEZI?
Mkuu mbona nakala ya malipo imo humu toka jana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kila nikiandika nafuta tu, nakosa neno sahihi la kuelezea. ila kwa ufupi
1. Naogopa sana kimya cha watanzania, hata wale wanaoimba mapambio kinafiki
2. Naiogopa sana US, wale jamaa si wa mchezo hata chembe.
Tayari USA wamekwisha jua kuwa wananchi wengi hawana hamu na CCM tena, hivyo huo ni mwanya mzuri kwao kuingilia kati kwa kigezo cha kutetea wananchi ili human rights ziwe upheld.
Na wameshasema 'actions speak louder than words.'
 
Back
Top Bottom