CCM wabuni mbinu mpya ya wahudhuriaji wa mikutano...

CCM wabuni mbinu mpya ya wahudhuriaji wa mikutano...

nimekuza hiyo picha ili utuoneshe wanafunzi vizuri. mbona mimi naona walio wengi (75%) ni watu wazima!? dogo acha uongo.


Jamaa wakiona hivi mkuu, inawauma sana sana, hawalali. Sasa majibu yake ndio km hayo yakutunga stori Za uwongo zisizo na kichwa wala miguu, km Huyu mleta thread ili mradi walete hila na hiyana zao. Hakuna la zaidi mkuu
 


Kweli nazidi kuthibitisha kuwa mti wenye matunda ndio unao popolewa mawe.
Ww umeweka picha zako feki Za mkutano wa CDm Tabora , hakuna aliyesema kitu. Leo umeona wenzako wameweka Za Chama dume, umekuja juu mpaka povu lakutoka. Hiyana ya nini kijana? Hutaki watu wakipende Chama chao Cha Amani na utulivu? . Ukiwa na hila Za hivyo mjini hapa watu watukafanya vibaya, kwani wenye hila km nyie ndio mnao tafutwa watu wanakutuliza wana kuweka ndani.

picha nimeikuza ili atuoneshe wingi wa wanafunzi. ukiiangalia vizuri, watu wazima ni zaidi ya 75%. hata hivyo mwanafunzi mwenye zaidi ya miaka 18 ni mpigakura.
 
Na hao wanafunzi wako hapo uwanjani kwasababu wanasomwa majina ya maudhurio hapo uwanjani na akikosekana hata mmoja adhabu inamuhusu shuleni.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Na hao wanafunzi wako hapo uwanjani kwasababu wanasomwa majina ya maudhurio hapo uwanjani na akikosekana hata mmoja adhabu inamuhusu shuleni.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

mchango wako umekaa kitoto sana. pole! acha uvivu. wakati mwengine lazima mwanaume ubungue ubongo. usiwe na mawazo ya kibavicha! nyomi ya jk kagera ilikua ya watu wazima siyo watoto.
 


Kweli nazidi kuthibitisha kuwa mti wenye matunda ndio unao popolewa mawe.
Ww umeweka picha zako feki Za mkutano wa CDm Tabora , hakuna aliyesema kitu. Leo umeona wenzako wameweka Za
Chama dume, umekuja juu mpaka povu lakutoka. Hiyana ya nini kijana? Hutaki watu wakipende Chama chao Cha Amani na utulivu? . Ukiwa na hila Za hivyo mjini hapa watu watukafanya vibaya, kwani wenye hila km nyie ndio mnao tafutwa watu wanakutuliza wana kuweka ndani.

we ni SHE au HE? au BOTH?
 
JK ni janga kwa taifa hili, pale UDOM aliwahi sema wanafunzi wajiepushe kujihusisha na siasa tena akasema wakiwafuata kataeni. Lakini makamu wake mwenyekiti wa chama kipind hicho P. Msekwa alienda UDOM kufungua matawi ya CCM. Hawa watu hawafai kwa maendeleo ya taifa hili ni wa kukemewa kama mapepo.
 
Eti mleta mada kahamua kujitoa ufahamu hili apindishe ukweli. Scramble ameweka picha iliyokuzwa, sasa ili mada yako ielewe, nadhani ungechukua picha iliyokuzwa na uingunishe kwenye uzi ili tuone vizuri.

Mleta mada kajipange upya, kuizuia CCM ni sawa na kuzuia mwanga wa jua kwa kisosi, ni kazi ngumu.
 
huu ni mkutano wa chdm jana mjini tabora. mtoto mdogo sana yupo mbele jirani na pikipiki! afadhali wale wanafunzi wachache waliohudhuria mkutano wa ccm kagera, wengine umri unawaruhusu kupiga kura. alieanzisha uzi huu ana mawazo ya kibavicha
attachment.php
 
Scramble:: unaumwa nini leo!! mbona hueleweki sasa!???????????????????????
 
Last edited by a moderator:
kazi yenu mnafikilia kuweka watu ndani na kuua bila kusahau kutoa watu meno na kucha shame on you ccmafisadi hakuna anayewahitaji wezi wakubwa chama cha kupeana vyeo, chama cha kulinda mafisadi,kwa vijana no na hata wazee nao sasa no,mmebaki na wajinga wachache wasiojua mustakabali wa maisha yao,
 
Ndiyo maana mimi nilihamisha wanangu kwenye hayo ' makambi yao ya scouts '
 
Back
Top Bottom