CCM waanza vitisho kwa wanaokihama chama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waanza vitisho kwa wanaokihama chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GEMBESON, Apr 20, 2012.

  1. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana kupitia taarifa ya habari ya ITV, Mhe. Godbless lema alimpokea rasmi CDM diwani aliyesepa CCM huko Mwanza, Pia alichukua nafasi hiyo kumtahadhalisha mkuu wa mkoa wa Arusha na wakubwa wengine waache vitisho kwa kina Millya na wana ccm wanaohamia CDM. Alitoa mkwara kuwa kama CCM ina polisi basi CDM ina Peopless!
    Mytake: Walituambia walikuwa mzigo Kumbe bado wanawahitaji?
     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    2tajitoa mhanga hapa A town..ohoooooo
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    CCM ni wafa maji. Hakuna namna ya kukikwepa kifo chao 2015.
     
  4. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,992
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Nilidhani unaandika hapa vitisho hivyo, kumbe unamnukuu Lema!
     
  5. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    where is vitisho hapo?
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenikumbusha kauli ya Joseph Butiku : 'binadamu akiizeeka, kifuatacho ni kifo; Sisiem imezeeka, kwa hiyo tunategemea kifo kwa chama chetu cha Sisiem'.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa mkuu, CCM ni deadbody.
     
  8. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na watashikishwa kuta zaidi ya staili yao!ohooooooooooochezea masai hawa gambaz eee?
     
  9. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,270
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    ccm is encountering horrible death.
     
  10. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mazishi ya ccm ni lini?
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,160
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Jana nilirudia ile documentary ya maandamano tar 5 January,nimezidi kupata hasira na hawa polisiNadhiri niliyoiweka moyoni mwangu na Mungu wangu ipo siku itatimia
     
  12. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hilo halipingiki. Peoples power!!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    M4C forever.
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,329
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    CCM ni sawa na Mwanamke mzee....

    Mwanamke mzee a.k.a ajuza a.k.a kikongwe hata ajipige vipodozi kiasi gani hawezi kurudia urembo wa zama zake. Hata ajidunge sindano za kuongeza makalio hatakuwa na mvuto kama wakati kijana. Na ndio kwa CCM kamwe haiwezi kuwa na mvuto wa enzi za baba wa Taifa, kifuatacho ni kifo
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,040
    Trophy Points: 280
    CCM ni mama wa uongo
     
  16. m

    mob JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    wao wana polisi chadema wana MUNGU
     
  17. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vitisho gani mbona havionekani. Millya atishwe kwa ajili gani? Mbona Hana ushawishi wowote hapo Arusha. Hata diwani aliyehama ccm hivi karibuni amesema hakumfuata Milla na kwamba ilikuwaje shame siku nyingi Kama alivyowahi kijana TLP kwenda CCM.
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata kama kutakuwa na vitisho mwisho ukifika uanafiaka tu
     
  19. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM nilikupenda ila kifo chako cha 2015 kinakupenda zaidiiiiiiiiiii.
     
Loading...