CCM waanza kwa mbwembwe Kahama

KAYILAZ

Senior Member
Nov 14, 2014
195
0
ila tatizo ni kwamba pamoja na kukodi bodaboda kwa mamia.kwakweli ccm mna kazi kubwa mijini kushinda chaguzi.nimeona ccm wanapopita mtaani wanazomewa zomewa,je hivi kuzomewazomewa huko kunaweza fifisha chama hiki?
 

Attachments

Msulibasi

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
4,666
2,000
Jambazi hajali kuzomewa eti jambazi hiloooooooo anamaindi kilichopo mfukoni
Hapa kwetu walipita kwenye msafara watu wakazomea escroow hao wenyewe wakatuambia wao ni ukawa ila wamevaa kwa ajili ya mapenzi ya muajiri wao usiogope uniform"
 

sem2708

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,108
2,000
ila tatizo ni kwamba pamoja na kukodi bodaboda kwa mamia.kwakweli ccm mna kazi kubwa mijini kushinda chaguzi.nimeona ccm wanapopita mtaani wanazomewa zomewa,je hivi kuzomewazomewa huko kunaweza fifisha chama hiki?
Umaskini ndio mtaji wa ccm ... ona vijana wanavyotumika... hawajui kuwa ccm ndio imewafanya waishie kwenye boda boda .... ccm gete gete
 

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
May 24, 2013
1,043
2,000
Hata huku Msalala hususani Kakola na maeneo mengine hali ni mbaya sana kwa maCCm.Niko hapa Lunguya na leo watu walifurika hapa kwenye mkutano wa uzinduzi wa CHADEMA uliohutubiwa na kamanda Bombeda na M/kiti wa Bavicha wilaya.
 

MADINI CHUMA

Member
Dec 25, 2013
29
0
"Ndugu mtangazaji hilo nalo unauliza? CCM itaendelea kushinda kwa sababu watanzania wengi bado ni wajinga." MAKAMBA SR.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom