Ileje
JF-Expert Member
- Dec 20, 2011
- 13,636
- 21,243
Nilitegemea kuwa kila mwenye nia ya kugombea urais toka CCM ataielezea sera ya chama chake kwa ufasaha! Lakini ajabu kila mwenye nia anakuja na sera yake! Mbona mnatuchanganya?
Kitu ambacho watia nia wangetofautiana ni mbinu (strategy) ya utekelezaji wa sera! CCM mna sera ngapi?
Kwa utaratibu huu kweli CCM mmechoka na ndiyo maana mmekosa DIRA!
Kitu ambacho watia nia wangetofautiana ni mbinu (strategy) ya utekelezaji wa sera! CCM mna sera ngapi?
Kwa utaratibu huu kweli CCM mmechoka na ndiyo maana mmekosa DIRA!