The Analyst
JF-Expert Member
- Feb 26, 2011
- 464
- 246
Jamani hiki chama kinachefua! Sijui lini watajua wakati wa unafiki umekwisha na kwamba tatizo la wananchi wengi si mpasuko ndani ya chama chao isipokuwa hali ngumu ya maisha inayosababishwa kwa kiasi kikubwa na ufisadi!
Ukiangalia vitendo na matamko ya UVCCM na viongozi wao wengi utagundua kinachowapotezea muda ni; nani anataka urais 2015, nani amesema hiki au kile, nani kakiabisha chama, nani hamsaidii Mwenyekiti, nani amemdhalilisha Mwenyekiti nk. Hakuna anayewaza na kusema nini kifanyike kurekebisha makosa yaliyofanywa na uongozi wa chama chao na kuigharimu nchi nzima.
Sasa hivi wanawaondoa ktk nafasi za ulezi na ukamanda wa vijana wale wanaoonekana kutoa matamko yanayokera kambi za wenye madaraka ndani ya chama, lengo kupoza wimbi la kukosolewa. Will this help the Country?
Ndiyo maana nauliza Unafiki huu utaisha lini?
Ukiangalia vitendo na matamko ya UVCCM na viongozi wao wengi utagundua kinachowapotezea muda ni; nani anataka urais 2015, nani amesema hiki au kile, nani kakiabisha chama, nani hamsaidii Mwenyekiti, nani amemdhalilisha Mwenyekiti nk. Hakuna anayewaza na kusema nini kifanyike kurekebisha makosa yaliyofanywa na uongozi wa chama chao na kuigharimu nchi nzima.
Sasa hivi wanawaondoa ktk nafasi za ulezi na ukamanda wa vijana wale wanaoonekana kutoa matamko yanayokera kambi za wenye madaraka ndani ya chama, lengo kupoza wimbi la kukosolewa. Will this help the Country?
Ndiyo maana nauliza Unafiki huu utaisha lini?