CCM/SERIKALI: Nini alichokosea Mtangazaji Marin Hassan?

CCM/SERIKALI: Nini alichokosea Mtangazaji Marin Hassan?

Hana Elimu.. uongozi unahitaji ELIMU... au ulijua ukiwa mwandishi wa habari una elimu ya kutosha..? Katika tasnia yenye watu wenye ELIMU ndogo sana hasa Tz ni waandishi wa habari.. wengi VIL.AZ.A sana sana..!!
 
Nadhani tatizo hapa ni ELIMU. Sidhani kama huyu bwana anayo elimu ya Chuo Kikuu. Ikiwa kuna makada wazuri wa CCM wenye degree zao na hawana kazi ya nini kumbadilisha kazi kada ambaye elimu haitoshi halafu uwaache hao makada wenye degree na hawana kazi?
Pia mtalalamika mzanzibari ya iweje awe mkuu wa mkoa /wilaya wa tanganyika?
 
Na wewe usiwe punguani kiasi hicho kama suala la kutangaza kikaz wqla si tatizo. Kwan alikuwa anahubiri?kazini kwa masuala ya kawaida dini yko uneweka pembeni.otherwise katangaze tv iman. We ni muislam kuliko wenye aljazeela? Usioneshe ukilaza wako hapa. Watu tunampigia chapuowe unaleta udini



Marin Hasan ni yule ninayemsikia akimnadi Mzee wa upako kwenye matangazo? Hivi huyu ni Mwislamu kweli? Yaani pesa imemfanya aende kinyume na dini yzke kwa kukubali kutumika kutangaza matangazo ya wakristo?
Yaani hapa ni sawa na Donald Ngoma kushiriki ndondo cup. No wonder wamempuuza!
 
akichaguliwa mtakuja na kuanza kusema ccm ni ileile, akiachwa mnalalamika.
Hwana jema hata kidogo! Wala haijulikani wanataka nini?!?!?! Hawamuelewi Mh. Magufuli anataka nini kutoka kwa anaowateua!
 
Hivi hata JK alimsahau vipi huyu Mzee!!??
 
Hana Elimu.. uongozi unahitaji ELIMU... au ulijua ukiwa mwandishi wa habari una elimu ya kutosha..? Katika tasnia yenye watu wenye ELIMU ndogo sana hasa Tz ni waandishi wa habari.. wengi VIL.AZ.A sana sana..!!
Kweli kabisa Mkuu.
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Watu wa aina yenu ndo huwa mnatumbuliwa . Yaan kubebana na kupeana chai!/kitu kidogo ndo umetufikisha hapa

Kesho utakuja useme DOAMOND, YAMOTO BAND etc wapewe hata kitengo pale BOT maana wameshughulika sana kwenye kampeni
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Nyumbu at work bila kuitaja Ccm huna raha.Unajitekenya halafu unacheka mwenyewe.
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Ukumbuke Godwin Gondwe ni wa kanda ya ziwa,kwa sasa ndo muda wake kuonwa
 
Ccm mfike mahala Mungu anawaona...😂😂😂😂
 
Marin kaambiwa muda umetarabdadi!!
 
Last edited:
Back
Top Bottom