CCM/SERIKALI: Nini alichokosea Mtangazaji Marin Hassan?

CCM/SERIKALI: Nini alichokosea Mtangazaji Marin Hassan?

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,742
Reaction score
32,344
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa ccm akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. Ccm mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii tbc. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Kwa mtaji huo "mjomba" Mrisho Mpoto ateuliwe uwaziri kabisa!
 
Marin Hassan Marin ni mtangazaji mzuri....nimefanya mahojiano naye mara kadhaa kwenye kipindi cha jambo TBC
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa ccm akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. Ccm mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii tbc. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.

Nadhani tatizo hapa ni ELIMU. Sidhani kama huyu bwana anayo elimu ya Chuo Kikuu. Ikiwa kuna makada wazuri wa CCM wenye degree zao na hawana kazi ya nini kumbadilisha kazi kada ambaye elimu haitoshi halafu uwaache hao makada wenye degree na hawana kazi?
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa ccm akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. Ccm mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii tbc. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Kwenye rangi nyekundu ...acha wivu .....................
 
Labda hana unyenyekevu, utii na tabia ya kujikombakomba kwa wakubwa maana hicho pia ni kigezo kikubwa sana ndani ya ccm
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa ccm akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. Ccm mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii tbc. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Huyo na mwenzake Angalieni mpendu ndio walikuwa makada wa ccm kwenye media lkn life zao ni balaa
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa ccm akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. Ccm mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii tbc. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Mkuu kwa kuketa huu uzi umefanya jambo jema sana labda watakumbukwa uzeeni
 
Marin Hassan Marin ni mtangazaji mzuri....nimefanya mahojiano naye mara kadhaa kwenye kipindi cha jambo TBC
Mi nikidhani kuna jambo jingine kumbe TBC? Hivi huwa mnaonwa na nani?
 
Kwani hivi ukuu wa wilaya ni kazi yrnye maslahi makubwa sana au inayolopa sana kulinganisha na kazi zingne??
 
Nadhani tatizo hapa ni ELIMU. Sidhani kama huyu bwana anayo elimu ya Chuo Kikuu. Ikiwa kuna makada wazuri wa CCM wenye degree zao na hawana kazi ya nini kumbadilisha kazi kada ambaye elimu haitoshi halafu uwaache hao makada wenye degree na hawana kazi?
Nkamia ana degrii ya chuo kikuu cha wapi?
 
Olemedeye asema wabunge wote wa ccm huwa wanatayarishiwa nini cha kuongea bungeni
pia alisema chadema hakuna demokrasia, kaenda UDP kwenye demokrasia ya kweli!! anasema chadema kila ntu kambale
 
Back
Top Bottom