CCM/SERIKALI: Nini alichokosea Mtangazaji Marin Hassan?

CCM/SERIKALI: Nini alichokosea Mtangazaji Marin Hassan?

Ameshachukua kadi ya chama?
Mwenzake alichukua hadharani xo akaonekana, kama na yeye yupo tayar atakumbukwa wakat ujao
 
kulikuwa na mwanafunzi mmoja darasani kwetu alikuwa ambaye yeye peke yake ndo alikuwa anasema anamwelewa mwalimu wetu wa somo flan. baada ya kuchunguza sana tukaja kukutan yule mwanafunzi naye ni kilaza so wanaelewana wao kwa wao. mwalimu alikuwa kilaza sana mpaka kero. very shallow ..sasa kwa kuwa yule mwanafunzi naye alikuwa shallow akawa anafurahia notes za yule mwalimu akisema yeye ndo anamkubali sana .so si ajabu shallow wanapokutana wakafarijiana. yaani na wewe kabisa una akili timamu unahojiwa TBC? hivi nani anaangalia hiyo TV? ndo maana ulienda kuhjiwa kule.




Marin Hassan Marin ni mtangazaji mzuri....nimefanya mahojiano naye mara kadhaa kwenye kipindi cha jambo TBC
 
sasa hizo sifa ulizotaja zooooooooooooooooote ndo zake. na ndo maana tumeshangaa why yeye hakupata?

Labda hana unyenyekevu, utii na tabia ya kujikombakomba kwa wakubwa maana hicho pia ni kigezo kikubwa sana ndani ya ccm
 
pia alisema chadema hakuna demokrasia, kaenda UDP kwenye demokrasia ya kweli!! anasema chadema kila ntu kambale
Ila hakusema tu kwamba anakoenda UDP kuna kambale mmoja tu ambaye ndiye kila kitu, na kwamba suala la demokrasia huko anakokwenda ndiko hata haijulikani maana yake!
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.

Sifa zooote anazo, lakini Mpemba.
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.

KUMBE UNAMUOMBEA ZAWADI naona unajaribu ku beep , vyeo ni kwa ajili ya kazi na kudeliver tuko WATANZANIA MILIONI NGAPI HADI UMPIGIE DEBE MMOJA TU.....
Come on acha hizo tuchape kazi
 
Mhh haya makada wa vyama. Kazi ipo kwa kuwa wilaya ni chache kuliko makada!!! Mikoa nayo ni michache kabisa ni 26 tu sasa inabidi wengine wakose tu kwa hakika. Ndiyo maana nilisema kwa uhai wangu acha nishabikie siasa tu lakini si kuwa mwanasiasa.
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Out of Topic,naskia jamaa ni miongoni mwa 'unfollow' kuna ukweli?
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Team ya Lumumba kweli ina vihoja sana.............anyway ngoja niwa stahi kwa hili.....tu maana sote ni tunaisoma namba...ile...ile...mbeleeee..........kwa mbeleeeee...
 
Kuna siku nlikuwa naangalia mpira na TBC wakawa ni Moja ya TV zinalorusha hewani pambano lile. Nikamwona Marin Hassan kwenye tangazo flan. Alikuwa amechooooka, uso wake umesawajika, hana matumaini,amestaajabishwa na maisha,ameloa na kuukunyata moyo. Alikuwa amevaa shati inayopaswa kuchomekea ila hajachomekea nikahisi hata chini atakuwa amevaa malapa.

Nikajiuliza huyu kwa takriban miaka 10 amekuwa kada mzuri wa CCM akimuuza rais dakta wa miaka hiyo. Kwa nini hakukumbukwa hata ukuu wa kata kama wilaya ni ngumu? Amewakosea nin huyu mtu ambaye amejitahidi sana kukinadi chama na serikal yake?mnakuja kuwakumbuka watu kama akina godwin gondwe ambao hawa walikuwa siku zote wakisimamia tasnia zao ipasavyo bila kuonesha unazi? Why?

No. CCM mkumbuken mzee huyu. Ilikuaje hata kikwete hakumuona miaka yake yote?pengine marais wetu weng hawaangalii TBC. Lakin kama si hivyo basi ni vyema kada huyu pia akazawadiwa cheo flan.
Atakumbukwaje kama alikuwa hajipendekezi? Kwani kufanya kazi kwa uadilifu ndiyo nini?
Aliwahi kumpiga mkubwa gani masumbwi hadharani au kumtukana kiongozi gani wa upinzani matusi ya nguoni?
 
Huyu Marin Hassan kama huwa anaota kwa sauti basi husema CCM CCM CCM CCM...... CCCCCMMMMM......
 
Marin Hasan ni yule ninayemsikia akimnadi Mzee wa upako kwenye matangazo? Hivi huyu ni Mwislamu kweli? Yaani pesa imemfanya aende kinyume na dini yzke kwa kukubali kutumika kutangaza matangazo ya wakristo?
Yaani hapa ni sawa na Donald Ngoma kushiriki ndondo cup. No wonder wamempuuza!
 
Back
Top Bottom