kumbe ndo maana mimi sio tajiri. manake sio ccm. ila uzuri pia sijawahi omba visa so sijakwamishwa kwenye eneo hilo. labda utufafanulie utajiri uusemao ni upi, manake among my peers wananiona mmi ndo kibopa wao na wanajua sisiemu kwangu haramu ka nguruwe kwa osama! leo sijui kuna nini hapa jamvini.. threads za ajabu ajabu 2
Hivi ni nani yule aliyesema ukitaka biashara zako ziende jiunge ccm?......nimesahau kidogo ila mambo ya ccm yako wazi kabisa na hawafichi ufisadi wao isipokuwa watz mabwege ndiyo maana hawana wasiwasi wowote
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.