CCM ndio Baba na Ndiyo Mama!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ndio Baba na Ndiyo Mama!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Memo, Mar 21, 2012.

  1. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndiyo, nasema kweli, kwa wwngi wetu, CCM ndio mzazi, tulizaliwa ndani ya CCM,
    CCM Imekuwepo zaidi ya miaka 37 sasa, Huu ni Umri wa mtu mzima.....

    CCM hii ndiyo iliyotufikisha hapa.....

    [​IMG]

    Lakini ndio CCM, baba na mama yetu, ndio wazazi hawa!!, tutawafanyaje??
    Hawa ni wazazi wetu........wameilea nchi hii na kuifikisha hapa unapopaona....

    [​IMG]

    Hawa ni wazazi taifa hili.......kwa utashi wao na busara zao, wakailea nchi hii kwa mapenzi sana....
    Na hawa ndio raia wake....watoto wa CCM

    [​IMG]

    Ni ngumu kuelewa huyu mzazi ni wa aina gani!!!...
    Lakini ndo mzazi.......Eti anaitwa mzazi!!!!

    CCM, hawa, wakubwa, wenye kashfa, matajiri na walafi.....
    CCM hii baba, na mama...

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nawatakia Jioni Njema.............CCM baba na mama yangu...........my butt!!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Habari yako mkuu...
    Nimeona Title nikafungua huku nikipangilia matusi ya kukupolomoshea du kuingia nakuta kinyume na nicho tegemea......
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YES,...Here we go now.

    What next..........!!!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wassira ana sura kama sio binadamu daaah,!
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatumia Simba kuwatimua chui
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa magamba inabidi kuwatoa madarakani kwa nguvu sasa
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I like the way you presented in sarcasm, nilidhani mkuu unafagilia kumbe unaua hahaha nimeipenda
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,172
    Likes Received: 5,607
    Trophy Points: 280
    mkuu hiyo picha ya kwanza ni hatari sana na huyo mtoto ameshika nini sijui...inatia uchungu maradufu.!!
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    i hope ajashika lile puto lingine la kiume yaani wahuni hawa hawana pesa za madawati lakini wana pesa za kununua mashangingi
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sometimes naona kama makosa siyo yao masikini hawa kwa sababu utakuta wazee kama hawa hawajala ubwabwa mwkaa mzima leo hii anakuja mtu anawapa ubwabwa kw aajili ya kupata kura wanakubali hawajui kuwa anayempa ubwabwa ndiye aliyesababisha yeye kuwa na maisha hayo mabovu.
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Unafurahi eti eee. poa bwana
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,810
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Acha waarabu wapigane
     
  14. m

    maramojatu Senior Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi baba yangu ni Rajab na mama ni Husna. Wananipenda. CCCm labda ni baba na mama yenu
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Je hii ni sawa??
    [​IMG]Amefika mwisho wa kufikiri[​IMG]
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe ni mtanzania mbinafsi........

    huyu hapa ni ndugu yangu, ni mtanzania mwenzangu,
    CCM ndio inayompa huduma hii ya maji yeye na mtoto wake...
    CCM hoyeeee!!!

    [​IMG]
     
Loading...