CCM ndani ya Kirumba stadium: Hii ni mbinu ya ushindi

CCM ndani ya Kirumba stadium: Hii ni mbinu ya ushindi

2kimo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Posts
2,029
Reaction score
2,072
Tanzania kesho tutakuwa tunafunga kampeni
CCM tunapaswa kufanya matumizi bora ya jukwaa,
kesho tuimbe wote kwa pamoja!
CCM mbele kwa mbele ni wimbo wetu wa msimu lazima tumalize nao.
ila nyimbo hizi tatu huwaga ni hamasa sana watanzania wakiimba pamoja
1. wimbo wa taifa (Mungu Ibariki Tanzania)
2. Wimbo wa tazama ramani
3. wimbo wa Tanzania nakupenda kwa moyo wote
hawa wasanii vijana waliojitolea kuwa team yetu basi na waongoze kuimba hizi nyimbo tukianza na kufunga mkutano.

Mgombea na mwenyekiti kwa pamoja msitumie zaidi ya dk 50
Kikwete utumie 15 minutes na Magufuli dk 35
Kikwete uage na kuwashuru watanzania lakini rekodi zako ni nzuri sana ktk maeneo mengi ya huduma za jamii. kuna rekodi nyingi zikionesha hilo. kuna changamoto hakuna anayekataa.
mafanikio
1. elimu (enrollment ktk kila level kuanzia kindergarten hadi university iliongezeka sana, wape takwimu watanzania
2. uchumi - reports za UNDP zinaonesha hilo, kwamba awamu ya 4 imeipandisha Tanzania hatua zaidi ya 5 ktk rank ya uchumi duniani
3. Afya - mfano JK heart institute
4. mawasiliano na uchukuzi - tv, radio, simu ikwemo banking systems za simu, etc
5. michezo, sanaa, muziki na utamaduni
6. demokrasia
Changamoto
1. ufisadi na kushindwa kuwajibika kwa baadhi ya watumishi wa umma
2. mfumuko wa bei

Tinga tinga wewe una dk 5 za mwanzo na 5 za mwisho kusema juu ya mipango yetu! hizi dk 15 - 20 tumia unavyotaka, sisi tutakusamehe hata ukicheka tu, ila dk 5 za mwanzo na 5 za mwisho hizi lazima utumie kumtandikia mpinzani wetu.
chondechonde kaka usitukane maana watu wengine pia wanaweza kuja kumpa adui kura za huruma.

Mungu ibariki Tanzania
Mungu mbariki J.P. Magufuli
 
pole sana lowasa mwenyewe ashajua hafiki ikulu ndo maana kasema ataenda kuchunga ng'ombe monduli.
 
Kama kawaida
 

Attachments

  • 1445635301608.jpg
    1445635301608.jpg
    77 KB · Views: 295
Jana Magufuli wenu nilimsikia wakati akiwa Kibaha-Maili moja akiwaomba/kuwashawishi/kuwalazimisha wananch kumshangilia kwa kauli hizi:
1. Pigeni keleleeeeeee! (nadhani hii ameiga kwenye matamasha ya wasanii wa bongofleva)
2. Jamani pigeni makofi na vigelegeleee (labda hii kapata kanisani na kwenye sherehe. Ila kwa kuwa kuna wasanii wa bongo movies, atakuwa ameiga kutoka kwenye filamu za bongo)
3. Haya basi imbeni "rais, rais, rais, rais..."

Hakuna tatizo kushangiliwa kwa kupigiwa kelele, makofi, vigelegele, nderemo na vifijo...wala kuimbiwa rais, rais, rais,...hayo hata kwenye kampeni za UKAWA tunayasikia sana. Tatizo lipo pale unapolazimika kumwomba aliyepatwa na msiba alie ili kudhihirisha huzuni yake, au aliyefurahi unamshawishi acheke ili aonyeshe furaha yake. Kifupi nilitegemea watu wakifurahi vigelegele, makofi, kelele, n.k. wapige wenyewe. Sasa wahudhuriaji wa mkutano huo alilazimika kuwahamasisha, hapo kuna mapenzi kweli. Anyway, labda walikuwa na njaa. I hope si mikutano yote ilihitaji boost kumpigia shangwe "rais" wao.
 
Tanzania kesho tutakuwa tunafunga kampeni
CCM tunapaswa kufanya matumizi bora ya jukwaa,
kesho tuimbe wote kwa pamoja!
CCM mbele kwa mbele ni wimbo wetu wa msimu lazima tumalize nao.
ila nyimbo hizi tatu huwaga ni hamasa sana watanzania wakiimba pamoja
1. wimbo wa taifa (Mungu Ibariki Tanzania)
2. Wimbo wa tazama ramani
3. wimbo wa Tanzania nakupenda kwa moyo wote
hawa wasanii vijana waliojitolea kuwa team yetu basi na waongoze kuimba hizi nyimbo tukianza na kufunga mkutano.

Mgombea na mwenyekiti kwa pamoja msitumie zaidi ya dk 50
Kikwete utumie 15 minutes na Magufuli dk 35
Kikwete uage na kuwashuru watanzania lakini rekodi zako ni nzuri sana ktk maeneo mengi ya huduma za jamii. kuna rekodi nyingi zikionesha hilo. kuna changamoto hakuna anayekataa.
mafanikio
1. elimu (enrollment ktk kila level kuanzia kindergarten hadi university iliongezeka sana, wape takwimu watanzania
2. uchumi - reports za UNDP zinaonesha hilo, kwamba awamu ya 4 imeipandisha Tanzania hatua zaidi ya 5 ktk rank ya uchumi duniani
3. Afya - mfano JK heart institute
4. mawasiliano na uchukuzi - tv, radio, simu ikwemo banking systems za simu, etc
5. michezo, sanaa, muziki na utamaduni
6. demokrasia
Changamoto
1. ufisadi na kushindwa kuwajibika kwa baadhi ya watumishi wa umma
2. mfumuko wa bei

Tinga tinga wewe una dk 5 za mwanzo na 5 za mwisho kusema juu ya mipango yetu! hizi dk 15 - 20 tumia unavyotaka, sisi tutakusamehe hata ukicheka tu, ila dk 5 za mwanzo na 5 za mwisho hizi lazima utumie kumtandikia mpinzani wetu.
chondechonde kaka usitukane maana watu wengine pia wanaweza kuja kumpa adui kura za huruma.

Mungu ibariki Tanzania
Mungu mbariki J.P. Magufuli

Makamanda kote nchini.
Nimebahatika kujichomekeza ktk kikao cha mawakala wilaya ukumbi AICC kilichoongozwa na mjumbe wa halmashauri kuu ya ccm taifa Godfrey Mwalusamba,mwakilishi toka Lumumba na Lekule Laiser na haya ndiyo maazimio.

-Hali ni mbaya kote nchini,wanazungumza na wasimamizi ili watoe karatasi mbili mbili kwa wafuasi wa ccm ktk chumba cha kura (wakala wa ukawa UMAKINI)

-Wapiga kura wa ccm kuingia na karatasi zilizopigwa tayari.
-Kuongeza tarakimu ktk jumla ya kura kabla ya kuanza kuhesabiwa.
-Wakati wa usafirishaji wa masanduku yatawekwa mengine hence watataka kuhesabu tena kule ktk eneo la majumuisho.
-Kutafuta jinsi ya kuwahonga ama kuondoa umakini wa mawakala wa chadema na UKAWA.
 
Tanzania kesho tutakuwa tunafunga kampeni
CCM tunapaswa kufanya matumizi bora ya jukwaa,
kesho tuimbe wote kwa pamoja!
CCM mbele kwa mbele ni wimbo wetu wa msimu lazima tumalize nao.
ila nyimbo hizi tatu huwaga ni hamasa sana watanzania wakiimba pamoja
1. wimbo wa taifa (Mungu Ibariki Tanzania)
2. Wimbo wa tazama ramani
3. wimbo wa Tanzania nakupenda kwa moyo wote
hawa wasanii vijana waliojitolea kuwa team yetu basi na waongoze kuimba hizi nyimbo tukianza na kufunga mkutano.

Mgombea na mwenyekiti kwa pamoja msitumie zaidi ya dk 50
Kikwete utumie 15 minutes na Magufuli dk 35
Kikwete uage na kuwashuru watanzania lakini rekodi zako ni nzuri sana ktk maeneo mengi ya huduma za jamii. kuna rekodi nyingi zikionesha hilo. kuna changamoto hakuna anayekataa.
mafanikio
1. elimu (enrollment ktk kila level kuanzia kindergarten hadi university iliongezeka sana, wape takwimu watanzania
2. uchumi - reports za UNDP zinaonesha hilo, kwamba awamu ya 4 imeipandisha Tanzania hatua zaidi ya 5 ktk rank ya uchumi duniani
3. Afya - mfano JK heart institute
4. mawasiliano na uchukuzi - tv, radio, simu ikwemo banking systems za simu, etc
5. michezo, sanaa, muziki na utamaduni
6. demokrasia
Changamoto
1. ufisadi na kushindwa kuwajibika kwa baadhi ya watumishi wa umma
2. mfumuko wa bei

Tinga tinga wewe una dk 5 za mwanzo na 5 za mwisho kusema juu ya mipango yetu! hizi dk 15 - 20 tumia unavyotaka, sisi tutakusamehe hata ukicheka tu, ila dk 5 za mwanzo na 5 za mwisho hizi lazima utumie kumtandikia mpinzani wetu.
chondechonde kaka usitukane maana watu wengine pia wanaweza kuja kumpa adui kura za huruma.

Mungu ibariki Tanzania
Mungu mbariki J.P. Magufuli
Iko poa sana.
 
Mwanza mjini tu ina wakazi zaidi ya 700,000 halafu mkutano unafanyika Ndani ya Kirumba stadium (yenye uwezo wa watu 35,000)! Hapa ina maanisha ukichanganya wakazi wa Mwanza & suburbs, utitiri wa viongozi kutoka makao makuu na mikoa mbalimbali, wasanii, mapolisi, n.k., ccm wameona hawatapata watu zaidi ya 35,000. Hii siyo dalili nzuri
 
Hapa kazi tu sasa.

Hapa kazi tu

Hapa kazi tu

Hapa kazi tu

Hap kazi tu

Kuna mabadiliko negative ndani ya lowassa
Hamna chochote, hakuna Ikulu kwa lowasa
Hapa kazi tu

Kama kawaida

# Kikazi 2

Kuiba mali za uma na udalali wa mali za uma nazo pia ni kazi.
 
Back
Top Bottom