Ccm na tamaa ya madaraka.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Pamoja na tuhuma zinazowakabili bado wanataka kuendelea kutawala.
Wameshindwa kuondoa umaskini,matokeo yake wamekuja na udini,ukabila na ugaidi. Kama nchi imewashinda so muachie ngapi? Hata aibu hamna mnataka kuendelea kutawala,pumzikeni sera za ccm mbovu wananchi wamewachoka.
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Pamoja na tuhuma zinazowakabili bado wanataka kuendelea kutawala.
Wameshindwa kuondoa umaskini,matokeo yake wamekuja na udini,ukabila na ugaidi. Kama nchi imewashinda so muachie ngapi? Hata aibu hamna mnataka kuendelea kutawala,pumzikeni sera za ccm mbovu wananchi wamewachoka.
Mwizi ni mwizi tu...unayeibiwa mpaka uamue kumkamata mwizi,vinginevyo utakoma nae...
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Mwizi ni mwizi tu...unayeibiwa mpaka uamue kumkamata mwizi,vinginevyo utakoma nae...
wizi wa ccm hapana mmmm.......,watu gani hawa hata aibu hawana,tuhuma zote hizo,EPA,Ufisadi,ujangili,mabilioni ya uswisi,kung'oa watu kucha n.k.Bado wanataka madaraka.Nasubiri kimbemmbe cha mwakani,nitakapokuwa lazima CCM lazima washindwe.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,049