Ccm na rushwa + ufisadi


M

Mlawa Zahir

Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
38
Likes
0
Points
0
M

Mlawa Zahir

Member
Joined Oct 10, 2011
38 0 0
KWANINI EDWARD LOWASA ANATAFUTA URAIS KWA NGUVU? ANATAKA KUFANYA NN CHA MAANA? ANAWAGAWA VIJANA WA CCM KWA FEDHA ZAKE..ANAWATUMIA BENO MALISA NA JAMES MILYA NA MWANAE FRED LOWASA KULETA MGAWANYIKO UVCCM ANATUMIA UTAJIRI WAKE KULETA SHIDA KWA WANANCHI ILI WAICHUKIE SERIKALI,,AMEANZA KULETA SHIDA KWA MWAKYEMBE NA pROf MWANDOSYA KWA KUWAHOFIA...VIJANA TUKATAE MAFISADI
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
KWANINI EDWARD LOWASA ANATAFUTA URAIS KWA NGUVU? ANATAKA KUFANYA NN CHA MAANA? ANAWAGAWA VIJANA WA CCM KWA FEDHA ZAKE..ANAWATUMIA BENO MALISA NA JAMES MILYA NA MWANAE FRED LOWASA KULETA MGAWANYIKO UVCCM ANATUMIA UTAJIRI WAKE KULETA SHIDA KWA WANANCHI ILI WAICHUKIE SERIKALI,,AMEANZA KULETA SHIDA KWA MWAKYEMBE NA pROf MWANDOSYA KWA KUWAHOFIA...VIJANA TUKATAE MAFISADI
Kweli umekereka mpaka ukaamua ujiunge ili upost huu ushu..
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
kweli huu ushu....... lakini kuna....
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,844