CCM na Giza la Kisiasa Jimbo la Iringa Mjini

CCM na Giza la Kisiasa Jimbo la Iringa Mjini

We
We mtu ni muongo khaa, mkutano wa 2010 ulijaa sana, mama mbega alishajijua hapiti. Ww mwanairinga mjini au mwanaisimani?
Wewe usiongee usichokijua, mm mwana iringa mjini, na ninakaa karibu na huyo msigwa, na ngome ya msigwa huwa ni kihesa ,

Na mkutano wa kufungia kampen alifungia kihesa ,

Watu walikuwa wachache ,na mm nikiwepo,

Ccm wanafungia kampen mwembetogwa, wakiwa wamejaza watu nyomi, iringa yote imetandazwa bendela za ccm,

Msigwa yupo mnyonge tu,

Naongea kitu ninachokijua maana mm nilikuwepo mikutano yake yote hadi dk za mwisho,

Hata yy msigwa anajua ngome yake huwa ni kihesa sokon pale
 
"Nimemwomba Katibu Mkuu siku nitakayokwenda kumwona, Musiba awepo ili atoe ushahidi kwa sababu mtoa tuhuma ndiye mwenye wajibu wa kuthibitisha aliyoyasema" @BernardMembe, Kada wa Chama Cha Mapinduzi
#DARMPYABLOGUPDATES
 
Wewe usiongee usichokijua, mm mwana iringa mjini, na ninakaa karibu na huyo msigwa, na ngome ya msigwa huwa ni kihesa ,

Na mkutano wa kufungia kampen alifungia kihesa ,

Watu walikuwa wachache ,na mm nikiwepo,

Ccm wanafungia kampen mwembetogwa, wakiwa wamejaza watu nyomi, iringa yote imetandazwa bendela za ccm,

Msigwa yupo mnyonge tu,

Naongea kitu ninachokijua maana mm nilikuwepo mikutano yake yote hadi dk za mwisho,

Hata yy msigwa anajua ngome yake huwa ni kihesa sokon pale
Hata akili za kuvukia barabara tu zinajua kuwa siku ya mwisho ya campaign watu wanakuwa waoga hivyo wanakaa zao ndani
 
Hata akili za kuvukia barabara tu zinajua kuwa siku ya mwisho ya campaign watu wanakuwa waoga hivyo wanakaa zao ndani
2010 hata siku za kawaida alikuwa ana watu wakuhesabu, tuulize sisi wana iringa
 
Msigwa ni Nabii wa Mungu aliyeletwa Iringa kwa Makusudi maalum
Mkuu, Iringa Mjini imekuwa bora sana chini ya Mh. Msigwa. Hata hivyo, kusema ati yeye ni nabii aliyetumwa na Mungu kwa makusudi maalum ni exaggerations na ni kudharau nguvu ya wapigakura. Watu (si Mungu) ndio wanaopiga kura. Hata siku akitokea kiongozi wa hovyo, wapiga kura ndiyo wanaopaswa kulaumiwa. Si Mungu.
 
A
Wewe usiongee usichokijua, mm mwana iringa mjini, na ninakaa karibu na huyo msigwa, na ngome ya msigwa huwa ni kihesa ,

Na mkutano wa kufungia kampen alifungia kihesa ,

Watu walikuwa wachache ,na mm nikiwepo,

Ccm wanafungia kampen mwembetogwa, wakiwa wamejaza watu nyomi, iringa yote imetandazwa bendela za ccm,

Msigwa yupo mnyonge tu,

Naongea kitu ninachokijua maana mm nilikuwepo mikutano yake yote hadi dk za mwisho,

Hata yy msigwa anajua ngome yake huwa ni kihesa sokon pale
Acha uongo, Msigwa alijaza sana watu kihesa. Muda wa kutoka msafara ulianzia kihesa kuelekea mjin ulikua mkubwa sana ukasababisha mama mbega ajiandae kisaikolojia kushindwa, ww mwanaisiman mambo ya iringa mjin huyajui
 
Mkuu, Iringa Mjini imekuwa bora sana chini ya Mh. Msigwa. Hata hivyo, kusema ati yeye ni nabii aliyetumwa na Mungu kwa makusudi maalum ni exaggerations na ni kudharau nguvu ya wapigakura. Watu (si Mungu) ndio wanaopiga kura. Hata siku akitokea kiongozi wa hovyo, wapiga kura ndiyo wanaopaswa kulaumiwa. Si Mungu.
Mungu wabariki watu wa Iringa
 
Msigwa shujaa wa nini? Alialikwa ikulu ndogo kule gangilonga na magufuli,

Alipomuona akaanza kumsifia huku anatetemeka,

USHUJAA WA MSIGWA NI UPI?
Kung'oa chama kilichojaa watu wabaya wakiwemo wachawi Iringa si kazi ya kubezwa
 
Kwani Mbunge Msigwa ni raia wa nchi gani,na akiwa Mbunge anawakilisha nani,tunaacha kufanya mambo ya maendeleo na ya muhumu tunang'ang'ana na siasa majitaka,hutusogei popote ng'o
 
Kwani Mbunge Msigwa ni raia wa nchi gani,na akiwa Mbunge anawakilisha nani,tunaacha kufanya mambo ya maendeleo na ya muhumu tunang'ang'ana na siasa majitaka,hutusogei popote ng'o
Ujumbe wako umfikie Ally Hapi .
 
2010 hata siku za kawaida alikuwa ana watu wakuhesabu, tuulize sisi wana iringa
Mimi mwenyewe nipo hapa Mwang'ingo na vibiashara vyangu lakini jirani yangu ni sechaungo kule semtema na nimezaliwa na kukulia jirani na kilipokuwa kilabu cha mwibalama
 
Mkuu,siku hizi wingi wa kura sio ushindi tena kama zamani.angalia kwenye chaguzi za marudio
 
Mkuu endapo kura zitatosha mimi ndiye mitakayemng'oa Msigwa hapo Iringa na nitaomba wakati wa kampeni zangu Kasesela na Happi wakae pembeni. Kwa tunaoijua Iringa Rev Msigwa ni mwepesi sana ila CCM huwa tunakosea sehemu ndogo sana wakati wa uteuzi.
Acha unyaluhala wako weye.Iringa unaijulia wapi?Kwa kucheza draft MT?You must have got some loose nuts onto your club like head,fella!
 
Back
Top Bottom