CCM na Giza la Kisiasa Jimbo la Iringa Mjini

CCM na Giza la Kisiasa Jimbo la Iringa Mjini

Zikomo Songea

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Posts
670
Reaction score
582
Wakuu, salaam. Ni juzi tu, siku ya Alhamis, mkuu Allen Kilewela alipost thread iliyokuwa na kichwa cha habari "Ubunge wa Msigwa Waivurunga CCM Iringa Mjini" (mnaweza kuirejea).

Pamoja na mambo mengine, mtoa mada alijikita katika kuonyesha kuwa kitendo CCM kushindwa kumwondoa Msigwa kwenye kiti cha ubunge jimboni humo, licha ya juhudi za muda mrefu na mbinu mbalimbali, kinaelekea kudhoofisha chama hicho kikongwe cha siasa nchini. Katika mchango wangu nilieleza juu juu ugumu wa siasa za Iringa mjini.

Leo Mh. Peter Msigwa (Mb) amefanya mkutano wa hadhara katika viwanja vya Mwembetogwa mjini. Kinyume kabisa na matarajio ya wengi, mkutano ulihudhuriwa na watu wengi sana, hali iliyonikumbusha kampeni za mwaka 2015. Najiuliza, hii inatoa ishara gani kwa CCM? Nashawishika kuamini kuwa CCM italazimika kusubiri "moshi mweupe" kwa muda mrefu zaidi ya uliotarajiwa. Karibuni kwa mjadala.
 
Kwa jinsi watu walivyojitokeza kwenye mkutano wa leo 2020 ni vigumu ccm kuchukua jimbo hili labda kwa mabavu.
Nilikuwepo kwenye mkutano kiukweli Msigwa anapendwa na wana Iringa mjini.
KWA NJIA YA AMANI AU MTUTU LAZIMA TUMUANGUSHE TU.
 
Kwa jinsi watu walivyojitokeza kwenye mkutano wa leo 2020 ni vigumu ccm kuchukua jimbo hili labda kwa mabavu.
Nilikuwepo kwenye mkutano kiukweli Msigwa anapendwa na wana Iringa mjini.
KWA NJIA YA AMANI AU MTUTU LAZIMA TUMUANGUSHE TU.
Mkisha muangusha je mbunge/jimbo lenu jipya litakuwa na mwakilishi wa wananchi au police?
 
Kwa jinsi watu walivyojitokeza kwenye mkutano wa leo 2020 ni vigumu ccm kuchukua jimbo hili labda kwa mabavu.
Nilikuwepo kwenye mkutano kiukweli Msigwa anapendwa na wana Iringa mjini.
KWA NJIA YA AMANI AU MTUTU LAZIMA TUMUANGUSHE TU.
Ukoloni tena! Kwa hiyo wananchi hawana uhuru wa kuchagua mwakilishi wao??
 
Kwa jinsi watu walivyojitokeza kwenye mkutano wa leo 2020 ni vigumu ccm kuchukua jimbo hili labda kwa mabavu.
Nilikuwepo kwenye mkutano kiukweli Msigwa anapendwa na wana Iringa mjini.
KWA NJIA YA AMANI AU MTUTU LAZIMA TUMUANGUSHE TU.
Mnaalika vurugu, siyo bure
 
Iringa leo jioni.jpg
 
Wakuu, salaam. Ni juzi tu, siku ya Alhamis, mkuu Allen Kilewela alipost thread iliyokuwa na kichwa cha habari "Ubunge wa Msigwa Waivurunga CCM Iringa Mjini" (mnaweza kuirejea).

Pamoja na mambo mengine, mtoa mada alijikita katika kuonyesha kuwa kitendo CCM kushindwa kumwondoa Msigwa kwenye kiti cha ubunge jimboni humo, licha ya juhudi za muda mrefu na mbinu mbalimbali, kinaelekea kudhoofisha chama hicho kikongwe cha siasa nchini. Katika mchango wangu nilieleza juu juu ugumu wa siasa za Iringa mjini.

Leo Mh. Peter Msigwa (Mb) amefanya mkutano wa hadhara katika viwanja vya Mwembetogwa mjini. Kinyume kabisa na matarajio ya wengi, mkutano ulihudhuriwa na watu wengi sana, hali iliyonikumbusha kampeni za mwaka 2015. Najiuliza, hii inatoa ishara gani kwa CCM? Nashawishika kuamini kuwa CCM italazimika kusubiri "moshi mweupe" kwa muda mrefu zaidi ya uliotarajiwa. Karibuni kwa mjadala.
Mkuu endapo kura zitatosha mimi ndiye mitakayemng'oa Msigwa hapo Iringa na nitaomba wakati wa kampeni zangu Kasesela na Happi wakae pembeni. Kwa tunaoijua Iringa Rev Msigwa ni mwepesi sana ila CCM huwa tunakosea sehemu ndogo sana wakati wa uteuzi.
 
Kwa jinsi watu walivyojitokeza kwenye mkutano wa leo 2020 ni vigumu ccm kuchukua jimbo hili labda kwa mabavu.
Nilikuwepo kwenye mkutano kiukweli Msigwa anapendwa na wana Iringa mjini.
KWA NJIA YA AMANI AU MTUTU LAZIMA TUMUANGUSHE TU.
"Freedom is coming tomorrow".. Huu wimbo uliimbwa 2010 kutokea kule nduli kipindi hicho watu wanapita milimani hadi mjini.. Iringa wanajielewa
 
Mkuu endapo kura zitatosha mimi ndiye mitakayemng'oa Msigwa hapo Iringa na nitaomba wakati wa kampeni zangu Kasesela na Happi wakae pembeni. Kwa tunaoijua Iringa Rev Msigwa ni mwepesi sana ila CCM huwa tunakosea sehemu ndogo sana wakati wa uteuzi.
huna uwezo hata kwa uchawi .
 

Attachments

Mkuu endapo kura zitatosha mimi ndiye mitakayemng'oa Msigwa hapo Iringa na nitaomba wakati wa kampeni zangu Kasesela na Happi wakae pembeni. Kwa tunaoijua Iringa Rev Msigwa ni mwepesi sana ila CCM huwa tunakosea sehemu ndogo sana wakati wa uteuzi.
Una pointi * ili ccm ichukue iringa* kihalali * hao watu wakae kimya. Wana Iringa huwa hawapendi dharau kifupi hawana chama ila wana hasira.
 
Kwa wewe mkinga lazima ukimbilie uchawi ukizingatia Msigwa ni jirani yako pale Uwanji matamba. Kiukweli tuvute subira chama kikinipitisha saa 4 tu asubuhi tunamgalagaza mchungaji!
hata akija jiwe ataangukia pua , sembuse dagaa mchele kama wewe ?
 
Kwa jinsi watu walivyojitokeza kwenye mkutano wa leo 2020 ni vigumu ccm kuchukua jimbo hili labda kwa mabavu.
Nilikuwepo kwenye mkutano kiukweli Msigwa anapendwa na wana Iringa mjini.
KWA NJIA YA AMANI AU MTUTU LAZIMA TUMUANGUSHE TU.
Mwambie uyo dogo, mwamwindi alifanya yake uko
 
Mkuu endapo kura zitatosha mimi ndiye mitakayemng'oa Msigwa hapo Iringa na nitaomba wakati wa kampeni zangu Kasesela na Happi wakae pembeni. Kwa tunaoijua Iringa Rev Msigwa ni mwepesi sana ila CCM huwa tunakosea sehemu ndogo sana wakati wa uteuzi.
Upo sahihi, mm ni mwana iringa, hakuna mbunge mwepes kama msigwa

Tatizo huwa ni kutokukubaliana ccm wenyewe kwa wenyewe, ndio mwanya anaopitiaga msigwa, maana wale ccm wenye vinyongo huwa wanaanza kumsaidia msigwa,

Ila ccm wakiwa wamoja tu ,bas msigwa anapigwa asubuhi sana,

Msigwa ni mwepes sana, mara mbili anapita kwa bahat nasibu

Nakumbuka 2010 ,mkutano wa msigwa wa kufungia kampen ulikuwa na watu wa kuhesabu , had dk za lala salama, lakin kutokuelewana kwa wana ccm, kukampa mwanya akapata kura kutoka kwa ccm.
 
Upo sahihi, mm ni mwana iringa, hakuna mbunge mwepes kama msigwa

Tatizo huwa ni kutokukubaliana ccm wenyewe kwa wenyewe, ndio mwanya anaopitiaga msigwa, maana wale ccm wenye vinyongo huwa wanaanza kumsaidia msigwa,

Ila ccm wakiwa wamoja tu ,bas msigwa anapigwa asubuhi sana,

Msigwa ni mwepes sana, mara mbili anapita kwa bahat nasibu

Nakumbuka 2010 ,mkutano wa msigwa wa kufungia kampen ulikuwa na watu wa kuhesabu , had dk za lala salama, lakin kutokuelewana kwa wana ccm, kukampa mwanya akapata kura kutoka kwa ccm.
mwaka 2010 alipata ubunge na diwani mmoja , 2015 ameshinda kwa tofauti ya kura zaidi ya elfu 10 na alilamba almost kata zote , huyu ni mtu mwepesi kweli ?

Iringa leo jioni.jpg
 
We
Upo sahihi, mm ni mwana iringa, hakuna mbunge mwepes kama msigwa

Tatizo huwa ni kutokukubaliana ccm wenyewe kwa wenyewe, ndio mwanya anaopitiaga msigwa, maana wale ccm wenye vinyongo huwa wanaanza kumsaidia msigwa,

Ila ccm wakiwa wamoja tu ,bas msigwa anapigwa asubuhi sana,

Msigwa ni mwepes sana, mara mbili anapita kwa bahat nasibu

Nakumbuka 2010 ,mkutano wa msigwa wa kufungia kampen ulikuwa na watu wa kuhesabu , had dk za lala salama, lakin kutokuelewana kwa wana ccm, kukampa mwanya akapata kura kutoka kwa ccm.
We mtu ni muongo khaa, mkutano wa 2010 ulijaa sana, mama mbega alishajijua hapiti. Ww mwanairinga mjini au mwanaisimani?
 
Back
Top Bottom