CCM mnaonesha unafiki kwa habari ya Lowassa

CCM mnaonesha unafiki kwa habari ya Lowassa

12STONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Posts
1,190
Reaction score
409
Wana JF,

Ukweli ni upi? Kifungo cha miezi 12 na zuio la shughuli zozote dhidi ya
1.LOWASSA.
.2.MEMBE.
3.WASIRA.
4.SUMAI
5.J.MAKAMBA
6.NGELEJA

Je! Ni kweli walengwa ni hao woote ama changa la macho tu kwa UMMA huku mlengwa hasa alikuwa ni Lowassa.

Mbona badala kufanikiwa kudhibiti uendeshwaji wa kampeni kwa makada hao sita matokeo yake walizidi kuongezeka wataka URAIS ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI?

Tumeshuhudia Makada wengine wakijitokeza tena wakitafuta uungwaji mkono na makundi mbali mbali akiwemo
1.Mh.WAZIRI MKUU -PINDA
2.NAIBU WAZIRI WA FEDHA -MWIGULU
3.WAZIRI WA MALIASILI NA UTALII-L.NYALANDU.

Inatia aibu kumwona LOWASSA ndio mkiukaji pekee wa taratibu za chama.Mbaya zaidi WAZIRI WA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA-MH.BENARD MEMBE anafanya atakavyo bila ya kukemewa na NAPE kwa niaba ya Sekretarieti ya CCM.HUU NI UNAFIKI ULIOPINDUKIA.

Ajabu Mh.MEMBE anapambwa sio tu na NAPE hata Waandishi wa Habari wamepofushwa na nini!
Pia Matamshi ya Membe yanadhihirisha hajawahi kutangaza nia ya kuutaka URAIS,hio ni sahihi kabisa maana hata LOWASA hajatangaza.

Najiuliza ilikuwaje MEMBE akajumuishwa kwenye tuhuma za kujinadi kwa kutafuta uungwaji mkono na wengi ndani ya chama mpaka kupewa adhabu ya mwaka moja? Bila shaka yale ayatendayo LOWASA sirini na hadharani ili afanikiwe kupitishwe na CCM kuwa mgombea mpambanaji na UKAWA/UPINZANI Ndicho hicho hicho akitendacho MEMBE Hadharani ama sirini.

HAKUNA KUKATWA MTU HAPA,CCM ACHENI UNAFIKI DHIDI YA MH.LOWASSA WATENGENEZEENI WATAKA URAIS MAZINGIRA SAWA ILI TUSHUHUDIE NANI ATAIBUKA MSHINDI.

Lijueni hili unafiki ni mwiko japo ni lazima apatikane mshindi mmoja tu ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI.

Nawasilisha kwenu.
 
Umelalamika vizuri ila ni kweli tunajua CCM hawataki MTU mwenye maamuzi magumu ambayo mwisho misimamo ya MTU huyo kuja kuwagarimu wenyewe.
 
Umelalamika vizuri ila ni kweli tunajua CCM hawataki MTU mwenye maamuzi magumu ambayo mwisho misimamo ya MTU huyo kuja kuwagarimu wenyewe.

Japo umeigeza Post yangu kuwa ni malalamiko ila kwa hili umenena kiutu uzima,CFM hawataki Mtu wa Maamuzi magumu kwa kuwa atahatarisha maslahi yao kwa sasa anayetafutwa ni MLINDA MASLAHI.
 
Maamuzi magumu gani nyieeee? Huyo EL alijihuzuru kwa kuwa ndiyo ilikuwa namna pekee ya kutoka kwenye hiyo kashfa alikuwa amebananishwa kweli kweli sawa ambavyo ukimtight paka halafu uwe umesimama kule ambako anaweza kutokea hapo utaona paka vitu vyake ndivyo alivyofanya EL. Hana maamuzi magumu yoyote , mtegemee maamuzi atayofanya mkimpa mjengo ni kupiga deal kubwa kubwa na akina Rostam na Karamage wake, sasa hayo ndiyo maamuzi magumu?
 
Maamuzi magumu gani nyieeee? Huyo EL alijihuzuru kwa kuwa ndiyo ilikuwa namna pekee ya kutoka kwenye hiyo kashfa alikuwa amebananishwa kweli kweli sawa ambavyo ukimtight paka halafu uwe umesimama kule ambako anaweza kutokea hapo utaona paka vitu vyake ndivyo alivyofanya EL. Hana maamuzi magumu yoyote , mtegemee maamuzi atayofanya mkimpa mjengo ni kupiga deal kubwa kubwa na akina Rostam na Karamage wake, sasa hayo ndiyo maamuzi magumu?
Kilanja mkuu anausika nae na hule mchezo


swissme
 
Tuseme ukweli tu Lowassa kala nini kwenye Richmond si aliwajibika kama akina Mh.Rais Mstaafu Ally Hassan Mwinyi alivyowajibika enzi hizo akiwa Waziri wa mambo ya ndani?
 
Wana JF,

Ukweli ni upi? Kifungo cha miezi 12 na zuio la shughuli zozote dhidi ya
1.LOWASSA.
.2.MEMBE.
3.WASIRA.
4.SUMAI
5.J.MAKAMBA
6.NGELEJA

Je! Ni kweli walengwa ni hao woote ama changa la macho tu kwa UMMA huku mlengwa hasa alikuwa ni Lowassa.

Mbona badala kufanikiwa kudhibiti uendeshwaji wa kampeni kwa makada hao sita matokeo yake walizidi kuongezeka wataka URAIS ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI?

Tumeshuhudia Makada wengine wakijitokeza tena wakitafuta uungwaji mkono na makundi mbali mbali akiwemo
1.Mh.WAZIRI MKUU -PINDA
2.NAIBU WAZIRI WA FEDHA -MWIGULU
3.WAZIRI WA MALIASILI NA UTALII-L.NYALANDU.

Inatia aibu kumwona LOWASSA ndio mkiukaji pekee wa taratibu za chama.Mbaya zaidi WAZIRI WA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA-MH.BENARD MEMBE anafanya atakavyo bila ya kukemewa na NAPE kwa niaba ya Sekretarieti ya CCM.HUU NI UNAFIKI ULIOPINDUKIA.

Ajabu Mh.MEMBE anapambwa sio tu na NAPE hata Waandishi wa Habari wamepofushwa na nini!
Pia Matamshi ya Membe yanadhihirisha hajawahi kutangaza nia ya kuutaka URAIS,hio ni sahihi kabisa maana hata LOWASA hajatangaza.

Najiuliza ilikuwaje MEMBE akajumuishwa kwenye tuhuma za kujinadi kwa kutafuta uungwaji mkono na wengi ndani ya chama mpaka kupewa adhabu ya mwaka moja? Bila shaka yale ayatendayo LOWASA sirini na hadharani ili afanikiwe kupitishwe na CCM kuwa mgombea mpambanaji na UKAWA/UPINZANI Ndicho hicho hicho akitendacho MEMBE Hadharani ama sirini.

HAKUNA KUKATWA MTU HAPA,CCM ACHENI UNAFIKI DHIDI YA MH.LOWASSA WATENGENEZEENI WATAKA URAIS MAZINGIRA SAWA ILI TUSHUHUDIE NANI ATAIBUKA MSHINDI.

Lijueni hili unafiki ni mwiko japo ni lazima apatikane mshindi mmoja tu ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI.

Nawasilisha kwenu.

Lakini je mizengwe hiyo itafanikiwa kumzuia Mzee Lowassa? Je wakishindwa kumzuia watatunfa verse zipi za kumpamba? Kwa waandishi nachokiona ni kutaka kukumbukwa baada ya uchaguzi thru u-dc and the like. Ni maoni tu.
 
wana jf,

ukweli ni upi? Kifungo cha miezi 12 na zuio la shughuli zozote dhidi ya
1.lowassa.
.2.membe.
3.wasira.
4.sumai
5.j.makamba
6.ngeleja

je! Ni kweli walengwa ni hao woote ama changa la macho tu kwa umma huku mlengwa hasa alikuwa ni lowassa.

Mbona badala kufanikiwa kudhibiti uendeshwaji wa kampeni kwa makada hao sita matokeo yake walizidi kuongezeka wataka urais ndani ya chama cha mapinduzi?

Tumeshuhudia makada wengine wakijitokeza tena wakitafuta uungwaji mkono na makundi mbali mbali akiwemo
1.mh.waziri mkuu -pinda
2.naibu waziri wa fedha -mwigulu
3.waziri wa maliasili na utalii-l.nyalandu.

Inatia aibu kumwona lowassa ndio mkiukaji pekee wa taratibu za chama.mbaya zaidi waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa-mh.benard membe anafanya atakavyo bila ya kukemewa na nape kwa niaba ya sekretarieti ya ccm.huu ni unafiki uliopindukia.

Ajabu mh.membe anapambwa sio tu na nape hata waandishi wa habari wamepofushwa na nini!
Pia matamshi ya membe yanadhihirisha hajawahi kutangaza nia ya kuutaka urais,hio ni sahihi kabisa maana hata lowasa hajatangaza.

Najiuliza ilikuwaje membe akajumuishwa kwenye tuhuma za kujinadi kwa kutafuta uungwaji mkono na wengi ndani ya chama mpaka kupewa adhabu ya mwaka moja? Bila shaka yale ayatendayo lowasa sirini na hadharani ili afanikiwe kupitishwe na ccm kuwa mgombea mpambanaji na ukawa/upinzani ndicho hicho hicho akitendacho membe hadharani ama sirini.

Hakuna kukatwa mtu hapa,ccm acheni unafiki dhidi ya mh.lowassa watengenezeeni wataka urais mazingira sawa ili tushuhudie nani ataibuka mshindi.

Lijueni hili unafiki ni mwiko japo ni lazima apatikane mshindi mmoja tu ndani ya chama cha mapinduzi.

Nawasilisha kwenu.

msg delivered watake kuelewa au la but umejitahidi
 
Wana JF,

Ukweli ni upi? Kifungo cha miezi 12 na zuio la shughuli zozote dhidi ya
1.LOWASSA.
.2.MEMBE.
3.WASIRA.
4.SUMAI
5.J.MAKAMBA
6.NGELEJA

Je! Ni kweli walengwa ni hao woote ama changa la macho tu kwa UMMA huku mlengwa hasa alikuwa ni Lowassa.

Mbona badala kufanikiwa kudhibiti uendeshwaji wa kampeni kwa makada hao sita matokeo yake walizidi kuongezeka wataka URAIS ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI?

Tumeshuhudia Makada wengine wakijitokeza tena wakitafuta uungwaji mkono na makundi mbali mbali akiwemo
1.Mh.WAZIRI MKUU -PINDA
2.NAIBU WAZIRI WA FEDHA -MWIGULU
3.WAZIRI WA MALIASILI NA UTALII-L.NYALANDU.

Inatia aibu kumwona LOWASSA ndio mkiukaji pekee wa taratibu za chama.Mbaya zaidi WAZIRI WA MAMBO YA NJE NA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA-MH.BENARD MEMBE anafanya atakavyo bila ya kukemewa na NAPE kwa niaba ya Sekretarieti ya CCM.HUU NI UNAFIKI ULIOPINDUKIA.

Ajabu Mh.MEMBE anapambwa sio tu na NAPE hata Waandishi wa Habari wamepofushwa na nini!
Pia Matamshi ya Membe yanadhihirisha hajawahi kutangaza nia ya kuutaka URAIS,hio ni sahihi kabisa maana hata LOWASA hajatangaza.

Najiuliza ilikuwaje MEMBE akajumuishwa kwenye tuhuma za kujinadi kwa kutafuta uungwaji mkono na wengi ndani ya chama mpaka kupewa adhabu ya mwaka moja? Bila shaka yale ayatendayo LOWASA sirini na hadharani ili afanikiwe kupitishwe na CCM kuwa mgombea mpambanaji na UKAWA/UPINZANI Ndicho hicho hicho akitendacho MEMBE Hadharani ama sirini.

HAKUNA KUKATWA MTU HAPA,CCM ACHENI UNAFIKI DHIDI YA MH.LOWASSA WATENGENEZEENI WATAKA URAIS MAZINGIRA SAWA ILI TUSHUHUDIE NANI ATAIBUKA MSHINDI.

Lijueni hili unafiki ni mwiko japo ni lazima apatikane mshindi mmoja tu ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI.

Nawasilisha kwenu.

Hapa ninapita waache Wafu wazikane wenyewe
 
Mti wenye kivuli na matunda huo ndio unakatwa CCM lakini miti isio na matunda wala kivuli (MICHONGOMA) wao ndio wanapalilia.
mti wenye matunda yameshaisha tayari ni wakati mwingine kutatafuta mti mwingine wenye matunda mema zaidi ambayo ni UKAWA ndo tumaini jipya kwa watanzania ccm imeshachoka
 
Hapa ninapita waache Wafu wazikane wenyewe

Subiri uchaguzi wa ndani CCM upite ndio utajua CCM ni marehemu au inatembea wakati huo ndio utapata majibu sahihi kama CCM iko HOI ama HAI.
 
Hapa ninapita waache Wafu wazikane wenyewe

Subiri uchaguzi wa ndani CCM upite ndio utajua CCM ni marehemu au inatembea wakati huo ndio utapata majibu sahihi kama CCM iko HOI ama HAI.Kwa wee kaa kando hii ngoma ina wenyewe.
 
Back
Top Bottom