CCM Mmetegwa nanyi mkanasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Mmetegwa nanyi mkanasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hassan J. Mosoka, May 7, 2011.

  1. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa muda mrefu wapinzani wame-establish kauli mbiu ya kupambana na ufisadi, pole pole ccm mkaitwa chama cha mafisadi. Badala ya kufanya uchunguzi kwa nini hilo limetokea mkakurupuka kuita watu wadini na mengine yasiyo na mashiko katika jamii fukara.
    Wapinzani wenu wakaenda mbali zaidi wakawataja majina mafisadi nanyi kama kawaida yenu mmedandia hoja barabarani na mmeibuka na hoja ya kuvuana magamba bila kujua kuwa hii itawagawa zaidi na kuwamaliza hata kabla ya 2015. Siamini kama ccm ikawafukuza watu wanadaiwa kuwa mafisadi itajenga heshima kwa umma ambao hata hivyo unaonekana kuwaamini hao watu rejea uchaguzi wa 2010. Ninaamini mara mtakapofikia hatua hiyo huo ndo utakuwa mwissho wa ccm katika utawala wa Bongo.
    Nawasilisha
     
  2. k

    kakini Senior Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    rahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :happy:
     
  4. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hali ni mbaya, maji ya shingo!
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,850
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hali ni mbaya maji ya shingo wametudanganyaaaa haoooooooooo wameinama wameinuka wameokota kidude cha mtu mzima kidudeeee
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,744
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Tatatizo ndani ccm nikubwa kuliko watu wanavyothani wawenga wanasema ukuu wako unaweza kuwa udhaifa wako.
     
  7. chipanga

    chipanga JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 660
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    ...shiiiii ...kimya kimya mkuu... Ukipiga kelele watashtuka hawa!
     
  8. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 647
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe kwa sababu hata sasa tunachoona ni mapambano makali ya makundi hakuna mambo ya magamba hapo
     
Loading...