CCM mbio za mwengi yatumia magari ya kusomba taka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM mbio za mwengi yatumia magari ya kusomba taka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 1, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Vijana hawa wa skauti wamelalamika kupewa gari ya kusomba takataka kuwachukua kwenda kwenye mbio za mwennge mjini Morogoro. Wanasema walao wangeliosha, vinginevyo wanajisikia kudhalilishwa na serikali ya CCM.
     
  2. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kweli hii ni dharau kubwa sana
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,127
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Imeshafikia muda wa ccm hata kuitoa kwa [​IMG] kama ikibidi hivyo
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,436
    Likes Received: 22,349
    Trophy Points: 280
    skauti wakome kujipendekeza.
    Kwanza mi nilijua mbio za kikoloboi zimesha acha kufanyika, kumbe bado!!!!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wamelazimishwa???
     
  6. driller

    driller JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya mambo wameyataka wenyewe wacha yawatokee puani kidogo na bado huo ni kama mwanzo tu..!!!
     
Loading...