CCM mbio za mwengi yatumia magari ya kusomba taka

CCM mbio za mwengi yatumia magari ya kusomba taka

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Posts
11,897
Reaction score
6,933
SKAUTI+WANAPOTUMIA+LORI+YA+KUBEBA+TAKA-2.JPG


Vijana hawa wa skauti wamelalamika kupewa gari ya kusomba takataka kuwachukua kwenda kwenye mbio za mwennge mjini Morogoro. Wanasema walao wangeliosha, vinginevyo wanajisikia kudhalilishwa na serikali ya CCM.
 
skauti wakome kujipendekeza.
Kwanza mi nilijua mbio za kikoloboi zimesha acha kufanyika, kumbe bado!!!!
 
haya mambo wameyataka wenyewe wacha yawatokee puani kidogo na bado huo ni kama mwanzo tu..!!!
 
Back
Top Bottom