CCM inao wanachama milioni 8 na usheee, CHADEMA inao Wanachama wangapi?

CCM inao wanachama milioni 8 na usheee, CHADEMA inao Wanachama wangapi?

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Makamanda tuelezeni chama chenu kinao wanachama wangapi maana hatukuwahi kumsikia Mbowe ama Slaa akisema idadi ya wanachama wake lakini tumekuwa tukisikia zikitajwa namba kubwa za wanaojiunga kila uchwao. Nimesikia wapo laki sita (600,000) ni kweli au?
 
Mmmh hiyo idadi ya CCM ni tuliohai au..watakuwa wanadanganya. Tungekuwa wengi hivyo tungepata kura zaidi ya million 10. Ila kwa sasa uhakika hamna maana wengi hawalipii kadi zetu sio hai ni hoi..therefore mpaka kufanyike uhakiki ndio tujue idadi sasa
 
Milion sita na usheee, mpaka sasa ni karibia milion tisa kuelekea uchaguzi mkuu 2020 ni zaidi ya milion kumi na ushee, na CCM itakuwa chali haitainuka tena milele.
thubutuuu! Tumasikie viongozi wenu wakiongopa hadharani kama wewe!
 
Mmmh hiyo idadi ya CCM ni tuliohai au..watakuwa wanadanganya. Tungekuwa wengi hivyo tungepata kura zaidi ya million 10. Ila kwa sasa uhakika hamna maana wengi hawalipii kadi zetu sio hai ni hoi..therefore mpaka kufanyike uhakiki ndio tujue idadi sasa
ee subiri uhakiki unakuja soon
 
Milion sita na usheee, mpaka sasa ni karibia milion tisa kuelekea uchaguzi mkuu 2020 ni zaidi ya milion kumi na ushee, na CCM itakuwa chali haitainuka tena milele.
Chadema ina washabiki tu, tafuta bendela zao mitaani au ofisi kama utapata!
 
wanachama wa chadema
Sasa wewe unataka kufananisha chama cha majuzi tu na chama cha tangu uhuru?! CCM kama wangelikuwa makini leo hii ilitakiwa zaidi ya 85% ya watanzania wote wawe ni wanachama wao.
 
yaani hii aibu kutawala tangu uhuru mpaka leo wanachama milioni 8! Mimi nilitarajia walau wawe milioni 25 au zaidi!
Walikuwa hiyo idadi unayotaka wengine mmehama na Lowassa. ila leo mmepewa dawa najua bado inawaingia. Tulia
 
Makamanda tuelezeni chama chenu kinao wanachama wangapi maana hatukuwahi kumsikia Mbowe ama Slaa akisema idadi ya wanachama wake lakini tumekuwa tukisikia zikitajwa namba kubwa za wanaojiunga kila uchwao. Nimesikia wapo laki sita (600,000) ni kweli au?


lubuva + jecha.
 
Ndio ujue ccm haipendwi Na wananchi haiwezekani mkapata Kura sawa Na idadi ya wanachama wenu
 
Back
Top Bottom