CCM inang'olewa na wakati na sio UKAWA wala Lowassa

CCM inang'olewa na wakati na sio UKAWA wala Lowassa

Mm nakubali ccm walikuwepo mafisadi na kiongozi wao ni Lowasa lkn sasa wote wamemfuata huko aliko ambao walikua wanamsumbua sana Raisi wetu Kikwete lkn sasa ccm iko safi haina mafisadi, wapiga dili wote wanamfuata,kila la kheri uko muendako lkn nchi hampewi kwa njia yoyote.

Fikiri Kwa Weledi, Kwanini Ridh K. Tajiri, Je Wameshirikiana Na Lowasa? Acha Kukaririshwa Na Mzee Wa Ndovu Je, Vip Balali Alizikwa Na Lowasa?
 
Kwa kifupi tu kumbukeni kejeli na kubeza kulikofanywa na kunguru wa mabadiliko wakati wa mijadala ya kuanzisha mfumo wa vyama vingi nchini. Kura zikapigwa, tukaambiwa asilimia 80 wamechagua chama kimoja. Lakini wakati ukashinda, maana wakati ulichagua vyama vingi.

Nelson Mandela ambaye alikuwa mfungwa kwa miaka zaidi ya 20 lakini wakati ulipofika alikuwa Rais wa kwanza wa Afrika Kusini mpya.

Kanali Muamar Gaddafi alikuwa kiongozi aliyeleta maendeleo ya hali ya juu kwa ustawi wa jamii ya watu wa Libya na Afrika kwa ujumla. Alifikia mahala pa kudhaniwa kuwa angekuwa Rais wa Afrika endapo Afrika ingeungana na kuwa moja. Alikuwa na ndoto ya kuleta umoja wa kweli katika Afrika.

Huyu jamaa alishindana na kupigana na wakati. Mwisho wake mnaujua vema.

Huu ni wakati wa mabadiliko Tanzania. Na sio mabadiliko wanayoyasema CCM na uongo wao wa kudanganya wapiga kura wenye ukunguru wa mabadiliko eti wananchi hawataki mabadiliko ya chama, mabadiliko tunayoyataka yanaanza na chama kilichopo madarakani kung'oka kwanza.

Huu ni wakati wa CCM kung'oka. Mabadiliko ya kweli ni CCM kung'oka kwanza na mjadala mwingine utafuata.

Subirini mjionee nyinyi mnaodhani CCM ni mungu wenu. Angalieni mjionee kama CCM inaweza kushindana na wakati.

Jiulizeni kwa nini Magufuli badala ya kuinadi CCM anajinadi yeye mwenyewe!!!!! Anajua CCM ni lazima ing'oke, anatamani angegombea kwingineko.

CC kijibabu Mzee Mwanakijiji
 
Hamna shida najua mtapungua sana mwaka huu kwa ubishi mlio wengi ni miaka 14-25 haya ngoja tuone matokeo lkn nina hakika %100 ccm inashinda kwa kishindo,mm nitakua wa kwanza kupiga kura karma Mungu ataniweka salama baada ya hapo narudi nyumbani nitakucheki kwenye runinga siku hiyo ukilinda kura.
 
umeanza vizuri ila umemalizia kwa pumba kama wapinzani wangekuwa makini walikuwa wanaiondoa ccm mwaka 2025 lakini kitendo chao cha kutumia mafisadi ndio wamechemka inabidi waanze tena mwanzo itachukua muda mrefu kwani wamewapa nafasi ccm ya kujitazama upya

Tulia kwanza, kisha vuta pumzi taratibu, kisha soma ulichoandika, angalia na mwaka ulioandika.
 
wewe nafikiri sijui elimu yako ni ya darasa la saba maana hoja zako ni za chooni haya hata na elimu kwenye maswala ya kisiasa hauna unakurupuka kaa chini ufunzwe na wanaojua siasa na watakuonesha alama za nyakati zinaenda vipi
Hoja yake ikitokea ikatimia kinyume na wewe na wajuzi wengine wa siasa, utamweka darasa gani? Nafikiri wewe Ni msomi wa chuo kikuu, swali: tuseme hoja Ya huyu jamaa ime-prevail, CCM ikafa kibudu, utarudishwa kwenye elimu ya darasa la Saba?!!
 
Hamna shida najua mtapungua sana mwaka huu kwa ubishi mlio wengi ni miaka 14-25 haya ngoja tuone matokeo lkn nina hakika %100 ccm inashinda kwa kishindo,mm nitakua wa kwanza kupiga kura karma Mungu ataniweka salama baada ya hapo narudi nyumbani nitakucheki kwenye runinga siku hiyo ukilinda kura.

Kwenye red ndio dalili yenyewe ya kung'oka kwa CCM.

Kwa hiyo Kingunge, Lowassa, Mwapachu, Sumaye n.k ni miaka 14 - 25!!!!???

Halafu huo uhakika wa 100% wa kushinda yaani umemzidi hata Kikwete mwenyewe ambaye amejaa hofu ya kushindwa. Magufuli mwenyewe hata ingetokea ashinde angekufa kwa mshangao.

Uhakika wako ni sawa na uhakika anaokuwa nao mtoto wako mdogo unapokuwa naye halafu mkutane na kundi la simba wenye njaa na wanataka kuwatafuna. Mtoto wako atakuwa na uhakika asilimia 100 kwamba utawapiga na kuwashinda, wakati wewe mwenyewe nguo zimelowa kwa haja ndogo ukijua kabisa mmeshaliwa.
 
Hoja yake ikitokea ikatimia kinyume na wewe na wajuzi wengine wa siasa, utamweka darasa gani? Nafikiri wewe Ni msomi wa chuo kikuu, swali: tuseme hoja Ya huyu jamaa ime-prevail, CCM ikafa kibudu, utarudishwa kwenye elimu ya darasa la Saba?!!

hahahaaha, aisee umenivunja mbavu. Logic tupu mkuu.
 
wewe nafikiri sijui elimu yako ni ya darasa la saba maana hoja zako ni za chooni haya hata na elimu kwenye maswala ya kisiasa hauna unakurupuka kaa chini ufunzwe na wanaojua siasa na watakuonesha alama za nyakati zinaenda vipi

Ipyana mbona unawaka hivi!!!??? Ha'fu unadhalilisha wanyakyusa mzeiya. Bora ungejiita Mende tujue moja.
Wanyakyusa wanataka mabadiliko na wanajua huu ndio wakati...ndosi ghwa kugu ughwe!!?
 
Ipyana mbona unawaka hivi!!!??? Ha'fu unadhalilisha wanyakyusa mzeiya. Bora ungejiita Mende tujue moja.
Wanyakyusa wanataka mabadiliko na wanajua huu ndio wakati...ndosi ghwa kugu ughwe!!?

Mabadiliko sio kwa porojo kama mnavyodanganywa mabadiliko ni ukombozi wako wa kifikra ujitume na ufanye kazi kwa bidii
 
Kwa kifupi tu kumbukeni kejeli na kubeza kulikofanywa na kunguru wa mabadiliko wakati wa mijadala ya kuanzisha mfumo wa vyama vingi nchini. Kura zikapigwa, tukaambiwa asilimia 80 wamechagua chama kimoja. Lakini wakati ukashinda, maana wakati ulichagua vyama vingi.

Nelson Mandela ambaye alikuwa mfungwa kwa miaka zaidi ya 20 lakini wakati ulipofika alikuwa Rais wa kwanza wa Afrika Kusini mpya.

Kanali Muamar Gaddafi alikuwa kiongozi aliyeleta maendeleo ya hali ya juu kwa ustawi wa jamii ya watu wa Libya na Afrika kwa ujumla. Alifikia mahala pa kudhaniwa kuwa angekuwa Rais wa Afrika endapo Afrika ingeungana na kuwa moja. Alikuwa na ndoto ya kuleta umoja wa kweli katika Afrika.

Huyu jamaa alishindana na kupigana na wakati. Mwisho wake mnaujua vema.

Huu ni wakati wa mabadiliko Tanzania. Na sio mabadiliko wanayoyasema CCM na uongo wao wa kudanganya wapiga kura wenye ukunguru wa mabadiliko eti wananchi hawataki mabadiliko ya chama, mabadiliko tunayoyataka yanaanza na chama kilichopo madarakani kung'oka kwanza.

Huu ni wakati wa CCM kung'oka. Mabadiliko ya kweli ni CCM kung'oka kwanza na mjadala mwingine utafuata.

Subirini mjionee nyinyi mnaodhani CCM ni mungu wenu. Angalieni mjionee kama CCM inaweza kushindana na wakati.

Jiulizeni kwa nini Magufuli badala ya kuinadi CCM anajinadi yeye mwenyewe!!!!! Anajua CCM ni lazima ing'oke, anatamani angegombea kwingineko.

Ndoto yako nmeipenda

Lowasa out!!!!!!
 
Ndoto yako nmeipenda

Lowasa out!!!!!!

Leaders start with a dream. Ndiyo maana Martin Luther King jr alisema '' I have a dream''.

Asante pia kwa Lowassa Officially Uniting Tanzania.

Lowassa rais ndugu yangu. Wewe jiandae tu kisaikolojia.

Sasa nimegundua, ngoja nifungue duka la majeneza fasta, maana naona watakaokufa kwa presha ni wengi sana pamoja na navy house boy.
 
Mabadiliko sio kwa porojo kama mnavyodanganywa mabadiliko ni ukombozi wako wa kifikra ujitume na ufanye kazi kwa bidii

Kawaambie hivyo KANU kama ukiwaona huko kenya, usisahau na kumsalimia Nelson Mandela gerezani maana hadi sasa bado kaburu anatawala, na wao wanajitahidi kupata ukombozi wa kifikra unaousema.

Ukishatoka huko nenda kamsalimie Gaddafi pale Libya na umwambie awafundishe CCM namna ya kung'ang'ania madarakani pale wakati unapowadia ili wajifunze namna ya kushindana na wakati.

Naona kazi yako unayoifanya kwa bidii imesaidia sana miaka hii 50 ya uhuru, maana Indonesia na Malaysia tulioanza nao safari tumewaacha mbali.

CCM oyeee!!!!! na Mandondocha itikieni Oyeeee!!!!
 
Rodrick uko sawa kabisa,huyu jamaa mwanzo nilimwelewa sana ila kamaliza vibaya,kwa mtaji mliowapa ccm wanashinda kwa nguvu zote n Magufuli atairekebisha hiyo system ya chama mpaka mkae vyema kuwatoa ni baada ya miaka 20 tena.
 
Back
Top Bottom