CCM inang'olewa na wakati na sio UKAWA wala Lowassa

CCM inang'olewa na wakati na sio UKAWA wala Lowassa

Hilo ndio kosa la Ukawa wengi walitaka kupiga hela tu sasa mtajua jinsi gani mtamrudishia hela yake kwa sababu nina hakika Lowasa hawezi kuachiwa nchi, yaani ukawa mmepoteza dira kwa kuweka tamaa mbele mauti nyuma.
 
umeanza vizuri ila umemalizia kwa pumba kama wapinzani wangekuwa makini walikuwa wanaiondoa ccm mwaka 2025 lakini kitendo chao cha kutumia mafisadi ndio wamechemka inabidi waanze tena mwanzo itachukua muda mrefu kwani wamewapa nafasi ccm ya kujitazama upya
Hivi wewe ni Mtanzania, unajua mambo tunayopitia na ni nani yuko madarakani na ametawala kwa muda gani.????? Kauli kama zenu ndo zilisaidia French Revolution n.k. Kuna uwezekano pia kuwa labda unaishi kinyume na normal years and dates. Let me remind you, this is 2015 comrade na ndo tushaamua. CCM OUT. MWAPACHU AMEJIUNGA TANU 1967, wewe ulikuwa wapi????? SASA YEYE AMEJIENGUA. Magufuli anasema: - Tanzania ni shamba la bibi----- nani aliyeigeuza Tanzania Shamba la bibi????????????? - Atafufua viwanda------ nani aliyeua viwanda????????? - Upinzani ndo unasababisha mgao wa umeme-------- upinzani ndo upo madarakani????????????????????? CCM OOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUTTTTTTTTTTTTTT
 
Mm nakubali ccm walikuwepo mafisadi na kiongozi wao ni Lowasa lkn sasa wote wamemfuata huko aliko ambao walikua wanamsumbua sana Raisi wetu Kikwete lkn sasa ccm iko safi haina mafisadi, wapiga dili wote wanamfuata,kila la kheri uko muendako lkn nchi hampewi kwa njia yoyote.
 
Hilo ndio kosa la Ukawa wengi walitaka kupiga hela tu sasa mtajua jinsi gani mtamrudishia hela yake kwa sababu nina hakika Lowasa hawezi kuachiwa nchi, yaani ukawa mmepoteza dira kwa kuweka tamaa mbele mauti nyuma.

Wakati ni ukuta,CCM wakati wake imekwishaufikia.Hakuna namna hata mfanye nini?
 
Point, tumeichoka ccm. Habazi za uhuru na mapinduzi zimepitwa na wakati. Wananchi wanataka kuona demokrasia ikitekelezwa, wanataka kuona maendeleo. Tunataka kuona bila ccm nchi itakuwaje. Pengine itakuwa nzuri zaidi.
 
Hii ni kweli huu ulikua mwaka wa wapinzani lkn wamwamejichanganya wenyewe pale walipo mruhusu lowasa huku wakijua hatufai mpaka Baba wa Taifa kaacha usia kua tumuogope kama ukoma sasa hilo ndio kosa lao lkn kama angekua Dr slaa au Lipumba ccm wangeachia nchi lkn kwa huyu haiwezekani.afadhali ya mbichi kuliko kuungua.

Acha kulialia, Lowasa lazima awanyooshe mafisiem.Lowasa ni chaguo la wengi
 
Mm nakubali ccm walikuwepo mafisadi na kiongozi wao ni Lowasa lkn sasa wote wamemfuata huko aliko ambao walikua wanamsumbua sana Raisi wetu Kikwete lkn sasa ccm iko safi haina mafisadi, wapiga dili wote wanamfuata,kila la kheri uko muendako lkn nchi hampewi kwa njia yoyote.

Wale mafisadi Wa escrow, epa, meremeta, rada mbovu, mabehewa fake, kivuko chakavu, Richmond na dowans wapo wapi kama sio ccm? acha kujitekenya na kucheka.Mabadiliko lazma mwaka huu
 
umeanza vizuri ila umemalizia kwa pumba kama wapinzani wangekuwa makini walikuwa wanaiondoa ccm mwaka 2025 lakini kitendo chao cha kutumia mafisadi ndio wamechemka inabidi waanze tena mwanzo itachukua muda mrefu kwani wamewapa nafasi ccm ya kujitazama upya
Mbona jamaa yupo wazi tu! Anasema wapinzanzani hawaiwezi ccm, lakini wakati wa kufa ukifika utakufa tu!
 
Mm nakubali ccm walikuwepo mafisadi na kiongozi wao ni Lowasa lkn sasa wote wamemfuata huko aliko ambao walikua wanamsumbua sana Raisi wetu Kikwete lkn sasa ccm iko safi haina mafisadi, wapiga dili wote wanamfuata,kila la kheri uko muendako lkn nchi hampewi kwa njia yoyote.
Ni kweli, mzee wa vijisenti mwandishi mahiri wa katiba aliyegonga na kuua 'hawara' mpiga escrow, Chenge, mama wa pesa ya mboga, ngeleja, mzee wa kubomoa na kulipa au kuteka samaki na kulipa kwa pesa zetu, ambaye anaingizia taifa hasara kwa kutolipa wakandarasi! Ni kweli, ccm safi, wote wamehama! Wala-tembo wote, magwiji wa madawa ya kulevya, hata wale wote waliotumia mabiliomi yetu kuchakachua katiba yetu, wamehama, ccm safiiiiiii!
 
Tatizo lenu mnaota ndota za mchana kweupe, nashindwa kuwaelewa wanamageuzi, mbona mnajichanganya sana hivo? Kama mda ulikuwa umefika basi ni wazi kwamba mmekosea masharti, na ulipokosea jitahidi kijisahihisha mapema, ila kwa kuwa macho yenu yamefunikwa na ukungu mkubwa, itakuwa kazi sana ccm kuondoka kwa wakati huu, hii ilianza kujionyesha mapema na mpaka muda huu hakuna dhamira ya kuiondoa ccm, sijui ww uko wapi, ccm haiondolewi kijinga hivo, wapinzani wenyewe mnasumbuana hivo ndani ya muungano huo wa UKAWA- katika hali ya kawaida ni ngumu sana, ndo maana nasema hizo ni ndoto za mchana. Nyie wenyewe mmebagua vyama vingine kuungana na ukawa yenu hiyo, itakuwaje useme muda umefika wa kuiondoa ccm? watz wamestuka kuwa wengiwao ukawa ni wapiga dili na si mabadiliko.

Mlianza kutokuaminiana tokea mlipo mchukua mamvi, mara Dr.Slaa akaondoka na Prof.Lipumba na yy akaondoka, tokea hapo hakuna umoja na utilivu ndani ya ukawa ila kwa sababu ww ni mpiga debe, timiza wajibu wako, unakuja na mifano ya kijinga kabisa. na kama mnasema ndo mwisho wa ccm mbona mnajinyeanyea kila siku oh mara tume si huru oh mara vituo vya kupigia kura ni vingi sana oh mara bado bvr zinaandikishwa, hiyo yote ni ushindi kwa ccm. Labda mjipange upya tena 2020. Na pia mwache kuokotaokota watu waliokataliwa kwenye chaguzi za vyama, na ndo unaweza kuwa mkosi bila nyie kujua.

Na tume imebaini majina mengi kujirudiarudia.......,,,, poleni sana.

Kama CCM mngejali na kuondoa kero za wananchi, leo msingepata shida ya kupiga pushup majukwaani... CCM ilipendwa na kuaminiwa sana, tatizo mliongoza nchi kimazoea mnoo na kujiamini.. Na hamkuwahi kudhani kua kila kizazi kina ufahamu wake.. 1995 idadi ya wapiga kura wengi walikua wazee, mwaka 2005 vijana wapiga kura walikua 55% na ndio walimchangia ushindi wa Jk.. Mwaka 2015 vijana waliojiandikisha kupiga kura Ni 75% ,wengi hawana ajira na hawaijui CCM, wengi wamekomaa akili kipindi cha vyama vingi, hawajaona mazuri ya CCM, zaidi wanaona watoto wa viongozi wakila Bata huku wao wasijue hatma ya maisha yao.
Ni mda wa mabadiliko na sio kubadilisha 👖 huku Boxer iletayo fungal umekomaa nayo..
 
Tunapata shida ya kupiga pushap kwa ajili ufisadi wa Lowasa nafikiri baada ya miaka 5,hatuna haja tena ya kufanya kampeni.
 
Kama CCM mngejali na kuondoa kero za wananchi, leo msingepata shida ya kupiga pushup majukwaani... CCM ilipendwa na kuaminiwa sana, tatizo mliongoza nchi kimazoea mnoo na kujiamini.. Na hamkuwahi kudhani kua kila kizazi kina ufahamu wake.. 1995 idadi ya wapiga kura wengi walikua wazee, mwaka 2005 vijana wapiga kura walikua 55% na ndio walimchangia ushindi wa Jk.. Mwaka 2015 vijana waliojiandikisha kupiga kura Ni 75% ,wengi hawana ajira na hawaijui CCM, wengi wamekomaa akili kipindi cha vyama vingi, hawajaona mazuri ya CCM, zaidi wanaona watoto wa viongozi wakila Bata huku wao wasijue hatma ya maisha yao.
Ni mda wa mabadiliko na sio kubadilisha 👖 huku Boxer iletayo fungal umekomaa nayo..

Halafu safari hii wanaotaka mabadiliko ndio waliojiandikisha kwa wingi.Yaani CCM wajiandae kisaikolojia kuwa wapinzani.
 
Baada ya ushindi wa kishindo,miaka 5ijayo hatuna haja tena kupiga pushap kwa sababu Magufuri atakuwa ameshatimiza ahadi zake kama si kumaliza.
 
Ni kweli, mzee wa vijisenti mwandishi mahiri wa katiba aliyegonga na kuua 'hawara' mpiga escrow, Chenge, mama wa pesa ya mboga, ngeleja, mzee wa kubomoa na kulipa au kuteka samaki na kulipa kwa pesa zetu, ambaye anaingizia taifa hasara kwa kutolipa wakandarasi! Ni kweli, ccm safi, wote wamehama! Wala-tembo wote, magwiji wa madawa ya kulevya, hata wale wote waliotumia mabiliomi yetu kuchakachua katiba yetu, wamehama, ccm safiiiiiii!

Nimecheka sana aisee.
 
Hilo ndio kosa la Ukawa wengi walitaka kupiga hela tu sasa mtajua jinsi gani mtamrudishia hela yake kwa sababu nina hakika Lowasa hawezi kuachiwa nchi, yaani ukawa mmepoteza dira kwa kuweka tamaa mbele mauti nyuma.

Shabanibumbo soma tena mada mzeiya. Nchi haachiwi Lowassa wala haachiwi Magufuli wala mgombea yeyote yule. Hata jeshi haliachiwi hii nchi nadhani unajua Mwamunyange yuko wapi na kwa nini yuko huko aliko.

Nchi hii inachukuliwana mabadiliko. Wakati umeamua. Na wakati umepiga muziki ambao ni Lowassa na Ukawa ndio wameweza kuucheza.

CCM imeng'oka ndugu yangu.

Jiulize mwaswali yafuatayo:

Imekuaje fisadi aungwe mkono hivyo ndani na nje ya CCM? Yaani hadi Tundu Lissu anamuunga mkono.

Wewe je ni mjuzi sana wa CCM na mchi hii kuliko Mwapachu, Lowassa, Sumaye, Kingunge n.k

Swali lifuatalo ni bonus

Mwamunyange yuko wapi? Tangu lini? Na kwa nini? Na inahusiana vipi na kushinda kwa Lowassa?
 
Naona tutabishana sana nitakutafuta tar26.utanipa majibu hatuwezi kuvunja usia wa Baba wa Taifa tutalaaniwa, sawa na nchi tutaingiza kwenye machafuko,hivyo basi tutekeleze usia.
 
kwa kifupi tu kumbukeni kejeli na kubeza kulikofanywa na kunguru wa mabadiliko wakati wa mijadala ya kuanzisha mfumo wa vyama vingi nchini. Kura zikapigwa, tukaambiwa asilimia 80 wamechagua chama kimoja. Lakini wakati ukashinda, maana wakati ulichagua vyama vingi.

Nelson mandela ambaye alikuwa mfungwa kwa miaka zaidi ya 20 lakini wakati ulipofika alikuwa rais wa kwanza wa afrika kusini mpya.

Kanali muamar gaddafi alikuwa kiongozi aliyeleta maendeleo ya hali ya juu kwa ustawi wa jamii ya watu wa libya na afrika kwa ujumla. Alifikia mahala pa kudhaniwa kuwa angekuwa rais wa afrika endapo afrika ingeungana na kuwa moja. Alikuwa na ndoto ya kuleta umoja wa kweli katika afrika.

Huyu jamaa alishindana na kupigana na wakati. Mwisho wake mnaujua vema.

Huu ni wakati wa mabadiliko tanzania. Na sio mabadiliko wanayoyasema ccm na uongo wao wa kudanganya wapiga kura wenye ukunguru wa mabadiliko eti wananchi hawataki mabadiliko ya chama, mabadiliko tunayoyataka yanaanza na chama kilichopo madarakani kung'oka kwanza.

Huu ni wakati wa ccm kung'oka. Mabadiliko ya kweli ni ccm kung'oka kwanza na mjadala mwingine utafuata.

Subirini mjionee nyinyi mnaodhani ccm ni mungu wenu. Angalieni mjionee kama ccm inaweza kushindana na wakati.

Jiulizeni kwa nini magufuli badala ya kuinadi ccm anajinadi yeye mwenyewe!!!!! Anajua ccm ni lazima ing'oke, anatamani angegombea kwingineko.
wewe nafikiri sijui elimu yako ni ya darasa la saba maana hoja zako ni za chooni haya hata na elimu kwenye maswala ya kisiasa hauna unakurupuka kaa chini ufunzwe na wanaojua siasa na watakuonesha alama za nyakati zinaenda vipi
 
Back
Top Bottom