Ccm inamiliki bunduki na mabomu


D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Chama cha mapinduzi CCM kimedhihirishia umma wa watanzania kwamba wanatumia BUNDUKI MABOMU ktk kutawala na kuongoza nchi.

Makada wakuu wafuatao wamewai kutumia vibaya bunduki na mabomu yao-
  • AESHI HILAL,
  • ESTER BULAYA,
  • DITOPILE MZUZURI NA
  • ADEN RAGE.
Hawa ni baadhi tu ya makada walio lipotiwa kutumia vibaya bunduki zao kwa kutisha wananchi masikini wa Tanzania. Tunashangaa kusikia wao ndio watu wakwanza kusema Tanzania kuna amani! Je mbona wanatembea na mabomu na risasi nzito nzito za moto? Je kwanin wanatishia amani na usalama wa wananchi?

Tz hatupendi vita tafadhali wanyang'anywe BUNDUKI NA MABOMU.
 
B

Bukutonaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
246
Likes
2
Points
35
B

Bukutonaga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
246 2 35
Mukama alishasema wanaleta Makomando hakuwa na maana ya CDM maana magamba ni wepesi kusahau inawezekana alijua anawasilisha Agenda za mikutano yao ya ndani kumbe yupo kwenye Public Media.
,
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hawa politicians wasitupotezee muda jaman,,,,waachen na mambo zao,na sie tutafute ugali wetu
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Hawa politicians wasitupotezee muda jaman,,,,waachen na mambo zao,na sie tutafute ugali wetu
Hututakuwa huru kuutafuta huo ugali wetu iwapo amani haitakuwepo na inavurugwa na viongozi tuliowachagua wenyewe
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Chama cha mapinduzi ccm kimeziilishia umma wa watanzania kwamba wanatumia BUNDUKI MABOMU ktk kutawala na kuongoza nchi. Makada wakuu wafuatao wamewai kutumia vibaya bunduki na mabomu yao-AESHI HILAL ESTER BULAYA DITOPILE MZUZUL NA ADEN RAGE. Hawa ni baadhi tu ya makada walio lipotiwa kutumia vibaya bunduki zao kwa kutisha wananchi masikini wa tanzania. Tunashangaa kusikia wao ndio watu wakwanza kusema tanzania kuna amani! Je mbona wanatembea na mabomu na risasi nzito nzito za moto? Je kwanin wanatishia amani na usalama wa wananchi? Tz hatupendi vita tafadhari wanyang'anywe BUNDUKI NA MABOMU.
Wana kifaa kingine kinaitwa Zombe, wamekitetea kwa gharama ya kuifanyia vurugu hiki ya uhuru wa majaji kutoa hukumu.
Kada huyu wa ccm, hauwi tu bali anauwa na kupora mali.
.
 
D

Deus Shayo

New Member
Joined
May 9, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
D

Deus Shayo

New Member
Joined May 9, 2010
4 0 0
wanasema, kufanikiwa,
"You either live within the system or with the system"
System ikiwa corrupt na wewe uende nayo hivyo.
Lakini - Watanzania wa leo tunata serikali yenye
msimamo, na si kufuata serikali kipofu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,612
Members 474,678
Posts 29,228,660