Ccm imezeeka


mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
 
Last edited by a moderator:
Ngomo

Ngomo

Senior Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
199
Likes
44
Points
45
Ngomo

Ngomo

Senior Member
Joined Oct 15, 2009
199 44 45
Chama cha Mapinduzi kimekaa madarakani kwa muda mrefu mpaka umefika wakati mwenyekiti wake anakiri kwamba kimekosa mvuto kwa wananchi.

Hii yote inathibitisha kwamba sasa CCM hakijui nini cha kufanya ila kujichukulia dola. Kama watanzania tungekuwa na nia thabiti ya kukiondoa madarakani huu ndio wakati muafaka wa kuwaweka pembeni.

Tusipowatoa sasa basi maisha bora kwa kila mtanzania ni ndoto tu. Kumbe kikwazo cha maisha bora ya kila mtanzania ni CCM na si vinginevyo
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,916
Likes
65,691
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,916 65,691 280
Hiki chama kimefika mwisho wa uhai wake na bahati mbaya sana kinazeeka vibaya na mbaya zaidi kimeanza kupoteza kumbukumbuku kabisa na ndio maana hakiishi vituko.

Nii kama kikongwe leo atakwambia hiki kesho ukimuuliza amesahau!Leo atasema nataka hiki kesho anageuka,n.k.Yaani tabu tupu!

Tatizo ni kuwa hiki chama kilitakiwa kustaafu siku nyingi tu(inawezekana 2010 kama sio 2015) ila kilidanganya umri kwa ulevi tu wa madaraka na sasa haya ndio matokeo yake!

Kwakweli tuache utani sisiem inazeeka vibaya jamani mpaka aibu!
 
Online Pastor

Online Pastor

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2017
Messages
1,970
Likes
1,486
Points
280
Online Pastor

Online Pastor

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2017
1,970 1,486 280
Kwahiyo unamanisha kimekula chumvi nyingi,na hivyo kimejaa hikma,ujuzi na busara?
 
C

chige

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
8,087
Likes
15,303
Points
280
C

chige

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
8,087 15,303 280
Sio kwamba CCM inazeeka vibaya bali CCM imezeeka vibaya! CCM imeshazeeka na tayari ni ajuza! CCM ni kibibi kizee ambacho hakuna ilichofanikiwa zaidi ya kutuzalia majizi, majangiri, mafisadi, majahiri, mazimwi wala watu, manduli pamoja na mafisadi wa kila aina!!!

Matokeo yake, hata leo hii kitoto cha miaka 23 kikipata ajira hakuna kinachofikiria zaidi ya kupiga kwa sababu ndio urithi pekee toka kwa ajuza CCM.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,664
Likes
117,961
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,664 117,961 280
Na maovu yao wanayoyafanya nchini wakiongozwa na dikteta uchwara wanataka kuyafanya siri kubwa ili yasijulikane na nchi nyingine duniani

Tanzania yajiondoa kwenye Mkakati wa Uwazi, Ushiriki na Uwajibikaji(OGP)

Hiki chama kimefika mwisho wa uhai wake na bahati mbaya sana kinazeeka vibaya na mbaya zaidi kimeanza kupoteza kumbukumbuku kabisa na ndio maana hakiishi vituko.

Yaani ni kama kikongwe leo atakwambia hiki kesho ukimuuliza amesahau!Leo atasema nataka hiki kesho anageuka,n.k.

Tatizo ni kuwa hiki chama kilitakiwa kustaafu siku nyingi ila kilidanganya umri kwa ulevi tu wa madaraka na sasa haya ndio matokeo yake!

Kwakweli tuache utani sisiem inazeeka vibaya jamani mpaka aibu!
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,021
Likes
256
Points
180
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,021 256 180
Hiki chama kimefika mwisho wa uhai wake na bahati mbaya sana kinazeeka vibaya na mbaya zaidi kimeanza kupoteza kumbukumbuku kabisa na ndio maana hakiishi vituko.

Yaani ni kama kikongwe leo atakwambia hiki kesho ukimuuliza amesahau!Leo atasema nataka hiki kesho anageuka,n.k.

Tatizo ni kuwa hiki chama kilitakiwa kustaafu siku nyingi ila kilidanganya umri kwa ulevi tu wa madaraka na sasa haya ndio matokeo yake!

Kwakweli tuache utani sisiem inazeeka vibaya jamani mpaka aibu!
Ninamashaka salaryslip na ufahamu wako wa siasa
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,916
Likes
65,691
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,916 65,691 280
Kwahiyo unamanisha kimekula chumvi nyingi,na hivyo kimejaa hikma,ujuzi na busara?
Hapana, hiki chama kinatakiwa kihakikiwe umri nina wasiwasi kimefoji ndioo maana kimeanza kupoteza hata kumbukumbu.Kilitakiwa kustaa miaka ya nyuma.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,916
Likes
65,691
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,916 65,691 280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,916
Likes
65,691
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,916 65,691 280
Hiki chama kimefika mwisho wa uhai wake na bahati mbaya sana kinazeeka vibaya na mbaya zaidi kimeanza kupoteza kumbukumbuku kabisa na ndio maana hakiishi vituko.

Nii kama kikongwe leo atakwambia hiki kesho ukimuuliza amesahau!Leo atasema nataka hiki kesho anageuka,n.k.Yaani tabu tupu!

Tatizo ni kuwa hiki chama kilitakiwa kustaafu siku nyingi tu(inawezekana 2010 kama sio 2015) ila kilidanganya umri kwa ulevi tu wa madaraka na sasa haya ndio matokeo yake!

Kwakweli tuache utani sisiem inazeeka vibaya jamani mpaka aibu!
NightCrawler hii mada yangu mkuu umeiua kwa kuiunganisha na uzi wa mwaka 2011 uzi ambao haukupata mchangiaji hata mmoja.

Hawa jamaa tusipowasema hii nchi wataifkisha pabaya hivyo nanyi mods mtusaidie.

Lissu alituasa wote tupaze sauti kila mtu kwa nafasi yake maana hakuna alie salama.
 

Forum statistics

Threads 1,238,987
Members 476,289
Posts 29,339,083