CCM ianze kuzoea kuwa chama cha upinzani mapema

CCM ianze kuzoea kuwa chama cha upinzani mapema

hivi ccm imefanya nini mpaka wananchi waichague tena?

Mlituhaidi maaisha bora kwa kila mtanzania yako wapi?

Ccm imeharibu nchi, wananchi wanahangaika, maisha magum, hakuna hajira, osptalini hamna madawa, wafanyakazi kila siku wanagoma, waalimu mmewatelekeza, nchi iko gizani, ufisadi unaliangamiza taifa, albino wamekua kama wakimbizi kwenye nchi yao,

haki ya Mungu 25 oct hamta kaa muisahau katika maisha yenu,

ndio mtajua wajinga wamesha elimika, mtanyooka,
 
ni jambo la kusubiri na kuona, hapa tunaangalia mtandao wa chama jinsi kilivosambaa hadi vitongojini, mm na ww hapa tunajadiliana mtandaoni inawezekana kabisa tusipige hata kura maana siwezi kaa kwa foleni the whole day nasubiri kupiga kura. Wapiga kura wapo mtaani na vitongojini na vijijini na hao hawana nafasi ya kuja mtandaoni ila ndo huwaambii kitu kuhusu CCM, kwa hiyo CCM ina hazina ya kura hazina shaka.
Chadema inafahamika kwenye miji mikuu na haipo vitongojini, na mjini kwenyewe bado itagawana kura na CCM. bado narudia ukawa ishashindwa mchana kweupee mtawasikia wanahadaa wanachi kwamba wameibiwa kura wakati ukweli upo wazi washashindwa kabla hata ya kampeni ahhahah

ngudengude tathmini yako ni ovyo kabisa. Political popularity ya Lowassa ni mara nne zaidi ya Magufuli, Political influence ya UKAWA kwa sasa ni mara mbili zaidi ya CCM.
Mpaka sasa CCM wanajua fika kuwa Magufuli hana ubavu wa kuibeba CCM na CCM ndio ina haha kutwa kumbeba Magufuli. Kikwete anajaribu kila mbinu ili kumpa Magufuli Political Platform ya kupata Promotion, lakini wapi, hakuna kitu.

Juzi Kikwete na mkewe ilibidi wamsindikize kuchukua fomu na jana wakaandaa Sherehe na wasanii wa bongo ili Kikwete na Magufuli wawepo katika kujenga influence.
 
Back
Top Bottom