CCM, hapa ndipo mlipotufikisha walala hoooi!


Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Hapa mwanza,kuna chuo cha makada wawili wa chama cha mapinduzi,mmoja anaitwa samson itozya makunja na mwenzake anaitwa festo magambo,hawa jamaa wana NGO yao ambayo kwa sababu ya njaa wameigeuza kuwa chuo cha madini kinaitwa CRDO,wanafanya matangazo katika mikoa yenye migodi ya madini na wilaya zake wakiwahamasiha vijana kujiunga katika kozin zao na kuwa watawatafutia ajira mogodini na matokeo yake ni vijana weng kuishia kutapeliwa,serikali dhaifu ya CCM imeshindwa kuliona hili,na makada wake wanaanzisha vyuo vya kuchakachua uchumi mdoggo na wa shida wa vijana wake,kama kuna yeyote hapa JF anajua mahali pa kufikisha habari hizi atusaidie maana hapa mwanza vijana wanalizwa na hivi sasa wanatangaza kozi ya utalii hali hata majengo ya kufanyia kozi zao hawana,istoshe leo hii wanaofanya mafunzo ya madini wamepelekwa kwenda kusomea shule ya msingi ya nyanza ambapo wanafunzi wa shule ya msingi wametolewa darasani na kurusiwa kwenda makwao kupisha wanachuo waliofanyiiwa mchezo wa kuigiza na bwana makunja,na issue hii pale shule ya msingi ya nyanza C NI KATI kati ya bwana makunja na MWALIMU mkuu wa shule,hii ni halali? je hii ni halali watoto wetu wa shule ya msingi kukatishwa masomo yao kwa sababu ya utapeli wa bwana makunja na mwalimu mkuu aliyehongwa vipesa na uongozi wa CRDO?
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
sikia kauli ya mwenyekiti wa chama chao.

"Ni heri Dr.Slaa ashinde urais kuliko Tundu Lissu kuwa
mbunge." Maneno ya Rais Kikwete
mwezi Septemba mwaka 2010.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,173
Likes
1,480
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,173 1,480 280
Hadi Kahama matangazo kibao
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
issue sio kuwa makada issue elimu wanayotoa inakidhi viwango maana hatujafikia huko kubagua huduma za mtu kutokana na itikadi zake za chama na kama watu wameahidiwa kazi wakatapeliwa waungane wawashtaki mahakamani hapo hamna mzaha.otherwise wacha vijana wapate elimu bwana siku moja tuongee lugha moja kama taifa moja
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
issue sio kuwa makada issue elimu wanayotoa inakidhi viwango maana hatujafikia huko kubagua huduma za mtu kutokana na itikadi zake za chama na kama watu wameahidiwa kazi wakatapeliwa waungane wawashtaki mahakamani hapo hamna mzaha.otherwise wacha vijana wapate elimu bwana siku moja tuongee lugha moja kama taifa moja
ni bora basi hata hiyo elimu ingekuwa inakidhi viwango,mashaka matupu!
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
huuu nao ni ufisadi! wamepata wapi kibali cha kufungua chuo na hawajakizi vigezo kama kuwa na mahala pa kufundishia hao wanafunzi!
 

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933