CCM hakuna watu mpaka ateue upinzani?

UPOPO

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
2,721
2,000
Hawaaminiani ,wote wako kibashite bashite.Mwenyekiti kaona afanye kazi na wapinzani
 

ndananga

Member
Jun 1, 2017
9
45
nacho kijua presdnt anaamin ktk uchapakazi wa mtu, mama mghwila ukimsikiliza anaongea shida zilizopo tanzania na kutoa suluhisho,
kuliko chama kilicho uzwa wao ni lawama tuu kaa mtoto wa kambo hawana jema kila kitu kwao ni tatizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom