CCM haina jinsi isipokuwa kumshambulia Dr. Slaa

CCM haina jinsi isipokuwa kumshambulia Dr. Slaa

BAVICHA ni CCM; UFISADI WA MRADI WA MAJI KARATU MBOWE ANOSHUGHULIA NI CCM.

KUMPA UBUNGE MSHUMBUSI KAWE NI CCM

na utoto huu ni wa ccm maana wao ndio ushambulia mtu binafsi badala ya hoja!
 
Naona una muuliza maswali yana mzidi umri, hawezi kuyagundua hayo!

MKUU!

Umesahau walipo sema Kikwete ndio Mtaji wa MAGAMBA enzi zile, au? Si kwamba waliweka mayai kwenye kapu moja, eti?
 
Yani ccmweli wana hangaishwa muda wote na mtu mmoja si wakina baba,vijana, wazee wote kutoka ccmweli wanaona uwepo wa Dr slaa ni kikwazo kwao na tangia waanze kupambana nae wanamshindwa!

Sijui kwa nini hawashangai huyu jamaa mbona hateteleki? Kamwe hawatomuweza!
 
Mashambulizi haya ni zoezi la kumkomaza Dr Slaa na CHADEMA. Tujue bila kupitia mikikimikiki atakuwa raisi asiyekuwa na uwezo wa kumanage situations mbalimbali njema na mbaya na ambazo ndizo hali halisi ya jamii yoyote. Hii inamsaidia aelewe, ategemee na ajiandae kuongoza makundi yote ya Watz wakiwamo hao washambulizi.

Ninawasiwasi kusema kama raisi inapatikana katika nyororonyororo, nawesa kuwa dictator na mambo mbofumbofu kwa wananchi kwa kujenga maono kwamba hao wasiosema Yes ni adui!. Acha Slaa akomae na awe ameiva kuishi na kuwaletea maendeleo Watz wote hata wale wasiosema Yes maana siku zote watakuwapo.
 
Wengine walithubutu kumuita eti ni "chaguo la Mungu" tumemkosea nini Mungu siye Watanzania hadi atuchagulie kiongozi mbovu kiasi hiki!!!!

MKUU!

Umesahau walipo sema Kikwete ndio Mtaji wa MAGAMBA enzi zile, au? Si kwamba waliweka mayai kwenye kapu moja, eti?
 
Kwa mwandishi kumfananisha katika siasa Dr. Slaa na Martin Luther King, Jr ni kuitumia kalamu ya uandishi vibaya. This is over the limit.

Hata mazingira ya siasa za Tanzania huwezi hata chembe kulinganisha na mazingira ya kisiasa enzi hizo huko Marekani.

Ni kweli, Dr. Slaa amefanya kazi ambazo ni vipofu na wenye fikra ndogo hawawezi kuziona so as CHADEMA kama chama.

Makosa yanayofanywa na vyama vya siasa Tanzania ni kuwa na personality politics, ndiyo maana hata CCM wanaelekeza mashambulizi yao kwake kwa sababu wanafahamu kuwa, kumdhoofisha Dr. Slaa ni kuidhoofisha CHADEMA as a whole. Huwezi kukijenga chama kwa kuwa nyuma ya mgongo wa mtu mmoja. This is dictetorial mentality and a political suicidal kuweka mayai yote ya kisiasa katika kapu moja.

Kama wengine wanaogopa kupambana na mafisadi na wako tayari kuungana nao, unashangaa nini kwa watu kumkubali anayepambana na mafisadi waziwazi
 
kwa mwendo huu uchaguz ukifanyika kwa haki ccm haitoki 2015. makashfa ya aibu na yasiyosafishka ni meng mno. lol. mengne hata kuyatolea maelezo ya ukwel ndo utazid kuharibu. hata kutafta na kupata wa2 wa kutosha sampul za dr maguful na dr mwakyembe ni kama wamechelewa. hawa wange saidia rudsha iman kwa wa2. halaf kungetengenezwa publicity makin kwa wanayorekebisha. kwaher ccm. karib cdm. attackng dr slaa seems dont work
 
Dr. Slaa ni Mwiba kwa CCM aidha agombee Urais au Hata akizunguka Nchi Nzima Kumuuza yeyote atakayepitishwa na CDM 2015. CCM haiko Tayari kuona inaenda kwenye Uchaguzi wa 2015 Dr. Slaa akiwa na Nguvu kubwa
 
Back
Top Bottom