CCM chama kikongwe kinachoigwa barani Africa

CCM chama kikongwe kinachoigwa barani Africa

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Posts
7,295
Reaction score
3,952
Nimerudi tena wadau,

CCM ni chama kinachonesha dira na pia ni baba wa demokrasia kwa mfano wa kuigwa na nchi nyingi ambazo zingeomba CCM iende kwao kuongoza na kuweka misingi ya amani na demokrasia.

Tangu chama kimeshika hatamu za uongozi na kuongoza nchi yaani Tanzania, amani imeendelea kutawala sana kiasi cha watanzania kutokua na imani na vyama vingine, maana vinaonekana havina nia njema ya kuongoza nchi bali kuendeleza propaganda njaa, chuki, kuwagawa watu.

Nawasilisha

Kidumu chama cha mapinduzi kiongoze daima amina
 
Nimerudi tena wadau
C.cm ni chama kinachonesha dira na pia ni baba wa demokrasia kwa mfano wa kuigwa na nchi nyingi ambazo zingeomba ccm iende kwao kuongoza na kuweka misingi ya amani na demokrasia, tangu chama kimeshika hatamu za uongozi na kuongoza nchi yaani Tanzania, amani imeendelea kutawala sana kiasi cha watanzania kutokua na imani na vyama vingine,maana vinaonekana havina nia njema ya kuongoza nchi bali kuendeleza propaganda njaa, chuki, kuwagawa watu. Nawasilisha
Kidumu chama cha mapinduzi kiongoze daima amina
Kweli ni chama cha kuigwa kwa vigezo hivi vifuatavo kuwadhulumu wa zanzibar kuwanyanyasa mashehe na kuwaweka ndani bila ya kosa na kumpa tunzo jecha
 
Nimerudi tena wadau
C.cm ni chama kinachonesha dira na pia ni baba wa demokrasia kwa mfano wa kuigwa na nchi nyingi ambazo zingeomba ccm iende kwao kuongoza na kuweka misingi ya amani na demokrasia, tangu chama kimeshika hatamu za uongozi na kuongoza nchi yaani Tanzania, amani imeendelea kutawala sana kiasi cha watanzania kutokua na imani na vyama vingine,maana vinaonekana havina nia njema ya kuongoza nchi bali kuendeleza propaganda njaa, chuki, kuwagawa watu. Nawasilisha
Kidumu chama cha mapinduzi kiongoze daima amina
Wewe unaandika kama mtu wa Dodoma vile. Kama siyo wa Dodoma basi una viasili vya huko. Jipime. Weka nchi ulizotembelea na kukuta ccm ina makada huko zitaje na majina ya makada.
 
Wewe unaandika kama mtu wa Dodoma vile. Kama siyo wa Dodoma basi una viasili vya huko. Jipime. Weka nchi ulizotembelea na kukuta ccm ina makada huko zitaje na majina ya makada.
Unatia kichefuchefu, tz ni nchi masikini sana na umasikini huu umeletwa na fisiemu. Elimu mbove, afya mbove, miundombinu mibovu, ujinga sana nk. Na tz hatuna amani bali ni utulivu tu na tunayofanyiwa wtz hakuna tofauti na nchi zingine za afrika. Sasa nani aje kuiga ujinga huu.
 
Unatia kichefuchefu, tz ni nchi masikini sana na umasikini huu umeletwa na ccm. Elimu mbove, afya mbove, miundombinu mibovu, ujinga sana nk. Na tz hatuna amani bali ni utulivu tu na tunayofanyiwa wtz hakuna tofauti na nchi zingine za afrika. Sasa nani aje kuiga ujinga huu.
Mwaume, unanishambulia wakati na mimi nimekandia kama wewe? aliyetoa mada ni comrade igwe siyo mimi.
 
Sorry huyu jamaa kanitia kichechefu sikuona vizuri mkuu tuko pamoja
Wanasema mtoto ambaye hajawahi kula popote, siku zote husifia chakula cha mama yake. Huyo ni mtu ambaye anaishi Dodoma kati ambapo hawajawahi sikia hata chama cha upinzani na halafu wenyeji wa kule wanaamini Nyerere bado yupo hai. Kura huwa wanampigia nyerere siyo chama.
 
Wewe unaandika kama mtu wa Dodoma vile. Kama siyo wa Dodoma basi una viasili vya huko. Jipime. Weka nchi ulizotembelea na kukuta ccm ina makada huko zitaje na majina ya makada.

Angola, Congo DRc, Somalia, na Kenya
 
Wanasema mtoto ambaye hajawahi kula popote, siku zote husifia chakula cha mama yake. Huyo ni mtu ambaye anaishi Dodoma kati ambapo hawajawahi sikia hata chama cha upinzani na halafu wenyeji wa kule wanaamini
Nyerere bado yupo hai. Kura
huwa wanampigia nyerere siyo chama.

Nipo Dodoma Area C mkuu karanga plus zabibu karibuni Dodoma hata namba 3 yupo huku
 
Nimerudi tena wadau
C.cm ni chama kinachonesha dira na pia ni baba wa demokrasia kwa mfano wa kuigwa na nchi nyingi ambazo zingeomba ccm iende kwao kuongoza na kuweka misingi ya amani na demokrasia, tangu chama kimeshika hatamu za uongozi na kuongoza nchi yaani Tanzania, amani imeendelea kutawala sana kiasi cha watanzania kutokua na imani na vyama vingine,maana vinaonekana havina nia njema ya kuongoza nchi bali kuendeleza propaganda njaa, chuki, kuwagawa watu. Nawasilisha
Kidumu chama cha mapinduzi kiongoze daima amina
Ndiyo mahana bara la Africa haliendelei
 
Nimerudi tena wadau
C.cm ni chama kinachonesha dira na pia ni baba wa demokrasia kwa mfano wa kuigwa na nchi nyingi ambazo zingeomba ccm iende kwao kuongoza na kuweka misingi ya amani na demokrasia, tangu chama kimeshika hatamu za uongozi na kuongoza nchi yaani Tanzania, amani imeendelea kutawala sana kiasi cha watanzania kutokua na imani na vyama vingine,maana vinaonekana havina nia njema ya kuongoza nchi bali kuendeleza propaganda njaa, chuki, kuwagawa watu. Nawasilisha
Kidumu chama cha mapinduzi kiongoze daima amina
Mleta uzi jua kitu kimoja :- CCM BILA VYOMBO VYA DOLA IMEKUFA. Huu ndio ukweli na wala sikuwa inakubalika na kupendwa na WaTz.

Si bara wala visiwani imebaki kutumia vyombo hivyo kupora ushindi hata kama si kweli . Waruhusu katiba ya wananchi na tume huru ya uchaguzi halafu uje utambe hapa.
 
Angola, Congo DRc, Somalia, na Kenya
Hizo ndo nchi za kutaja? Afadhali hata Kenya wameweza badili viongozi na vyama tawala ingawa nao kila uchaguzi ni umwagaji wa damu. Angola wana amani na utajiri kuliko sisi ingawa wamepigana sana lakini sisi bado maskini. Nilifikiri utataja nchi za maana au unazisoma kwenye magazeti?
 
Back
Top Bottom