CCM Bukoba mjini itaokolewa na muujiza

CCM Bukoba mjini itaokolewa na muujiza

KAJUGUJUGU

Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
27
Reaction score
9
Kama kuna miujiza inatokea duniani basi itakuwa ni CCM kupata ushindi wa maana Bukoba mjini uchaguzi wa Oct 25
 
Hili ni kweli kabisa,katika majimbo ambayo UKAWA hatuna wasiwasi hilo pia limo.
 
tanga ,songea mjini,mbeya yameenda ukawa -na majimbo ya dsm yatachomoka sana maana wanaoogopa kuchakachua dsm
 
Sio bukoba tuu kwa nchi nzima ccm wameondoka wanajua wazi wameishiwa hata pumzi ya kuchakachua
 
Ngojeni kesho kura zipigwe vituoni ndo mtaelewa Jf haipigi kura ila kura zinapigwa na watanzania
 
Bk mjini ikishinda ccm mimi nitaona ni muujiza kama miujiza mingine,Kagasheki yuko hoi hadi ndani ya ccm
 
Back
Top Bottom