CCM Bado ina Sura ya Kidini Moja

CCM Bado ina Sura ya Kidini Moja

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Posts
357
Reaction score
11
Pamoja na mabadiliko ya JK, bado pressure ipo kwa JK kuwapendelea Wakristo ktk masuala ya uongozi. Chaguo la Mukama ni kuonesha ni jinsi gani kwamba Wakristo bado wanapendelewa ktk nafasi za kazi. Waislamu TZ, wake up.
 
Wale wale......................haya bwana waislamu wamekusikia..nadhani unawaamsha waende shule waachane na kuwapeleka watoto madrasa kutwa nzima maana ndio madhara yake hayo,halafu wanalalamika wakristo wanapendelewa....
 
Pamoja na mabadiliko ya JK, bado pressure ipo kwa JK kuwapendelea Wakristo ktk masuala ya uongozi. Chaguo la Mukama ni kuonesha ni jinsi gani kwamba Wakristo bado wanapendelewa ktk nafasi za kazi. Waislamu TZ, wake up.

unastahili pole na kusamehewa
 
Pamoja na mabadiliko ya JK, bado pressure ipo kwa JK kuwapendelea Wakristo ktk masuala ya uongozi. Chaguo la Mukama ni kuonesha ni jinsi gani kwamba Wakristo bado wanapendelewa ktk nafasi za kazi. Waislamu TZ, wake up.

Acha udini wewe,kama hauna kazi nenda kakune nazi.
 
Wale wale......................haya bwana waislamu wamekusikia..nadhani unawaamsha waende shule waachane na kuwapeleka watoto madrasa kutwa nzima maana ndio madhara yake hayo,halafu wanalalamika wakristo wanapendelewa....

sioni tofauti yake na wewe.
 
udini JF NI HOJA YA KISHAMBA..Ondoa thread iyo.
 
Umelogwa. Nenda katoa majini. au mwambie JK akamrudishe makamba basi
 
:disapointed:
Nadhani kuna haja ule mradi wa kujenga vyoo kila barabara kuu uanze.....you must be serious sick, yes, very serious
 
mtoa mada kachemka sana nadhani kaishia std 4 tena alifeli ule mtihani wa std 4, kwani CCM ina dini?? mhhhhhhhhhhhhhhh napata mashaka kwann hadi leo uko mtaani hujapelekwa Mirembe.wati wengine kerooooooooo sana.
 
Sijui kitu gani unataka Tanzania iwafanyie waislamu. Soma hapa chini
U.S. Embassy provides BAKWATA with TSH 38 Million to Implement Civic and Voter Education Programs in Lindi Region
July 29, 2009

U.S. Chargé d'Affaires Larry André last week inaugurated a U.S. Democracy and Human Rights project that provides Civic and Voter Education to the people of Lindi Region. This grant provided TSH 38 million to the National Muslim Council of Tanzania (BAKWATA) to implement this community education program. During the event, Chargé d'Affaires André noted, "All citizens, regardless of race, tribe, or religion, enjoy equal legal and civil rights. All Tanzanians have the right to insist that their government is accountable and responsive to the needs of the people."

BAKWATA has held training seminars for community leaders and residents using the United Nations Development Program curriculum for Civic and Voter Education. Over the past year, citizens trained through the program have taken the curriculum throughout the Kilwa District. They have held civic education seminars in the Muslim community and collaborated with Ward Executive officers to reach Kilwa's non-Muslim citizens.

Each year, the U.S. Embassy's Community Grants Program directly provides money to community groups whose projects aid their local town or village. These grants come directly from the American People to the Tanzanian People. The Voter Education project launched on July 22 is part of the U.S. Government's overall direct and multilateral assistance to Tanzania of more than TSH 750 billion in fiscal year 2009.
U.S. Embassy provides BAKWATA with TSH 38 Million to Implement Civic and Voter Education Programs in Lindi Region (July 29, 2009)

Au unataka Tanzania ifuate hii prospective yenu:

Bakwata urges bishops to show religious tolerance Send to a friend
Sunday, 23 January 2011 21:47
digg. By The Citizen Reporter

Dar es Salaam. The Muslim Council of Tanzania (Bakwata) has urged bishops to show tolerance for the Head of State, who is a muslim.

In a statement issued yesterday by the chief Sheikh, Mufti Issa Shaaban bin Simba, the council urged bishops and other Christian clerics to emulate Muslims who have been patient whenever the country has been under the stewardship of non-Muslims. (hata kama akiwa mwizi wa kura na mfisadi wa watanzania)

"Muslims in the country had been tolerant when the country was under the leadership of a person who is not a Muslim... We have tolerated a lot of things, even when Christians have been allowed to join other organisations around the world," said the chief Sheikh.

"But bishops have been against the decision to establish Kadhi courts or joining the Organisation of the Islamic Conference despite the fact that we have the Vatican and Italian ambassadors in the country for the benefit of Christians," he pointed out. (manataka mahakama za kislamu tanzania sio ndani ya watanzania wengine ili tuwe kama wa Saudi sio, achane radicals views)
Bakwata urges bishops to show religious tolerance

The statement comes amid growing concern over diminishing religious tolerance in the country, with some religious leaders issuing controversial statements on several issues.
 
Hata kama kuna wale wanaotumia maneno ya kashfa dhidi ya wale ambao wanatetea maslahi ya Waislamu; kumbuka, tutaendelea kuzungumzia na kutetea maslahi ya Waislamu milele ili mpaka tuone haki inatendeka.
 
Nawapa big up wana jamii kwa kuuchanachana udini
 
Pamoja na mabadiliko ya JK, bado pressure ipo kwa JK kuwapendelea Wakristo ktk masuala ya uongozi. Chaguo la Mukama ni kuonesha ni jinsi gani kwamba Wakristo bado wanapendelewa ktk nafasi za kazi. Waislamu TZ, wake up.

acha upumbavu wa kidini wewe...hebu angalia baraza la mawaziri majority wanatoka dini gani..tena zile nyeti kama ulinzi,mambo ya ndani n.k..stupid ignorant..nuff said.
 
Pamoja na mabadiliko ya JK, bado pressure ipo kwa JK kuwapendelea Wakristo ktk masuala ya uongozi. Chaguo la Mukama ni kuonesha ni jinsi gani kwamba Wakristo bado wanapendelewa ktk nafasi za kazi. Waislamu TZ, wake up.

Humu ndani unatafuta nini maana wala hakukufai humu...sasa Makamba alikuwa mkristo? Zakhia ni Mkristo au ndo mnaotafuta kuwagawa watu kwa kuhimiza fikra za kidini? Tukitaka kuchambua ni waislamu wangapi wako serikalini kwenye nyazifa nyeti mbona wanawashinda wakristo? acha uchochezi wewe na angalia mstakabari wa taifa lako na sio kugombana kwa usislam na ukristo. Nenda huko Iraq Tanzania hakukufai huku. Na uneonekana mzuri sana pale Redio Imani mbona hujaomba kazi wakupe huko?
 
Back
Top Bottom