CCJ sasa ni CCK

CCJ sasa ni CCK

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Posts
5,564
Reaction score
850
Kuna tetesi kwamba baadhi ya walio kuwa viopngozi wa CCJ (Chama Cha Jamii) wameunda chama kipya cha CCK (Chama Cha Kijamii) kikiongozwa na Constantine Akitanda.

Mh je huu ni mvimyo wa zamani ndani ya chupa mpya au mvinyo mpya ndani ya chupa ya zamani?
 
mbona kama deva ju?....hii news sio ya zamani kweli?
 
I n longer trust cck or ccj guys ci ndo mkubwa wao alihamia kwa mafisadi?
 
Back
Top Bottom