Toka naanza kutumia pesa zangu binafsi zimekuwa nikituma sana CASHLESS (VISA CARD), nikiwa na pesa cash ujue ni kwaajili ya tips na vitu vidogo ambavyo siyo vya bei kubwa (maji, snacks,soda n.k).
Nilipata shida kuzowea nilipoingia kwenye mazingira ya kutumia cash (Tanzania).
Mifumo ya Cash kwenye hii kasi ya teknolojia duniani ni uzembe wa hali ya juu,
Imagine hadi leo hii watu wanatembea na furushi la pesa kisa tu wanaenda kununua matumiz ya nyumban ya shiling 20.
Kwanini kila duka lisiwe na lipa namba? Wenye maduka makubwa kwanini wasiwe na mashine za VISA?
Watu wengi wanapoteza/kuibiwa pesa Cash kwa kwa sababu hawana pa kuzitunza, au wanapo ila wanaogopa makato/tozo wakati wa kuzitoa.
Kuna ulazima wa kuhamisha akili zetu kutoka analogy kwenda digital.
Nilipata shida kuzowea nilipoingia kwenye mazingira ya kutumia cash (Tanzania).
Mifumo ya Cash kwenye hii kasi ya teknolojia duniani ni uzembe wa hali ya juu,
Imagine hadi leo hii watu wanatembea na furushi la pesa kisa tu wanaenda kununua matumiz ya nyumban ya shiling 20.
Kwanini kila duka lisiwe na lipa namba? Wenye maduka makubwa kwanini wasiwe na mashine za VISA?
Watu wengi wanapoteza/kuibiwa pesa Cash kwa kwa sababu hawana pa kuzitunza, au wanapo ila wanaogopa makato/tozo wakati wa kuzitoa.
Kuna ulazima wa kuhamisha akili zetu kutoka analogy kwenda digital.